1 | 6111200025 | นางสาวพัชรี พละศักดิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 6111200371 | นางสาวนรีกานต์ เทพทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 6111200397 | นางสาวสุพัตรา เวชสัมฤทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6111200405 | นางสาวพรนภา กันภัย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 6111200512 | นางสาววิไลวรรณ พิมสมบูรณ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 6111200546 | นางสาวอรพรรณ ธนูทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 6111200595 | นางสาวนฤมล ซุ้ยขาว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 6311201005 | นายอำนาจ สุดสาคร | จิตวิทยา | 10 |
9 | 6311201237 | นางสาวปรีญารัตน์ สังกระธาตุ | จิตวิทยา | 10 |
10 | 6311202169 | นางสาวอมิตดา แซ่โง้ว | จิตวิทยา | 10 |
11 | 6311202177 | นางสาวปนัดดา ทิมดี | จิตวิทยา | 10 |
12 | 6211300964 | นายสหัสวรรษ พิณกัง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
13 | 6211301434 | นางสาวปัทมาวรรณ เค้าดี | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
14 | 6211305377 | นางสาวนิตยา เตชวนิช | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
15 | 6111402738 | นายนิธิชัย อัญชลิพงศ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
16 | 6111404767 | นางสาวปลายฟ้า จุลกนก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
17 | 6111405368 | นายฐิติพงษ์ สุนทร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
18 | 6111407216 | นายโพธิรักษ์ อุปชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
19 | 6211400467 | นางสาวบุณณดา บุญประสม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
20 | 6211401119 | นายพชร เจริญทรัพย์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
21 | 6211402679 | นางสาวภรวิสาร์ อินทร์ใจเอื้อ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
22 | 6211403693 | นางสาวสาธิกา คงสุข | บัญชีบัณฑิต | 10 |
23 | 6211403784 | นางสาวมัณฑนา ไชยชะนะ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
24 | 6211405128 | นางสาวอติภา บุญชู | บัญชีบัณฑิต | 10 |
25 | 6211406670 | นางสาวอรอุมา แพงโท | บัญชีบัณฑิต | 10 |
26 | 6411400109 | นางสาวนนทนีย์ นาคำ | การเงินและการลงทุน | 10 |
27 | 6411400945 | นางสาวปิยวรรณ เย็นวัฒนา | การเงินและการลงทุน | 10 |
28 | 6411401059 | นางสาวมินตรา จันทรเจริญ | การเงินและการลงทุน | 60 |
29 | 6411402180 | นางสาวณัฎธิดา ผงศรีลัก | การเงินและการลงทุน | 10 |
30 | 6411402867 | นายกฤษฎา จุกแก้ว | การเงินและการลงทุน | 10 |
31 | 6411402941 | นายณัฐพงษ์ เซมา | การเงินและการลงทุน | 10 |
32 | 6411406579 | นางสาวรัชนก ทะสา | การเงินและการลงทุน | 10 |
33 | 6411407106 | นายรัชชานนท์ สุวรรณวงศ์ | การเงินและการลงทุน | 70 |
34 | 6411407122 | นางสาวฐิตินันท์ สุวรรณ์ | การเงินและการลงทุน | 10 |
35 | 6411408179 | นางสาวกมลชนก เขื่อนคำ | การเงินและการลงทุน | 10 |
36 | 6411408187 | นายนครินทร์ รักษานาค | การเงินและการลงทุน | 70 |
37 | 6411408195 | นายปรินทร กาติ๊บ | การเงินและการลงทุน | 10 |
38 | 6411408203 | นายวชิรวิทย์ อ้วนเส้ง | การเงินและการลงทุน | 10 |
39 | 6411408252 | นายนันท์นลิน มาสุข | การจัดการธุรกิจ | 10 |
40 | 6411408344 | นายนัฐพร ล้อวัฒนเวช | การเงินและการลงทุน | 10 |
41 | 6411408369 | นายภาณุพงศ์ สุภาพ | การเงินและการลงทุน | 10 |
42 | 6411408393 | นายวุฒิชัย ไชยวรรณ์ | การเงินและการลงทุน | 10 |
43 | 6411408401 | นายศราวุฒิ ดวงแก้ว | การเงินและการลงทุน | 10 |
44 | 6411409193 | นายธีรพงษ์ ด่านขุนทด | การเงินและการลงทุน | 10 |
45 | 6111500341 | นางสาวพรชิตา ส่องแสงจันทร์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
46 | 6111500358 | นางสาวพรสวรรค์ หวังศิริ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
47 | 6111500382 | นางสาวมณีนพ สุวรรณปินฑะ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
48 | 6111500408 | นางสาวบัญจวีย์ ศรีท้วม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
49 | 6111500424 | นางสาวจันทกานต์ ทาวัน | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
50 | 6111500432 | นางสาวมาริษา บัวหอม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
51 | 6111500440 | นางสาววิภาดา วัฒนาเอี่ยวสกุล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
52 | 6111501224 | นางสาวชฎาภรณ์ ภู่พลับ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
53 | 6111501257 | นางสาวเจนจิรา จันทร์เพชร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
54 | 6111501265 | นายกฤษดา พุ่มกล่ำ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
55 | 6111501273 | นางสาววรดา บัวเลิง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
56 | 6111501299 | นางสาวสมฤทัย ดวงจันทร์ทิพย์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
57 | 6111501307 | นางสาวสมาย เพชรรัตน์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
58 | 6111501349 | นางสาวปิ่นเกล้า ยอดทัด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
59 | 6111501356 | นางสาวมณีรัตน์ พาภักดี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
60 | 6111501372 | นางสาวกนกทิพย์ เห็มกอง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
61 | 6111501398 | นางสาวศิวาภรณ์ ศรีวิจารณ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
62 | 6111501422 | นางสาวเกศราภรณ์ ตาลดง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
63 | 6111501430 | นางสาวปฏิมา กมลเสถียร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
64 | 6111501471 | นายอนุวิท โต๊ะเอียด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
65 | 6111501810 | นางสาวสุชาดา ตาลประเดิม | คณิตศาสตร์ | 10 |
66 | 6111503295 | นางสาวธัญลักษณ์ อุทธา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
67 | 6111503915 | นายนิพนธ์ รุ่งสว่าง | คณิตศาสตร์ | 10 |
68 | 6211500043 | นางสาวณัฐริกา ถาดสำโรง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
69 | 6211502015 | นางสาวฌาดา สิทธิพงษ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
70 | 6211502064 | นางสาวธัญญารัตน์ คหะวงค์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
71 | 6211502452 | นางสาวชลธิชา จิตตโชติ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
72 | 6211502577 | นางสาวสุวิมล อินทศร | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
73 | 6211502825 | นายกิตติชัย เทียนทองดี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
74 | 6211503203 | นางสาวเสาวลักษณ์ ภูจอมขาว | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
75 | 6211503260 | นางสาวณัฐณิชา ดุสอน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
76 | 6211503302 | นายวรรณพล ทองทรัพย์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
77 | 6211503328 | นางสาวศิรินภา ลครศรี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
78 | 6211503344 | นางสาวภัทราพร ปรีการ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
79 | 6211503369 | นางสาวปิยะฉัตร เพชรสวัสดิ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
80 | 6211504193 | นางสาวนภาพร สมณา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
81 | 6211504565 | นายอภิวิชญ์ เสติ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
82 | 6211504573 | นางสาวนูรดาลีลา ยูโซ๊ะ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
83 | 6211504615 | นายโกเมศ เดชทุ่งคา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
84 | 6211504656 | นางสาวนิฟาฏิณ เจะดาโอะ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
85 | 6211504722 | นางสาวศศินา ศรีตระการ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
86 | 6211504730 | นางสาวเสาวลักษณ์ โสมิตร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
87 | 6211504748 | นางสาวนริศรา บริบูรณ์เนื้อ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
88 | 6311501255 | นางสาวสายธาร เมฆศรี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
89 | 6311501313 | นางสาวเสาวลักษณ์ เหิมขุนทด | อาหารและโภชนาการ | 10 |
90 | 6311501321 | นางสาวชลธิชา ศรีน้อยเมือง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
91 | 6311501362 | นายกรรกนก จุลตรี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
92 | 6311501602 | นางสาวทัศนีย์ ประหยัดยอด | อาหารและโภชนาการ | 10 |
93 | 6311503772 | นายธิติวุฒิ คำสุข | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
94 | 6311504242 | นางสาวอริสรา ร่มลำดวน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
95 | 6411500348 | นายฤทธิเกียรติ แก้วดารา | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
96 | 6411500900 | นางสาวอัญชลี พันธุมจินดา | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
97 | 6411501023 | นางสาวนัยนา กาละพันธ์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
98 | 6411501320 | นางสาวพิมพ์ลภัส วงศ์สุขสันต์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
99 | 6411502658 | นางสาวจิตตวดี เลอสวรรควารี | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
100 | 6411502724 | นางสาวพรรณธิดา ในจิตร | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
101 | 6411502740 | นายฟ้าประทาน สมพรมทิพย์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
102 | 6411504977 | นางสาวปาริชาติ เพ็งเซ่ง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
103 | 6411504985 | นายศุภชัย ฉลวยแสง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
104 | 6411506113 | นางสาวอาริสา ทองคำ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
105 | 6411507780 | นางสาวเบญญาภรณ์ จารุกรชยาภรณ์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
106 | 6411508481 | นายภานุ หงส์ตระกูลชัย | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
107 | 6411508499 | นางสาวรินรดา จันทร์ดาศรี | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
108 | 6411508507 | นางสาวสิริทิพย์ ปานทอง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
109 | 6411509539 | นายภูมินทร์ พันเพ็ชร | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
110 | 6411510685 | นางสาวชนากานต์ อินาลา | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
111 | 6411510727 | นางสาววจนพร เอี๊ยวแซ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
112 | 6411511279 | นางสาวณัฐธิดา พุ่มกะเนา | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
113 | 6411511295 | นางสาวนภัสกร สุโพธิ์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
114 | 6411511303 | นางสาวนาเดีย สาแม | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
115 | 6411511311 | นายนิสสรณ์ เขมธนภณ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
116 | 6411511337 | นางสาวเบญญาภา บุตรทองพิมพ์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
117 | 6411512004 | นางสาวตะวัน คชารักษ์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
118 | 6411512020 | นางสาวนิตยา ไชยแสง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
119 | 6411512046 | นางสาวฟิรดาวส์ มามะ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
120 | 6411512061 | นายภาณุพงศ์ โพธิบำรุง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
121 | 6411512079 | นางสาวรุสนานี ดอเลาะ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
122 | 6411512095 | นางสาวอคิราภ์ โอยสวัสดิ์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
123 | 6411512137 | นางสาวอินธิรา เหล่ามูล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
124 | 6411512657 | นายจุลจิตร จำจิตต์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |