1 | 6311100199 | นายเกียรติศักดิ์ ไทรสลุง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 6311100207 | นางสาวสุนัดดา ฮุยเกี๊ยะ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 70 |
3 | 6311100215 | นายชุติพล ฉ้วนกลิ่น | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
4 | 6311100223 | นายทศพล ทิพย์คงคา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
5 | 6211200404 | นางสาวอรนภา ดรุณพันธ์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211200446 | นางสาวกัลย์สุดา พรมชัย | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211200453 | นางสาวฐิติมา น้ำทอง | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211200461 | นางสาวเพ็ญพิชชา อ่างเเก้ว | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211200842 | นางสาวปฏิญญา บุญเกตุ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211201162 | นางสาวกมลฉัตร เพชรลับ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6211201170 | นางสาวพิมพ์ชนก หาญกล้า | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6211201212 | นางสาวณัฐกมล ภักดิ์เจริญ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6211201311 | นางสาวกนกวรรณ ชัยธานี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6211201584 | นายเจตนัน จันทนา | จิตวิทยา | 10 |
15 | 6211201733 | นางสาวอักษราภัค น้อยยาโน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6211202087 | นางสาวนันธิสา อ่วมคุ้ม | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6211302788 | นางสาวโชติกา เพชรกำเหนิด | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6211302796 | นางสาวธนพร จันทร์เพ็ญ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6211302820 | นางสาวพลอย ศิริจันทร์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6211302879 | นางสาวสุมิตา เพ็งพล | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6211302895 | นางสาวอรนิชา ขุมทอง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6211302903 | นางสาวอัญรญา เทศรื่นเริง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6211302937 | นายธันวา สุขขวด | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6211302945 | นายธีรภัทร ทองยะ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6211305427 | นายสุพิชชา แก้วอาสา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6211305435 | นางสาวฉัตรสุดา อุคำ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6211305443 | นางสาวปาริชาติ ดวงใจ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6211305450 | นางสาวกรกมล มะลิวัลย์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6211305468 | นางสาวสกุลรัตน์ สารไชย | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6211305484 | นายเอกอนันต์ ภูศรี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6211305526 | นางสาวปกิตตา จิรังดา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6211305534 | นางสาวกมลมาศ หมกทอง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6211305542 | นางสาวรุ่งลักษมี สินธ์เพชร | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6211305682 | นางสาวณัฐชา โพธิ์เปี่ยม | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6211305955 | นางสาวธนิตา ช่างตกแต่ง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6211305971 | นางสาวสุนิศา คำมาลา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6211306037 | นางสาวนิศารัตน์ โชติกุญชร | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6211306961 | นายกรวิชญ์ เวียสุวรรณ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6211307084 | นางสาวอธิษฐาน สมสะอาด | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6311309477 | นายสุรศักดิ์ ขุนธาตุ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
41 | 6411302885 | นางสาวอาซนัท มิดดี้ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 70 |
42 | 6411305854 | นายเอกวัสส์ ยิ้มสมบูรณ์ | ดนตรีสากล | 10 |
43 | 6411306795 | นายเทพทัต โพธิ์จาด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
44 | 6411310813 | นายกตัญญู ศรีอุบล | ดนตรีสากล | 70 |
45 | 6411312751 | นายวุฒิชัย นาพนัง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
46 | 6111406424 | นายแทนคุณ กงมนต์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
47 | 6311400490 | นางสาวอรวรรณ เกียรติเวโรจน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
48 | 6311411968 | นางสาวสุภากรณ์ แก้วพิลา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
49 | 6311470832 | นางสาวศศธร โพนน้อย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
50 | 6311471269 | นางสาวพรรณกาญจน์ สุวรรณผิว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
51 | 6311471277 | นางสาวธัญญลักษณ์ อินทร์ศิริ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
52 | 6311471921 | นายพิชิตพล ใจมั่น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
53 | 6311472218 | นางสาวปวีณรัตน์ บุญมาก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
54 | 6311472820 | นายอดิศร หนุนโชค | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
55 | 6311473943 | นางสาวปราญชลี แจ้งศรีสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 70 |
56 | 6411401745 | นางสาวจณิสตา คำโสภา | การตลาดดิจิทัล | 10 |
57 | 6411402362 | นางสาวฐานิษรา แอ่นเพชร | การจัดการธุรกิจ | 10 |
58 | 6411402396 | นางสาวสุธิดา เที่ยงตรง | การจัดการธุรกิจ | 10 |
59 | 6411403378 | นางสาวมยุรี พิมพ์เสนา | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
60 | 6411403782 | นางสาวอภิชญา แซ่โง้ว | การตลาดดิจิทัล | 10 |
61 | 6411406298 | นางสาวจริยา ใจยาบุตร | การตลาดดิจิทัล | 10 |
62 | 6411406314 | นางสาวศุภรัตน์ ลาดคำ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
63 | 6411406835 | นางสาวประภาพรรณ เชื้อเพชร | การจัดการธุรกิจ | 10 |
64 | 6411407726 | นางสาวกนกวรรณ สงเสนา | การตลาดดิจิทัล | 10 |
65 | 6411407734 | นางสาวจรรญาภรณ์ วันหนา | การตลาดดิจิทัล | 10 |
66 | 6211503054 | นายนิธิพล คัมภีรพันธ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
67 | 6311504374 | นายนรบดี ทองชัยประสิทธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
68 | 6311504531 | นายธรรมรัช บุญรักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
69 | 6411500066 | นายเป็นไทย ศรีสุข | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
70 | 6411500108 | นายชัยธัช เกิดปั้น | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
71 | 6411500124 | นายณัฐนันท์ เดชะศิริ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
72 | 6411500132 | นายธนวิทย์ นวลยาง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
73 | 6411500215 | นายสุกฤษฏิ์ เอกธำรงกิจการ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
74 | 6411500629 | นางสาวพิชญ์สินี ทองจิตต์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
75 | 6411500645 | นายสิทธิพร เส็งสกุล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
76 | 6411500694 | นายรณกฤต ปักการะโถ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
77 | 6411500850 | นายเจษฎา โพธาราเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
78 | 6411500934 | นายธนยศ โสภาผล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
79 | 6411500942 | นางสาวปรวดี แจ่มกระจ่าง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
80 | 6411500975 | นางสาวอภิญญา ศรีนวล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
81 | 6411501544 | นางสาวสุพิชญา ธนิกกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
82 | 6411502161 | นางสาวชนาเดีย สิทธิลือชัย | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
83 | 6411502237 | นางสาวธนัชชา คัมภิรานนท์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
84 | 6411502252 | นางสาวนันทิพร สุวรรณะ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
85 | 6411502286 | นางสาวพรทิพย์ พงษ์สงวน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
86 | 6411502302 | นางสาวพิริยา แย้มผะอบ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
87 | 6411502336 | นายเพชรตะวัน สมเพ็ชร | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
88 | 6411502344 | นางสาวมนัสวี สุไลหมัด | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
89 | 6411502351 | นายรุ่งโรจน์ เขียวอุไร | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
90 | 6411502385 | นายแวมะรีสวัน อามะ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
91 | 6411502435 | นายสุรพัฒน์ ธนะชัยวิวัฒโชติ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
92 | 6411503136 | นายอภินันท์ บัวเปีย | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
93 | 6411503532 | นายณัฐกิตต์ สงเคราะห์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 70 |
94 | 6411503664 | นายธีรภัทร์ กุลแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
95 | 6411503722 | นายปกรณ์ มั่นคง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
96 | 6411503730 | นายปฏิภาณ เผือกฉุย | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
97 | 6411504613 | นายธนัท สุวรรณโณ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
98 | 6411504761 | นางสาวพรชิตา บุญมาเลิศ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
99 | 6411504803 | นางสาวตัซนีม สูเร็ง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
100 | 6411505214 | นายณัฐกิจ ตรีนพ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
101 | 6411505412 | นายไตรภาค หลวงพล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
102 | 6411505446 | นายธีรวัฒน์ บุญเลียง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
103 | 6411505651 | นายสุรศักดิ์ สหะชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
104 | 6411505800 | นายสุทิวัส วิมูลชาติ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
105 | 6411506493 | นายชัชวาล อักษรคง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
106 | 6411506899 | นายกรธวัช ใจดี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
107 | 6411506907 | นายจุลจักร บุญมา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
108 | 6411507095 | นายศุภกร พรมโคตร | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
109 | 6411507707 | นายวรมันต์ รัตนอุบล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
110 | 6411508093 | นายโชคทวี จันทะภูรี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
111 | 6411508150 | นายวรวุฒิ กลั่นสกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
112 | 6411508341 | นายจิรพัฒน์ รักษ์ตัว | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
113 | 6411508440 | นางสาวอิสริยา จันทร์วิเศษ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
114 | 6411508895 | นายพีรดนย์ อยู่ยงค์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
115 | 6411509943 | นายก้องภพ กรรณเมือง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
116 | 6411510099 | นายปรเมษฐ์ เพ็งขำ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |