1 | 6111200868 | นางสาวอรุณกมล ชูประสูตร | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
2 | 6111200876 | นางสาวพรรณวดี สนับเเน่น | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
3 | 6111200900 | นางสาวธันยาภรณ์ ชิดโสดา | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
4 | 6111201007 | นางสาวอภิญญา น้ำทิพย์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
5 | 6111201049 | นางสาวชนัญชิดา วิริยวุฒิไกร | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
6 | 6111201072 | นางสาวอรทัย โพธิ์ชัยยา | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
7 | 6111201239 | นางสาววรรณนิสา เคจร | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
8 | 6111202328 | นางสาวสิรินทิพย์ ดาราช | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
9 | 6311203084 | นายชลธี อยู่เย็น | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6111305329 | นางสาวศรัญยธร วีระมโนกุล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
11 | 6111308067 | นายพลสิทธิ์ ก้อนแหวน | ดนตรีไทยศึกษา | 10 |
12 | 6311300278 | นายธิติสรรค์ เจซอ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
13 | 6311301342 | นางสาวพิยดา ชนะศึก | ภาษาอังกฤษ | 10 |
14 | 6311301532 | นางสาวกุลจิรา ฤทธิ์กล้า | ภาษาอังกฤษ | 10 |
15 | 6311303637 | นางสาวปอยทิพย์ ดวงตะขบ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
16 | 6311305848 | นางสาวชเนตตี พูลบัว | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6311306499 | นางสาวกัญญาภัค โตชวลิต | ภาษาอังกฤษ | 10 |
18 | 6311308008 | นายศิวกร กำเนิดศิริกุล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
19 | 6311308602 | นางสาวนิราวรรณ วงษ์ไทย | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6311372434 | นายฐิติวัฒน์ เส็นขาว | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
21 | 6311372764 | นางสาวภาณุนารถ ศิริยุทธ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6311374380 | นายชญานนท์ เกือสกุล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
23 | 6411300012 | นางสาวอลิศา พูลสวัสดิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
24 | 6411300046 | นางสาวอนัญญา ทัพสิทธิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
25 | 6411300269 | นายอธิเทพ ฉิมหาด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
26 | 6411300657 | นางสาวปิยวรรณ รัตนประเสริฐ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
27 | 6411300673 | นางสาวอนัญญา ยิ่งนิยม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
28 | 6411300699 | นางสาวปรียานันท์ เนื่องจากเดียว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
29 | 6411300715 | นายนครินทร์ สิงคำโม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 6411301218 | นางสาวกาญจนา แจ้งสว่าง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
31 | 6411301242 | นางสาวเบญจวรรณ แสงเพ็ชร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
32 | 6411301259 | นายสมประสงค์ เฉลียว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
33 | 6411301663 | นางสาวจุฑามาศ ลายเสือ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
34 | 6411302539 | นางสาวชลธิชา จันทร์น้อย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
35 | 6411302562 | นางสาวธัญชนิต ช่างเหล็ก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
36 | 6411302570 | นางสาวธิติมา มลฑา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
37 | 6411302620 | นายปริญญา สว่างภพ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
38 | 6411302646 | นางสาวพิยดา หารี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
39 | 6411302679 | นางสาววรรณนภา ชื่นสำราญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
40 | 6411302745 | นางสาวเบญจวรรณ น้อยพันธุ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
41 | 6411302794 | นางสาววิภาวดี ไชยวุฒิ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
42 | 6411302810 | นายจักรรินทร์ ตันหยง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
43 | 6411305896 | นายกฤษกร ทองดอนหัน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
44 | 6411305946 | นางสาววันวิสาข์ หมวดหงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
45 | 6411306258 | นางสาวกันญารัตน์ ทองคำ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
46 | 6411306266 | นางสาวขวัญตา สีแสงเขียว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
47 | 6411306274 | นางสาวณัฐธิดา สิทธิ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
48 | 6411306365 | นางสาวรัชนีกร ชมภูศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
49 | 6411306373 | นางสาวรัชนีกร ผำไชย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
50 | 6411306399 | นางสาววิชญาพร นิลจรัส | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
51 | 6411306407 | นายวิศรุต เมฆนิติ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
52 | 6411306415 | นางสาวศศิธร จงจิตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
53 | 6411306431 | นางสาวอิสริยาภรณ์ จันทนันต์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
54 | 6411306449 | นางสาวกุลธิดา อัปกาญจน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
55 | 6411306456 | นายธนกร เกิดนอก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
56 | 6411306464 | นางสาวธัญสรณ์ ศรีวงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
57 | 6411306472 | นางสาวเบญจพร ว่องนิมิตชัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
58 | 6411306480 | นายสิทธิพงศ์ ทองคง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
59 | 6411307587 | นางสาวกนกอร ฟักสังข์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
60 | 6411307595 | นางสาวเมธาพร สรึมงาม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
61 | 6411308262 | นายพงษ์ศธร วุ่นคง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
62 | 6411308742 | นางสาวจันทร์จิรา ชูศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 60 |
63 | 6411310706 | นายปวรพจน์ คงตุก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
64 | 6411314567 | นายปิยพจน์ เกตุแก้ว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
65 | 6411314609 | นายจักรินทร์ อินต๊ะนาม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
66 | 6111403496 | นายธนาธิป ณ บางช้าง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
67 | 6311411372 | นายจีระศักดิ์ ไชยแสง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
68 | 6311473828 | นางสาวนฤมล สามคุ้มทิม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 70 |
69 | 6411403535 | นายอนุสรณ์ ไตรเพทวงศ์ | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
70 | 6411406926 | นางสาววริศรา วัจนะพุกกะ | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
71 | 6411408963 | นายนิติพล แดงเปี่ยม | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
72 | 6111501240 | นางสาวศศิกานต์ บุญรัตวนิช | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
73 | 6111501448 | นางสาวภัคพร พุ่มพวง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
74 | 6111501455 | นางสาวพัชราภา ลิ้มเจริญ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
75 | 6111501463 | นางสาวดวงกมล วงษ์ไทย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
76 | 6111501489 | นางสาวนภสร นิดคง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
77 | 6111501497 | นายธนวิทย์ คงเอียด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
78 | 6111501513 | นางสาวซัลวานา นิยมเดชา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
79 | 6111501943 | นายสมพล วงษ์เรือน | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
80 | 6111501968 | นายปิยมินทร์ เคียนทอง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
81 | 6111503261 | นางสาวอนัญญา ธนาภรณ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
82 | 6111503279 | นางสาวกมลลักษณ์ บัวชุม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
83 | 6111503337 | นางสาวจารุนิภา ปิมะนาว | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
84 | 6111503345 | นายโทชิโนริ ชิอิโนะ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
85 | 6111503378 | นางสาวสิริญญา คงสุด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
86 | 6111503386 | นางสาวภัทรวดี ทองปราณีต | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
87 | 6111504509 | นางสาวณัฏฐา ฟูเฟื่องสมญา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
88 | 6111505423 | นายอัครเดช มีแก้ว | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
89 | 6111506041 | นางสาวธีรดา สายสงค์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
90 | 6111506066 | นางสาวแท๊ตติยา ภูษาพันธ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
91 | 6111506082 | นายปองพล อักษรศักดิ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
92 | 6411510313 | นายสิทธิพร กลีบบัว | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
93 | 6411512491 | นายบารมี พรหมสีทอง | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |