1 | 6011100135 | นางสาวปวันรัตน์ วงษ์เสงี่ยม | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
2 | 6111200868 | นางสาวอรุณกมล ชูประสูตร | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
3 | 6111200876 | นางสาวพรรณวดี สนับเเน่น | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
4 | 6111200900 | นางสาวธันยาภรณ์ ชิดโสดา | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
5 | 6111201007 | นางสาวอภิญญา น้ำทิพย์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
6 | 6111201239 | นางสาววรรณนิสา เคจร | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
7 | 6311200882 | นางสาวชนม์นิภา สง่าชาติ | จิตวิทยา | 10 |
8 | 6311200932 | นางสาวขนิษฐา จิตอารีย์ | จิตวิทยา | 10 |
9 | 6311201120 | นางสาววัชรี เสือกล่ำ | จิตวิทยา | 10 |
10 | 6311201187 | นางสาววรพิชญ์ สุขเทพ | จิตวิทยา | 10 |
11 | 6311202151 | นายธนกร จินตรักษ์ | จิตวิทยา | 10 |
12 | 6311202201 | นางสาวนะดา ลายทอง | จิตวิทยา | 10 |
13 | 6311202847 | นางสาวศิลานี ดำกลิ่น | จิตวิทยา | 10 |
14 | 6311203217 | นางสาวจิรวรรณ อ่อนชั่ง | จิตวิทยา | 10 |
15 | 6311203225 | นางสาวภัทราวดี คำพุด | จิตวิทยา | 10 |
16 | 6111305311 | นางสาวปุญญิษา เวชยันต์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
17 | 6111305345 | นางสาวอรพิณ ภู่มาลัย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
18 | 6311300377 | นางสาวสลิล กิจพยัคฆ์ | ดนตรีสากล | 10 |
19 | 6311300401 | นางสาวสุตาภัทร ตาลปึก | ดนตรีสากล | 10 |
20 | 6311300419 | นางสาววนิดา เอี่ยมบุตร | ดนตรีสากล | 10 |
21 | 6311300443 | นายภาณุชิต ชุ่มวิจารณ์ | ดนตรีสากล | 10 |
22 | 6311300450 | นายณัฐวุฒิ สุดสวาท | ดนตรีสากล | 10 |
23 | 6311300468 | นางสาวฐิติกานต์ ไตรยวงศ์ | ดนตรีสากล | 10 |
24 | 6311302449 | นางสาวจุฑารัตน์ นาคเปรม | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6311302480 | นางสาวอธิติญา สาระพิจิตร | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6311302571 | นางสาวกันต์กวี สุขสุวรรณ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6311303025 | นางสาวกาญจนา หอมเย็น | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6311303165 | นายสารวิน บุญอุ้ม | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6311303181 | นางสาวอธิมาศ ชูเรือง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6311304221 | นางสาวนันท์นภัส พรรณานิคม | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
31 | 6311304791 | นายบวรเดช แสงแก้วนพเก้า | ดนตรีสากล | 10 |
32 | 6311304817 | นายวัชรกร ธนพัฒน์ศิริ | ดนตรีสากล | 10 |
33 | 6311304866 | นางสาวธนัชพร ทองโขนง | ดนตรีสากล | 10 |
34 | 6311304890 | นายอนุกุล ทั่งจันทร์ | ดนตรีสากล | 10 |
35 | 6311306051 | นายธราดล แจ่มเที่ยงตรง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
36 | 6311309220 | นายเจตวีย์ ล่ามพระยา | ดนตรีสากล | 10 |
37 | 6311371964 | นายจิรายุส ประยงค์คีรี | ดนตรีสากล | 10 |
38 | 6311372004 | นายบุรินทร์ พิบูลสวัสดิ์ | ดนตรีสากล | 10 |
39 | 6311372400 | นายอวิรุทธ์ ชินทะวัน | ดนตรีสากล | 10 |
40 | 6011400154 | นายสุภเวช ชูเกียรติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
41 | 6311400763 | นางสาวนิยมการณ์ สุระพล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
42 | 6311400789 | นางสาวสุวรรณา กมลนันท์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
43 | 6311400805 | นางสาวกิตติวรา ราชกิจ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
44 | 6311400821 | นางสาวฐิตาพร บุญเลิศ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
45 | 6311400870 | นางสาวใบเฟิร์น ปัญกาที | บัญชีบัณฑิต | 10 |
46 | 6311401019 | นางสาวกฤษติยากรณ์ ศรีวงษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
47 | 6311401050 | นางสาวกนกวรรณ สร้างเหมาะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
48 | 6311401134 | นางสาวศิริวรรณ เพชรมาก | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
49 | 6311402956 | นายชัยวุฒิ จันทรเดชะรัช | บัญชีบัณฑิต | 10 |
50 | 6311411505 | นางสาวกนกวรรณ ศิริหล้า | บัญชีบัณฑิต | 10 |
51 | 6311412065 | นางสาวมารีนา สุขถาวร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
52 | 6311412131 | นางสาวศศิธร มืดทัพไทย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
53 | 6311470857 | นางสาวมนณิการ์ ทรัพย์อนุกูล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
54 | 6311471368 | นางสาวนภัสกร อัมระรงค์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
55 | 6311471384 | นางสาวอนุตตรา หวังนิล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
56 | 6311471392 | นางสาวปานตะวัน ถาวรนิละ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
57 | 6311471426 | นางสาวกิติยาภรณ์ แบนกระโทก | บัญชีบัณฑิต | 10 |
58 | 6311471707 | นางสาวเพ็ญพิชชา พิมพ์เสนาะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
59 | 6311471715 | นางสาวธันยพร ภู่เกตุ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
60 | 6311471731 | นางสาวปณิสรา ทวยตรง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
61 | 6311471749 | นายชนกชนม์ ปานทอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
62 | 6311471806 | นางสาวประภาพร ชาญวิบูลย์ศรี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
63 | 6311472143 | นายสมิตานัน รูปขำ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
64 | 6311472374 | นางสาวชนิกานต์ อินทร์สำเภา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
65 | 6311472507 | นายปรเมษ จันทวะลี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
66 | 6311472879 | นางสาวพิยาดา พรมอุก | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
67 | 6311473323 | นางสาวเจนจิรา มูลหา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
68 | 6311474164 | นางสาวกมลชนก กั้วประดับ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
69 | 6311474347 | นางสาวสุพัตรา ทองอินทร์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
70 | 6311500117 | นายกันตพงศ์ แม้นปั้น | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
71 | 6311500687 | นายจตุพร ปิงคละศรีสุข | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
72 | 6311503947 | นายกษม หอมรื่น | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
73 | 6311504952 | นายจีรเดช วงษ์ขำ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
74 | 6311505033 | นายวายุ วาเลง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
75 | 6311508870 | นายอภิสิทธิ์ หลักงาม | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |