1 | 6211200206 | นางสาวสู่ขวัญ พิมสาร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6211200271 | นางสาวอรอุมา สระแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6211200735 | นางสาวสุดารัตน์ พลหาญ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6211200826 | นางสาวชนิสรา ยอดฝ่ายอินทร์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6211200925 | นางสาวนริศรา นนทะคำจันทร์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211200982 | นางสาวมาริสา คล้ายกัน | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211201097 | นางสาวทิวธิวา พิลัย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211201121 | นางสาววรรณภา พลชะลี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6311200056 | นางสาวนภัสสิริ อินชู | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6311200148 | นางสาวรัฐนันท์ เอี่ยมชื่น | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6311200189 | นางสาวเกศรินทร์ เจริญเขต | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6311200270 | นางสาวธิติมา ศรีเมือง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6311200288 | นางสาวพัชราภา อับดุลลากาซิม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6311201112 | นางสาวจุฑาภรณ์ แบรอฮิม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6311201328 | นางสาวภัชราภรณ์ โอกาส | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6311201377 | นางสาวธมลวรรณ น้อยอ่อน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6311201401 | นางสาวธัญพิชชา สิทธิมงคล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6311201419 | นางสาวขวัญฤดี ประเสริฐศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6311201443 | นางสาวอรจิรา อาญาฟ้า | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6311201450 | นางสาวอิสริยา นาครุ้ง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6311201468 | นางสาววทัญญุตา เขียวนิล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6311201476 | นางสาวอังสนา อามะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6311201484 | นางสาวจิราวรรณ ธาวุฒิสกุล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6311201492 | นางสาวอริสรา คึ้มภูเขียว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6311201518 | นางสาวเฬฬีฬา เอกชพัง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6311201526 | นางสาวณัฎฐณิชา พีระโสภณ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6311201534 | นางสาวสุธิตา แซ่อื้อ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6411202473 | นางสาวธัญชนก สง่าชาติ | จิตวิทยา | 10 |
29 | 6211300238 | นางสาวณัฐนันท์ ชะบา | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6211300253 | นายรุจิธร โตอุรวงศ์ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6211300733 | นางสาวนริศรา เพ็งบุปผา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6211300980 | นายจิรายุ สีชัง | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6211303075 | นางสาวมะลิวัลย์ ภูษา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6211303091 | นางสาววรดา นามวงศ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6211303117 | นางสาวศิรินภา คำทองเขียว | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6211303976 | นายกรณัฐ ผิวงาม | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6211304123 | นายวุฒิชัย จิววะสังข์ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6311302399 | นายสุกิจ จันทร์เพ็ญ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
39 | 6311302985 | นางสาวชุติมา เจริญผล | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6311303462 | นางสาววรรณวิศา ใฝบุญ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
41 | 6311303488 | นางสาวพิชญา ทัศนะเกตุ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
42 | 6311303520 | นายธนากร คำกอง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
43 | 6311303538 | นายสหรัฐ สุขศรีชวลิต | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
44 | 6311304353 | นายอดิศัย พรหมสาขา ณ สกลนคร | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6311306663 | นายสิทธิกานต์ แพทย์นาดี | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
46 | 6311307711 | นางสาวนิตยา บุตรพรม | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
47 | 6411302927 | นายกิตติศักดิ์ ผาดี | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
48 | 6411308197 | นายปกรณ์ วิลารักษ์ | ดนตรีสากล | 10 |
49 | 6411308254 | นายประกาศิต เผ่าชัย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
50 | 6411308379 | นายภาณุวัฒน์ บุญสวัสดิ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
51 | 6411311456 | นายจีรพัฒน์ หนูกระโทก | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
52 | 6411311472 | นายรุทร พึ่งบุญ ณ อยุธยา | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
53 | 6411312397 | นายวิชญ์พล ฤทธิ์งาม | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
54 | 6211400566 | นางสาวณัฐมล เสนาลา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
55 | 6211400582 | นางสาวปิยพร สอนดอน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
56 | 6211400590 | นายพิเชษฐ์ บุญพร้อมสรรพ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
57 | 6211400608 | นางสาววันวิสา แหยมพรรนัย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
58 | 6211400624 | นางสาวศิริรัฐ จิตสงวนวงศ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
59 | 6211401176 | นางสาวจารุวรรณ วงษ์วิเชียร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
60 | 6211401218 | นางสาวรวิสรา วาปีทะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
61 | 6211401226 | นางสาววรินธร ดีเพ็ชร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
62 | 6211401242 | นางสาวสุจิตรา ไชยมงคล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
63 | 6211401267 | นางสาวอุมาพร อรพิมพ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
64 | 6211403883 | นางสาวรุจิพร หมื่นศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
65 | 6411407064 | นายนภัทร สังข์ตรีเศียร | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 70 |
66 | 6411407296 | นายชัยภัทร สุขศึกพ่าย | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
67 | 6411408930 | นายต่อตระกูล แว่นแก้ว | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
68 | 6411413617 | นายวิษวิน เซนนิล | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
69 | 5811503373 | นายธนพล คำภีระ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
70 | 6111501240 | นางสาวศศิกานต์ บุญรัตวนิช | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
71 | 6111501448 | นางสาวภัคพร พุ่มพวง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
72 | 6111501455 | นางสาวพัชราภา ลิ้มเจริญ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
73 | 6111501463 | นางสาวดวงกมล วงษ์ไทย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
74 | 6111501489 | นางสาวนภสร นิดคง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
75 | 6111501497 | นายธนวิทย์ คงเอียด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
76 | 6111501505 | นางสาวลักขณาพร จันทร์อักษร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
77 | 6111501513 | นางสาวซัลวานา นิยมเดชา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
78 | 6111503253 | นางสาวรจนา สุดทาคง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
79 | 6111503261 | นางสาวอนัญญา ธนาภรณ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
80 | 6111503279 | นางสาวกมลลักษณ์ บัวชุม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
81 | 6111503303 | นางสาวนิสรา สองเมือง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
82 | 6111503311 | นางสาวอนิต้า เศรษฐธาดากร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
83 | 6111503337 | นางสาวจารุนิภา ปิมะนาว | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
84 | 6111503345 | นายโทชิโนริ ชิอิโนะ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
85 | 6111503378 | นางสาวสิริญญา คงสุด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
86 | 6111503386 | นางสาวภัทรวดี ทองปราณีต | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
87 | 6111506066 | นางสาวแท๊ตติยา ภูษาพันธ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
88 | 6111506082 | นายปองพล อักษรศักดิ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
89 | 6211500043 | นางสาวณัฐริกา ถาดสำโรง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
90 | 6211500340 | นายจีรศักดิ์ เหลืองกระโทก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
91 | 6211501363 | นายธนกร กุลสุข | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
92 | 6211501389 | นายธนพล พรหมต๊ะ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
93 | 6211501645 | นายศักดิ์นรินทร์ บรรจุสุวรรณ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
94 | 6211501702 | นายสิทธิพงษ์ แก้วบัวดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
95 | 6211502643 | นายสุขดี สิงห์สา | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
96 | 6211503112 | นางสาวนราทิพย์ ทวีลาศ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
97 | 6211503120 | นางสาวปริศนา อนุกูล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
98 | 6211503138 | นางสาวอรวรรณ ศรีสุข | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
99 | 6211503773 | นายศิริไชย พรหมจินดา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
100 | 6211504169 | นางสาวสุทธิดา ลุสมบัติ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
101 | 6211504193 | นางสาวนภาพร สมณา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
102 | 6211504227 | นางสาวกัญญารัตน์ มีมงคล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
103 | 6211504904 | นายศศิน ยอดขาว | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
104 | 6211505430 | นายวสุธร ฉุยสุริฉาย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
105 | 6311501123 | นางสาวกฤติยาพร พลศรี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
106 | 6311501156 | นางสาวศศิ มูลทรัพย์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
107 | 6311501164 | นางสาวดุสิตา ค้ำชู | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
108 | 6311501206 | นางสาวอนัญญา เทียนพิมาย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
109 | 6311506114 | นางสาวอรพินทร์ ประกฤติกรชัย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
110 | 6411505388 | นายณัฐพล เรืองญาติ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 70 |
111 | 6411506485 | นายเหินฟ้า อินทนาม | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
112 | 6411507228 | นายฐิติวัฒน์ พันธ์ประโคน | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 70 |
113 | 6411510313 | นายสิทธิพร กลีบบัว | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
114 | 6411510354 | นายวรเมธ อาจแย้มสรวล | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
115 | 6411512871 | นายณัฐพนธ์ เพียรยา | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 70 |