1 | 6111200066 | นางสาวชลลิดา บุญจรัญ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 6111200314 | นางสาวพนิตรา แรงโสม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 6111200421 | นางสาวกัญยารัตน์ แนววัน | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6111200538 | นางสาวพัชริดา โป๊ะประนม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 6111200561 | นางสาวติรนิตย์ ลัยวงษ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 6111200603 | นางสาวอริศา ซอมแก้ว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 6211200172 | นางสาวสุกานดา กรวดมะคา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211200222 | นางสาวเหมือนฝัน ศิริพันธ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211200230 | นางสาวจิรัญญา หอมขจร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211200255 | นางสาววาสนา จำปาทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6211200297 | นางสาวชนากานต์ มีหล้า | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6211200305 | นางสาวภานุมาศ จันทร์ศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6211200313 | นางสาวศศิธร ศรีรักษา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6211200339 | นางสาวอรนุช สังขะโห | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6211200776 | นายสหัสวรรษ สิงห์ลี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6211200784 | นางสาวสิรินภารัตน์ อริยะธุกันต์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6211200792 | นางสาวสุพัตรา นิเรียงรัมย์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6211201006 | นางสาววิกานดา เส็งดอนไพร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6211201055 | นางสาวรอกีเยาะ อาแซ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6211201089 | นางสาวพุธิตา โรจนาภา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6211201113 | นางสาวปัญญาพร โพธิ์พันธ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6211201378 | นางสาววันวิสาข์ มะลิวัน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6211201402 | นางสาวสาวิตรี ชุมทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6311201567 | นางสาวชลลดา บุตรภักดี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6311201583 | นางสาววิไลพร ปรางทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6311201633 | นางสาวนภาทิพย์ เกิดบ้านตะเคียน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6311201674 | นางสาวกมลวรรณ วัฒนกูล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6311201682 | นางสาวพิมพ์นันทา รัตนาภา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6311202029 | นางสาวรจนา ตาริน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6311202037 | นางสาวอโนมา นาเรียงรัตน์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6311202052 | นางสาวกานต์พิชชา ลีลาธรรมสัจจะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6311202078 | นางสาวรัตติกาล คำแว่น | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6311202102 | นางสาวกัญญาณัฐ ดียิ่ง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6311202110 | นางสาวรัชณีกร ดวงสินธ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6311202433 | นางสาวนัดทิดา วงษ์ดารา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6311203035 | นางสาวธิดารัตน์ สราทเจริญ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6311203233 | นางสาวกนกวรรณ ปิสาโย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6311203316 | นางสาวนาตีย๊ะ ยามา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6111301369 | นางสาวกมลวรรณ รักษาอินทร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
40 | 6111301401 | นายนิติพงษ์ พงษ์วิเศษ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
41 | 6111301450 | นายพิเชษฐ์ นาสมตรึก | ภาษาอังกฤษ | 10 |
42 | 6121300229 | นายนฤพันธ์ พรรณะ | ดนตรีสากล | 10 |
43 | 6121300237 | นายณัฐพงษ์ บัวอ่อน | ดนตรีสากล | 10 |
44 | 6121300245 | นายณฐสร หอมสุวรรณ | ดนตรีสากล | 10 |
45 | 6211303141 | นางสาวสุรัสวดี กกแก้ว | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6211305617 | นางสาวมณีรัตน์ หอมทอง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6211307084 | นางสาวอธิษฐาน สมสะอาด | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6311301607 | นางสาวพันพษา แก้วเกิด | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6311301789 | นางสาวสุนิษา เชื้อเหิม | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6311306242 | นางสาววริศรา แก้วพิลา | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6311306291 | นางสาวณัฐธิดา ชูช่วย | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6311306770 | นายทรัพย์ธันวา พานิชย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
53 | 6311309071 | นายธนากรณ์ นันทเพชร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
54 | 6311309477 | นายสุรศักดิ์ ขุนธาตุ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
55 | 6311372731 | นายอันดามัน หนูนารถ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
56 | 6311372954 | นางสาวนลินี เอมโอด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
57 | 6011407670 | นายกฤตติกรณ์ สายทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
58 | 6011408892 | นายสุภัทรชัย ศิริพรทุม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
59 | 6111407430 | นายสุทธิพงษ์ แสนประสิทธิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
60 | 6111407513 | นายฑตพล ลายประดิษฐ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
61 | 6111409428 | นายศิวกร จันทรสาธิต | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
62 | 6211400715 | นางสาวสุภาวดี แก้วตาด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
63 | 6211401374 | นายวรภัทร กันสถิตย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
64 | 6211406092 | นายพิสิษฐ์พล มนูญธรรม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
65 | 6111503121 | นายอนุรัตน์ คามีศักดิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
66 | 6111505829 | นายชนก ถึงสุข | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
67 | 6111505845 | นายวุฒิชัย ไหลลิน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
68 | 6111506306 | นายณัฐวุฒิ สุวรรณนารัญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
69 | 6211500928 | นายณัฐวัฒน์ ประมาน | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
70 | 6211500969 | นายปฏิภาณ กะตะศิลา | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
71 | 6211500993 | นายอัษฎากรณ์ ขจรเวช | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
72 | 6211502742 | นายบัณฑิตย์ จุติชัย | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
73 | 6211503658 | นายพิริยากร ศิวาลัยพงศ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
74 | 6211503666 | นายพงศภัค สรรพประเสริฐ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
75 | 6211504474 | นายมาตุรักษา ยืนยงวัฒนากูล | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
76 | 6311502030 | นายจีรภัทร กาด่านจาก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
77 | 6311502154 | นายธีรภัทร เนียมภักดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
78 | 6311504259 | นางสาวจุฑารัตน์ ผลศัพท์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
79 | 6311504267 | นายกฤษณะ ด้วงประดับ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
80 | 6411508341 | นายจิรพัฒน์ รักษ์ตัว | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |