1 | 6111200132 | นางสาวธณัฐชา สุวรรณท้าว | พลศึกษา | 10 |
2 | 6111200157 | นางสาวศิริลักษณ์ อินอ่อน | พลศึกษา | 10 |
3 | 6111200165 | นายสรพงษ์ ใสยแก้ว | พลศึกษา | 10 |
4 | 6111200173 | นายสาละวิน โสะพันธ์ | พลศึกษา | 10 |
5 | 6111200181 | นางสาวปนัดดา กำลังกล้า | พลศึกษา | 10 |
6 | 6111200199 | นางสาววรารัตน์ เกิดสมมาศ | พลศึกษา | 10 |
7 | 6111200207 | นางสาวมุฑิตา ธรรมสุจริต | พลศึกษา | 10 |
8 | 6111200215 | นางสาวรัญชนา สมพันธ์แพ | พลศึกษา | 10 |
9 | 6111200223 | นางสาวศศินา สำราญพิศ | พลศึกษา | 10 |
10 | 6111200231 | นางสาวศิรดา อินทองคำ | พลศึกษา | 10 |
11 | 6111200249 | นายปริญญา สิมลี | พลศึกษา | 10 |
12 | 6111200256 | นางสาวนพรัตน์ โสมนาค | พลศึกษา | 10 |
13 | 6111200264 | นางสาวปรียาภรณ์ พาลี | พลศึกษา | 10 |
14 | 6111200272 | นางสาวปุณยาพร อินทรัต | พลศึกษา | 10 |
15 | 6111200306 | นายจรัญบวร แพนศรี | พลศึกษา | 10 |
16 | 6111201247 | นายกิตติธัช เเข็งเขตรกรณ์ | พลศึกษา | 10 |
17 | 6111201254 | นายสุรทัศน์ สานนท์ | พลศึกษา | 10 |
18 | 6111201262 | นางสาววรัชยา ชื่นเจริญ | พลศึกษา | 10 |
19 | 6111201270 | นายพิชัยยุทธ พิมมะศรี | พลศึกษา | 10 |
20 | 6111201288 | นายปรมัตถ์ พินิชกชกร | พลศึกษา | 10 |
21 | 6111201296 | นายนิธิ เทียมทอง | พลศึกษา | 10 |
22 | 6111201304 | นางสาวอุไรวรรณ ประเสริฐล้ำ | พลศึกษา | 10 |
23 | 6111201312 | นางสาวภาณุมาศ เหลือสูงเนิน | พลศึกษา | 10 |
24 | 6111201320 | นายภัทรพล ราชา | พลศึกษา | 10 |
25 | 6111201346 | นายธีรศักดิ์ สงวนชม | พลศึกษา | 10 |
26 | 6111201353 | นายภัทรดนัย ธัญกิตติชัย | พลศึกษา | 10 |
27 | 6111201361 | นายกมลวัทน์ แก้วพิมพ์ | พลศึกษา | 10 |
28 | 6111202252 | นางสาวนรีกานต์ จันทร์แจ่มศรี | พลศึกษา | 10 |
29 | 6011304463 | นายจิรายุส คำมะนาง | ดนตรีสากล | 10 |
30 | 6211302044 | นางสาววารินทร์ แปลกสันเทียะ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6211302077 | นายสุรินทร์ สีม่วง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6211302085 | นางสาวอุทัยวรรณ ทุ่มทวน | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6211302978 | นางสาวกรวิภา สอนบุปผา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6211303026 | นางสาวปภาวรินทร์ ทิเกียง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6211303059 | นางสาวพีรยา จันทรังษี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6211303067 | นางสาวมณีวรรณ ประกอบชัย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6211303125 | นางสาวสุดาพร เรืองเดช | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6211303133 | นางสาวสุนิสา จันดี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6211303158 | นางสาวอัยรดา สและหมัด | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6211303166 | นางสาวอินทิรา จันทร์ศิริ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6211303323 | นางสาววรรณรักษ์ บุญล้น | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
42 | 6211307092 | นายปิยวัตร จันทสุวรรณ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
43 | 6111400138 | นางสาวณัฐณิชา แสงเมฆ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
44 | 6211400590 | นายพิเชษฐ์ บุญพร้อมสรรพ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
45 | 6211400608 | นางสาววันวิสา แหยมพรรนัย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
46 | 6211401176 | นางสาวจารุวรรณ วงษ์วิเชียร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
47 | 6211401218 | นางสาวรวิสรา วาปีทะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
48 | 6211401226 | นางสาววรินธร ดีเพ็ชร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
49 | 6211401242 | นางสาวสุจิตรา ไชยมงคล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
50 | 6211401267 | นางสาวอุมาพร อรพิมพ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
51 | 6211402604 | นางสาวญาตาวี คุรุธรรม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
52 | 6211402679 | นางสาวภรวิสาร์ อินทร์ใจเอื้อ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
53 | 6211403206 | นางสาวธัญชนก ยิ้มเผือก | บัญชีบัณฑิต | 10 |
54 | 6211405128 | นางสาวอติภา บุญชู | บัญชีบัณฑิต | 10 |
55 | 6211405300 | นายชัยมงคล บุญอ่วม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
56 | 6211406480 | นางสาวจุฑามาศ ขุนทอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
57 | 6211406563 | นางสาวอุมาภรณ์ หงษ์เจริญศรี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
58 | 6311400607 | นางสาวสุพิศรา เกิดสวัสดิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
59 | 6311400615 | นางสาวอารียา อาจหาญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
60 | 6311411463 | นายจิรศักดิ์ จะยันรัมย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
61 | 6311471939 | นางสาวพรพิมล สาทประเสริฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
62 | 6311471954 | นางสาวมะขาม ธรรมจำรัส | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
63 | 6011503510 | นายพงศธร ทองลินันท์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
64 | 6011505762 | นายชวิต อรรฐาเมฆ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
65 | 6111501943 | นายสมพล วงษ์เรือน | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
66 | 6111505423 | นายอัครเดช มีแก้ว | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
67 | 6311501453 | นายนพดล ภู่รัติศัย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
68 | 6311502873 | นายณภัทร สุขประสิทธิ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
69 | 6311503905 | นายธนกฤต สอนสิงห์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
70 | 6311503939 | นางสาวกนกอร อัศวเชษฐ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
71 | 6311503962 | นายวุฒิภัทร จิดาภาศิริกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
72 | 6311503970 | นายศศินนท์ ชาญสมร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
73 | 6311504507 | นายสถาพร คงโนนกอก | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |