1 | 6111201858 | นายวิรุฒ ภักดีรัตน์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
2 | 6111202369 | นางสาวเสาวลักษณ์ ลีดอนงิ้ว | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
3 | 6311201203 | นางสาวสุวิสา ยอดสิงห์ | จิตวิทยา | 10 |
4 | 6111302334 | นางสาวโรส เดวิส | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 40 |
5 | 6111306715 | นางสาวนัฐลดา สิทธิประเสริฐ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 40 |
6 | 6311300658 | นายพิชิตชัย โพธิ์ชัย | นิติศาสตร์ | 10 |
7 | 6311303975 | นายภาคิน เงินสร้อย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
8 | 6311304023 | นางสาวลฎาภา ทิพภักศร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
9 | 6311304064 | นางสาวกันยารัตน์ บุญช่วย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
10 | 6311304106 | นายพงศ์นรินทร์ นรินทร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
11 | 6311304148 | นายทีฆายุ วรญาณศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
12 | 6311304163 | นายพงศ์ธนา ดาวโคกสูง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
13 | 6311304809 | นายกันตินันท์ วุฒิพงศ์ | ดนตรีสากล | 10 |
14 | 6311304817 | นายวัชรกร ธนพัฒน์ศิริ | ดนตรีสากล | 10 |
15 | 6311304866 | นางสาวธนัชพร ทองโขนง | ดนตรีสากล | 10 |
16 | 6311306556 | นายนันทวัฒน์ แหวนนิล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
17 | 6311371931 | นางสาวชลิลดา ชาลีพรมมา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
18 | 6311372079 | นายสหกิจ เนียมเกลี้ยง | ดนตรีสากล | 10 |
19 | 6311372293 | นางสาวพัชรินทร์ แจ้งศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
20 | 6311372848 | นางสาวภาวิตา เมธาเจริญรัตน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
21 | 6411300624 | นางสาวกัญญาวีร์ โพธิ์สัย | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
22 | 6411310045 | นางสาวอัจฉราภร กาญจนารี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
23 | 6411311332 | นายเจตริน รักษายศ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
24 | 6411311456 | นายจีรพัฒน์ หนูกระโทก | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
25 | 6411313171 | นายชยพล สุวรรณปิณฑะ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
26 | 6411400168 | นางสาวจิรนันท์ บุญวงศ์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
27 | 6411400176 | นางสาวรัตน์สุดา รัตนธิติกุล | การจัดการธุรกิจ | 10 |
28 | 6411400184 | นางสาวศิริวรรณ จำนงนอก | การจัดการธุรกิจ | 10 |
29 | 6411400200 | นางสาวสุธิมา บุศทองดี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
30 | 6411400218 | นางสาวสุวนันท์ ศรีสะอาด | บัญชีบัณฑิต | 10 |
31 | 6411400341 | นางสาวอัญชลี มาศศรี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
32 | 6411400473 | นางสาวปภาณิน เถื่อนเมือง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
33 | 6411400481 | นางสาวปภานัน เถื่อนเมือง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
34 | 6411400697 | นางสาวหทัยรัตน์ โตทรัพย์ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
35 | 6411400937 | นางสาวภัทราพร ดำรงสันติพิทักษ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
36 | 6411400994 | นางสาวไอลดา หะนุจิ๊ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
37 | 6411401356 | นายรัฐณัฐ อมาตยกุล | การจัดการธุรกิจ | 10 |
38 | 6411401760 | นายไตรวิทย์ นวมดี | การตลาดดิจิทัล | 10 |
39 | 6411402784 | นางสาวฐิติมา ขวัญรักษา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
40 | 6411403469 | นางสาวสุกัญญา ชะอุ้ม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
41 | 6411403675 | นายณัฐนันท์ ศรีสมุทร | การจัดการธุรกิจ | 10 |
42 | 6411405621 | นางสาวพัชราภา ฉิมพิบูลย์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
43 | 6411406058 | นางสาวธนัชพร บริคุต | บัญชีบัณฑิต | 10 |
44 | 6411406116 | นางสาวอาทิตยา ยินดี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
45 | 6411406793 | นางสาววรรณนิภา จันทะชาลี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
46 | 6411406918 | นางสาวรัตชนก ไชยศรีหา | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 70 |
47 | 6411407288 | นางสาวจารุกัญญ์ จันทอง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
48 | 6411407429 | นางอรณิชา น้อยโป๊ะ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
49 | 6411407460 | นางสาวปริยาภา จันดีดา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
50 | 6411407650 | นางสาวชลลดา ทรัพย์เจริญดีแท้ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
51 | 6411407676 | นายปริเยศ หุ้ยเวชศาสตร์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
52 | 6411407684 | นายพัทธ์ชรพล สมยศ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
53 | 6411408740 | นางสาวถิรดา อุ่นอบ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
54 | 6411408757 | นางสาวสุนิสา ทองหยู | บัญชีบัณฑิต | 10 |
55 | 6411408906 | นายทวีชัย แถบทอง | การตลาดดิจิทัล | 10 |
56 | 6411411464 | นางสาวจุฑาพร ทรัพย์ประวัติ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
57 | 6111500358 | นางสาวพรสวรรค์ หวังศิริ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
58 | 6111501398 | นางสาวศิวาภรณ์ ศรีวิจารณ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
59 | 6111501422 | นางสาวเกศราภรณ์ ตาลดง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
60 | 6211500019 | นายนนทพัทธ์ ศรีสุข | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6211502072 | นางสาวปรีชญา สาแช | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6211502130 | นางสาวสุปราณี วงษ์อนันต์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6211502569 | นางสาวสุภาพร ยินดี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
64 | 6211504581 | นางสาวจิดาภา จรรยา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
65 | 6211504680 | นางสาวรุ่งฤดี โคตุดร | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
66 | 6411500488 | นายวรวิทย์ ลาภิยะ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
67 | 6411500728 | นายณัฐพล ดำแก้ว | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
68 | 6411500751 | นายธนาธิป ช่อดอก | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
69 | 6411500991 | นายชนาธิป พริ้งเพราะ | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
70 | 6411501486 | นายปิติพล วงศ์ ณ รัตน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
71 | 6411501510 | นายวันชนะ ทุมทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
72 | 6411501569 | นายอภิสิทธิ์ ปรัชญาชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
73 | 6411501619 | นางสาวสัณห์สินี สร้อยกระโทก | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
74 | 6411501643 | นายรชต วิวัฒน์อมรกุล | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
75 | 6411501882 | นางสาวฐิตา อินทร์งาม | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
76 | 6411501932 | นายวิกรานต์ สังข์เสนาะ | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
77 | 6411503540 | นายณัฐดนัย วรรณปทุมจินดา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
78 | 6411503565 | นายณัฐวัตร เอี่ยมธนานนท์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
79 | 6411503714 | นายนับทอง เสนสี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
80 | 6411503912 | นายศิวกร เที่ยงไธสง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
81 | 6411503961 | นายสิทธิโชค แสงสว่าง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
82 | 6411504274 | นางสาววณิชยา ลองจำนงค์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
83 | 6411504282 | นางสาววสุนันท์ วงศ์คำจันทร์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
84 | 6411504720 | นายฮีโร่คาซุ มาการิ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
85 | 6411505396 | นายดวงเฉลิม เกยพยา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
86 | 6411506717 | นายบดินทร์ จงรักษ์ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
87 | 6411508267 | นายอัคณิต นาคยิ้ม | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
88 | 6411508366 | นางสาววาสนา สารีกร | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
89 | 6411508846 | นางสาวสิเนหา ศิริทรัพย์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
90 | 6411508887 | นางสาวนภัสภรณ์ จุนหวิทยะ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
91 | 6411509000 | นายณฐกรณ์ หลักแหลม | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
92 | 6411509091 | นางสาวสุภาวดี มูฮำหมัด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
93 | 6411509224 | นายชูเกียรติ ศรีวิจิตร | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
94 | 6411509232 | นายปิยณัฐ สำเภาทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
95 | 6411509380 | นางสาวอรสา นุ่นกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
96 | 6411509703 | นางสาวศิริพร กมลเลิศ | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 70 |
97 | 6411509935 | นายปีเตอร์ ก๊อตบี้ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
98 | 6411509950 | นายณัฐพัฒน์ รักษขำ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
99 | 6411509968 | นายจักรภัทร ก่อศิลป์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
100 | 6411509984 | นายเมธัส กาญจนะ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
101 | 6411510008 | นายปาราเมศ แซ่อิ้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
102 | 6411510032 | นายชาญณรงค์ สมนุช | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
103 | 6411510115 | นายภูมิ โชคเสาะแสวง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
104 | 6411510131 | นายกฤติพงษ์ ผ่านภูวงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
105 | 6411510149 | นายธนกร กี่จนา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
106 | 6411510156 | นายคณากร สังข์ทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 70 |
107 | 6411510164 | นายขวัญ แก้วใจ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
108 | 6411510610 | นางสาวกวินนาฏ หิรัญคำ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
109 | 6411510909 | นางสาวพิชาพร สุโสะ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
110 | 6411511105 | นายกิตติธัช แซ่เต๋ง | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
111 | 6411511113 | นายธนพงศ์ มีคุณ | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
112 | 6411511493 | นางสาวศรัญญา คชนาม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
113 | 6411511501 | นางสาวศศิญาดา ทองติด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
114 | 6411511550 | นางสาวอนันธชา มีแก้ว | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
115 | 6411511584 | นายพรหทัย ชอบกล้า | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
116 | 6411512301 | นายวีรศักดิ์ ตรีแก้ว | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
117 | 6411512392 | นางสาวภัทรา ศรีอาจ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
118 | 6411512616 | นายภาณุพงศ์ สีพั่ว | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
119 | 6411512855 | นางสาวอนัญญา รอดพิบัติ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |