1 | 6111201379 | นายอภิวัฒน์ จันดี | พลศึกษา | 10 |
2 | 6111201494 | นายนิธิพงศ์ ทรงศรี | พลศึกษา | 10 |
3 | 6111201908 | นายจิรเมธ นามเมืองรักษ์ | พลศึกษา | 10 |
4 | 6111201916 | นายธนายุทธ ชนะสงคราม | พลศึกษา | 10 |
5 | 6111201965 | นายชัยวัชร รายาสาตร์ | พลศึกษา | 10 |
6 | 6111202229 | นายอานุภาพ มากไมตรี | พลศึกษา | 10 |
7 | 6111307499 | นางสาวพิรดา เพ็งพะเนา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
8 | 6311302266 | นางสาวรุ้งตะวัน พึ่งเป้า | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
9 | 6311302423 | นายอนันต์ อินทรสุวรรณ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
10 | 6311303470 | นายเอกทัต แก้วเกิด | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
11 | 6311308230 | นายบดินเดช ผาบบุญเรือง | นิติศาสตร์ | 10 |
12 | 6311308644 | นางสาวนาเดีย มะยี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6311308693 | นางสาวนุรอัสมะ นามาลี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6311309170 | นางสาวญาตาวี จงรักชอบ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6311309568 | นางสาวศิริรักษ์ แก้วพิจิตร | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6311309832 | นางสาวซูฟีฮา สูหลง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6311309865 | นางสาวนารีมะห์ บากา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6311372145 | นายดนัยศิษฎ์ แสงโพธิ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
19 | 6311373299 | นางสาวคณารัตน์ สุภาพ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6411314476 | นางสาวเมญาวี คุ้มจันทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
21 | 6211400418 | นางสาวจุฑามาศ ดำรงสันติพิทักษ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
22 | 6211400491 | นางสาวรัตน์ติยากร บุญเมฆ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
23 | 6211401051 | นายนรินทร์ ชนปทาธิป | บัญชีบัณฑิต | 10 |
24 | 6211401093 | นางสาวปานวาด จันทร์สุวรรณ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
25 | 6211402646 | นางสาวพัชชา กุมแก้ว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
26 | 6211402695 | นางสาวมินตรา ป้องศรี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
27 | 6211402703 | นางสาวศศิธร พาหา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
28 | 6211402729 | นางสาวสุพรรณี กุมภาพงษ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
29 | 6211402752 | นายภูมินทร์ สืบรำไพ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
30 | 6211403206 | นางสาวธัญชนก ยิ้มเผือก | บัญชีบัณฑิต | 10 |
31 | 6211403644 | นางสาวณัฐริกา พรหมมา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
32 | 6211404766 | นายอภิรักษ์ คุ้มทรัพย์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
33 | 6211404790 | นายจิรคุณ บัวคุ้ม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
34 | 6211406563 | นางสาวอุมาภรณ์ หงษ์เจริญศรี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
35 | 6211406704 | นายธนพัฒน์ ม่วงซอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
36 | 6411400937 | นางสาวภัทราพร ดำรงสันติพิทักษ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
37 | 6211500183 | นางสาวชลธิชา ภูมิจิตร | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
38 | 6211500225 | นางสาวสุกัญญา คำวันสา | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
39 | 6211502692 | นางสาวรออายู มาหะมุ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6211502700 | นางสาวสุมาตา สุกี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6411506782 | นางสาวภวิกา ทองพนม | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |