1 | 6111202187 | นางสาวจรรยา สร้อยอนุสรณ์ | จิตวิทยา | 10 |
2 | 6311200155 | นางสาววศินี บุญทองแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6311200197 | นางสาววิภาวี ศรีสอน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6311200296 | นางสาวศศินา ดอกบัว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6311200320 | นางสาวภัทรชนก ปิ่นแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6311201336 | นางสาวกุลสตรี ประคำ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6311201435 | นางสาวอรกัญญา พงษ์ณรงค์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6311201559 | นางสาวกวินทิพย์ คนกาล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 5911304052 | นายธนา ทิพยมาศ | ดนตรีสากล | 10 |
10 | 5911304169 | นางสาวพรชนัน เสนีวงค์ ณ อยุธยา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
11 | 6011307037 | นายภูมิพงษ์ พลโภคิน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
12 | 6011307169 | นายองศา หมั่นมานะ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
13 | 6011307250 | นางสาวกวิสรา เรืองศรี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 40 |
14 | 6111302953 | นายพศิษฐ์ นิธิพรวรนันท์ | ดนตรีสากล | 10 |
15 | 6111305485 | นายจุลวัตร หรรษาวงศ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
16 | 6211300493 | นายณัฐพงศ์ เสน่ห์ | ดนตรีสากล | 10 |
17 | 6211301558 | นายธนกฤต หนูชัยแก้ว | ดนตรีสากล | 10 |
18 | 6211301632 | นายภัทรภณ บุญแท้ | ดนตรีสากล | 10 |
19 | 6211301731 | นางสาวสุวิมล จันทร์เสนา | ดนตรีสากล | 10 |
20 | 6211304206 | นายสมชัย แซ่ตั๊น | ดนตรีสากล | 10 |
21 | 6211304396 | นายเจษฎา จันทาทุม | ดนตรีสากล | 10 |
22 | 6311301573 | นายพรภูมินทร์ แก้วนิคม | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6311301698 | นางสาวศศิวรรณ เพียรคิด | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6311301730 | นายบุญยกร กมลหัตถ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6311301805 | นางสาวธมนวรรณ ตรีสุวรรณ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6311301888 | นางสาวจิดาภา ฤกษ์กำยี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
27 | 6311301896 | นางสาวพิชญาภา ดีบุดสี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
28 | 6311301912 | นางสาวกรรภิรมย์ แก้วไลย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
29 | 6311301938 | นางสาวนภสร ฤกษ์ชะงาย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 6311301987 | นางสาววิลาสินี แก้วเกตุศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
31 | 6311302001 | นางสาวณัฐกานต์ เบ้าชัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
32 | 6311302068 | นางสาวณัฏฐา จันทร์เพชร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
33 | 6311302084 | นางสาวสุมิตรา สามารถไทย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
34 | 6311302118 | นางสาวอภิสรา พวงสีเคน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
35 | 6311302902 | นายวัจน์กร ธิราพืชน์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6311303066 | นางสาวกาญจนา ไชยรัตน์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6311303215 | นายเมฆา วิทยา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6311304031 | นายวัชระ มิ่งรักษา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
39 | 6311304049 | นางสาวลฎาภา บุญแก้ววรรณ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
40 | 6311304114 | นางสาวธนิษฎา ชัยกาญจนวิวัฒน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
41 | 6311304122 | นางสาวเสาวภาคย์ ต่างจิตร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
42 | 6311304155 | นายณัฐวุฒิ แจ้งไพร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
43 | 6311304346 | นายกษิพิชญ์ภูมิ นาวารัตน์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6311304353 | นายอดิศัย พรหมสาขา ณ สกลนคร | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6311305897 | นายฐาปนา บุญยัง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
46 | 6311306325 | นายอภิรกุล เหมือนรัตน์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6311306564 | นางสาวปวรวรรณ สัมพันธ์อภัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
48 | 6311306812 | นางสาวอทิตยา ทองหีด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
49 | 6311307208 | นายอนุวัฒน์ นุชน้อย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
50 | 6311307455 | นางสาวเมทินันท์ สุวรรณพันธ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6311307943 | นางสาวธนพร นาคีสถิตย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
52 | 6311308883 | นางสาวจิราวรรณ บุญทันเสน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
53 | 6311371865 | นางสาวพิมมาดา ทุมพร | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6311372962 | นางสาวรรรรรร อังสุภานิช | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6411302869 | นางสาวหฤทัย ชูทอง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 70 |
56 | 6411302877 | นายอนันต์ชัย วิชัยยอง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
57 | 6411302885 | นางสาวอาซนัท มิดดี้ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
58 | 6411302901 | นางสาวธนาพร นะมะติชาติ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
59 | 6411307306 | นางสาวกัญญ์วรา จันทร์สุข | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
60 | 6411308346 | นายไททอง ธุสาวัน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 70 |
61 | 6411308825 | นายชัยวัฒน์ ยั้งเล่ง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
62 | 6411310193 | นางสาวชลิดา ชุมเนตร | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
63 | 6411310201 | นายอัครเดช เรืองประโคน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
64 | 6411310748 | นางสาวจุฑามณี กมลเตียวเจริญ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
65 | 6411311456 | นายจีรพัฒน์ หนูกระโทก | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
66 | 6411311472 | นายรุทร พึ่งบุญ ณ อยุธยา | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
67 | 6411312389 | นางสาวสุภัสสรา คงยง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
68 | 6411312397 | นายวิชญ์พล ฤทธิ์งาม | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
69 | 6411312405 | นายก่อเกียรติ รักษ์ศรีทอง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
70 | 6411312413 | นางสาวนันลภัส โพธิรัตน์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
71 | 6411314070 | นางสาววรนุช ยินทรัพย์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 70 |
72 | 6411314088 | นางสาววิชญาพร ม่วงเเพรสี | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 70 |
73 | 6211401135 | นายวฤก จิรนันทศักดิ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
74 | 6211402661 | นางสาวพุทธีดา ดวงภาเพ็ง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
75 | 6211403933 | นางสาวนภาพร ทรัพย์สิริเทวี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
76 | 6211405094 | นางสาวอชิรญา บัวพร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
77 | 6211405193 | นางสาวสุพัฒตา บุพศิริ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
78 | 6211405961 | นางสาวเพ็ญพิชชา กิฬาพันธ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
79 | 6311401407 | นายวีรวิชญ์ นพวัฒน์ธีรธร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
80 | 6311470394 | นางสาวจิตสุภา แววงาม | บัญชีบัณฑิต | 70 |
81 | 6311471822 | นางสาวนริศรา พลาหก | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
82 | 6411402875 | นายวัฒนา แซ่อุ้ย | วิทยาการประกอบการ | 10 |
83 | 6411402883 | นางสาวกมลพร ศรีสว่าง | วิทยาการประกอบการ | 10 |
84 | 6411402891 | นางสาวนันทพร ศรีใส | วิทยาการประกอบการ | 10 |
85 | 6411402909 | นางสาวพาณิภัค หาพา | วิทยาการประกอบการ | 10 |
86 | 6411402917 | นายวทัญญู ทองบ่อ | วิทยาการประกอบการ | 70 |
87 | 6411405100 | นางสาวจุฑามาศ เผือกพลู | วิทยาการประกอบการ | 10 |
88 | 6411405118 | นางสาวจินทภา พุฒตาล | วิทยาการประกอบการ | 10 |
89 | 6411405126 | นางสาวเกษรา ตุพิลา | วิทยาการประกอบการ | 10 |
90 | 6411405134 | นายณัฐพล แก้วจันดา | วิทยาการประกอบการ | 10 |
91 | 6411405142 | นายชนพัฒน์ แป้นขำ | วิทยาการประกอบการ | 10 |
92 | 6411406686 | นางสาวพิชญาภา พวงสูงเนิน | วิทยาการประกอบการ | 10 |
93 | 6411406694 | นางสาวสุคนธา ใสสะอาด | วิทยาการประกอบการ | 10 |
94 | 6411408286 | นางสาวแพรพรรณราย กาญจนาลักษณ์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
95 | 6411408468 | นางสาวอาภัสรา ศรีหาจันทร์ | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
96 | 6411409003 | นางสาวชลธิชา หีบแก้ว | การจัดการธุรกิจ | 70 |
97 | 6411409011 | นางสาวพรนภา สังข์ทอง | การจัดการธุรกิจ | 10 |
98 | 6411411464 | นางสาวจุฑาพร ทรัพย์ประวัติ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
99 | 6111501000 | นายภูมิพัฒน์ มากกลิ่น | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
100 | 6111503063 | นางสาวกมลชนก โฉมงาม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
101 | 6111505381 | นายศุภณัฐ จีนานุรักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
102 | 6211502635 | นางสาวอภิญญา จันละบุตร | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
103 | 6211503096 | นางสาวกนกวรรณ เวียงย่างกุ้ง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
104 | 6211503153 | นายกันตภณ สิงหาอาจ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
105 | 6211503179 | นายสัญญา จันทร์ปัญญา | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
106 | 6211503534 | นางสาวเกเก ไม่มีนามสกุล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
107 | 6211504847 | นางสาวกนกนิภา ทรัพย์มาก | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
108 | 6211504862 | นายอนาวิน คำเกตุ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
109 | 6211504870 | นางสาวกรรณิการ์ สุมังคะ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
110 | 6211504896 | นางสาววราภรณ์ ศรีมล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
111 | 6211505646 | นางสาวจิตตรา เติมประชุม | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
112 | 6211505653 | นางสาวจิราวรรณ ชอบพวงดี | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
113 | 6211505745 | นางสาวกมลรัตน์ คงสกุล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
114 | 6311501677 | นายชญานนท์ สมานกล | อาหารและโภชนาการ | 10 |
115 | 6311501685 | นายชนายุส จันทร์หอม | อาหารและโภชนาการ | 70 |
116 | 6311501719 | นายชัยวัฒน์ มีทอง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
117 | 6311502352 | นายธันวา คำคง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
118 | 6311502501 | นายกฤษพงศ์ วิจิตรจินดา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
119 | 6311502543 | นายณัชชานนท์ บุญชูนนท์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
120 | 6311504226 | นายวายุ อินทร์สุวรรณ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
121 | 6311504549 | นายณรงค์ศักดิ์ ชวดหลี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
122 | 6311504556 | นายชินดนัย ส่งแสง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
123 | 6311504572 | นายชาญณรงค์ พุฒเสมอ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
124 | 6311504606 | นายนนทกร กลิ่นหอม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
125 | 6311505608 | นายระพีพัฒน์ แสงอรุณ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
126 | 6311508818 | นายเจนณรงค์ โพธิศรี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
127 | 6411504522 | นายสิทธานต์ มันเทศ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 70 |