1 | 6311202946 | นางสาวจิราภา ม้วนสุธา | จิตวิทยา | 10 |
2 | 6211300311 | นางสาวพรรณทิพา สมแสน | นิติศาสตร์ | 10 |
3 | 6211301566 | นายธนิธร จันทร์เพ็ง | ดนตรีสากล | 10 |
4 | 6211303398 | นางสาวชลธิชา ติสิงห์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6211304164 | นางสาวสโรชา วรชาติตระกูล | ดนตรีสากล | 10 |
6 | 6211304453 | นายภพพิพัฒน์ วิจิตรพันธุ์ | ดนตรีสากล | 10 |
7 | 6311301581 | นายปิยวัฒน์ ชนะวงษ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6311301862 | นางสาวศศินภา ศรชัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
9 | 6311301953 | นายณัฐพล ชะอ้อน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
10 | 6311304072 | นางสาวกรรณิการ์ สิทธิชำนาญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
11 | 6311304130 | นายกิตติศักดิ์ สำราญรื่น | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
12 | 6311304338 | นายวรรณชนะ กิตติวิเศษกุล | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6311306580 | นายฉัตรชัย นาคกร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
14 | 6311306598 | นางสาวอารยา สุวลักษณ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
15 | 6311306606 | นายธรรพ์ณธร สวนตะโก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
16 | 6311306804 | นางสาวแสงระวี ธรรมเจริญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
17 | 6311307190 | นายหัตถพล นาคสวาสดิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
18 | 6311307687 | นายพิพัฒน์ วังสองชั้น | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
19 | 6311372301 | นางสาววิภาภรณ์ อ่อนขันธ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6411300111 | นางสาวปิ่นลักษณ์ เจริญดิษยาวัชร์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 70 |
21 | 6411300731 | นางสาวปิยพร ซ้อมวงค์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
22 | 6411300749 | นางสาวระพีพัฒน์ จันทร์ทิพย์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
23 | 6411301291 | นางสาวสุทัตตา ภาคาพรต | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
24 | 6411301689 | นายปริติภัทร รักษ์ศาสนา | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 70 |
25 | 6411302927 | นายกิตติศักดิ์ ผาดี | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
26 | 6411302943 | นายเจตษฎา พัวพัน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
27 | 6411302950 | นางสาวชญานี มั่นจิต | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
28 | 6411302968 | นางสาวชฎาภรณ์ สังข์สุวรรณ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
29 | 6411302976 | นางสาวชลลดา นิยมไพศาลสุข | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
30 | 6411302984 | นายเชษฐพล จันสมาน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
31 | 6411302992 | นายณัฐพงศ์ ฆ้องดังไกล | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
32 | 6411303008 | นายณัฐพงศ์ จั่นศรี | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 70 |
33 | 6411303040 | นางสาวนัฎชนก ประจำถิ่น | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
34 | 6411303057 | นายบูรพา ฉัตรกิ่ง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
35 | 6411303073 | นายปิติพัฒน์ ซินกีบุญ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
36 | 6411303081 | นางสาวปิยะดา ทองใบใหญ่ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
37 | 6411303115 | นางสาวพรรณปพร กลิ่นพานิช | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
38 | 6411303123 | นายพัศยศ เขาทอง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
39 | 6411303164 | นางสาวเสาวลักษณ์ ยศเกตุ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
40 | 6411307314 | นางสาวกมลชนก กลิ่นสนิท | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 70 |
41 | 6411307330 | นายธนกร เพชรแหน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
42 | 6411307355 | นางสาวเมธาพร แย้มมี | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
43 | 6411307363 | นายศรราม แสนฉลาด | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
44 | 6411307371 | นายธีระภัทร ทิวคง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
45 | 6411307389 | นางสาวนลพรรณ ใยเจริญ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
46 | 6411307405 | นางสาวศรารัญ แว่นศิลา | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
47 | 6411307645 | นายนิธิพล จินดากุล | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 70 |
48 | 6411307660 | นายรัฐรุจน์ ศิริพันจิรคุณ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
49 | 6411308288 | นายชลสิทธิ์ สิริสุขเขียว | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 70 |
50 | 6411308361 | นางสาวพรนภา กูลภัทรนิรันดร์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
51 | 6411308379 | นายภาณุวัฒน์ บุญสวัสดิ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
52 | 6411308387 | นางสาวอติมา อริยสัตยานนท์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
53 | 6411309328 | นายคุนานนท์ จุตะโคฬา | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 70 |
54 | 6411309336 | นายนันทนัช รักปทุม | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
55 | 6411309344 | นางสาวสโรชา กรุณาฤทธิโยธิน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
56 | 6411310219 | นายนาราธร วิชชุชัยชาญ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
57 | 6411310557 | นางสาวอรณภัทร แก้วนก | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 70 |
58 | 6411310763 | นางสาวนารินี วรรณโวหาร | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
59 | 6411311001 | นางสาวณิชา ประสิทธิ์โชค | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
60 | 6411311498 | นายพรรษวุฒิ หงษ์ทอง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 70 |
61 | 6411312322 | นางสาวธนภรณ์ สืบสังข์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
62 | 6411312330 | นางสาวอัจฉริยา รัตนวรปัญญา | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 70 |
63 | 6411312348 | นางสาววรรณวนัช ทวยหาญ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
64 | 6411312363 | นายพจนินท์ รักพินิจ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
65 | 6411312371 | นายชนะศักดิ์ เทียนสว่าง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
66 | 6411312744 | นางกษิดิศ เกิดเล็ก | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
67 | 6411312751 | นายวุฒิชัย นาพนัง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
68 | 6411313445 | นายธัชชัยสิทธิ์ ศรีบุรินทร์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
69 | 6411313544 | นางสาวโสรยา กิตติเมธาวี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 70 |
70 | 6411313692 | นายจักรพงศ์ สุขขนาน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
71 | 6111400138 | นางสาวณัฐณิชา แสงเมฆ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
72 | 6111400146 | นางสาวภุมรินทร์ รื่นหาญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
73 | 6111400161 | นางสาวนิษาสวรรค์ เนียมหอม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
74 | 6111400690 | นายธนิสร รัตนจันทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
75 | 6111400740 | นางสาวณัฐกานต์ ระถี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
76 | 6111400757 | นางสาวลัลนา ศรีชื่น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
77 | 6111400799 | นายกฤตยศ มโนธรรม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
78 | 6111401508 | นางสาวรัชฎา แดนวงดร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
79 | 6111402415 | นางสาวสนทิยา สาทิพจันทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
80 | 6111402423 | นางสาวพรนภา กรินสูงเนิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
81 | 6111402522 | นางสาวศิโรรัตน์ เทพยสิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
82 | 6111402548 | นางสาวนุชวรี กิจเกื้อ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
83 | 6111402571 | นายศาตราวุธ คงศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
84 | 6111402597 | นางสาวอารียา หวะสุวรรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
85 | 6111402605 | นายอภิชาติ เพชรโคตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
86 | 6111402613 | นายนนทวัฒน์ สุริยา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
87 | 6111402639 | นางสาวปนัดดา บุญรุย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
88 | 6111404106 | นายธนกฤต ศิริเอก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
89 | 6111404379 | นางสาวสุริยดา บุญเยาะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
90 | 6111404387 | นายเอกมงคล จันทกุมาร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
91 | 6111405848 | นายชนากรณ์ วิทยัน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
92 | 6111409303 | นางสาวนันทวรรณ เต็มกันทา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
93 | 6111501323 | นางสาวอรัญญา สีมาเมือง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
94 | 6111501331 | นายทิวทัศน์ ไตรยพันธ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
95 | 6111501406 | นางสาวอารียา เพ็ชรเลี่ยม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
96 | 6111501414 | นางสาวเสาวลักษณ์ ชื่นอยู่ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
97 | 6211500068 | นางสาวบุษรินทร์ อินบุญญา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
98 | 6211500761 | นางสาวศิรินุช แท่งทอง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
99 | 6211500787 | นางสาวสุนิตา จันทร์เครือ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
100 | 6211500795 | นางสาวอริยา จันทร์เหมา | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
101 | 6211501009 | นายณัฐวุฒิ เจริญธิติวุฒิ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
102 | 6211501033 | นายธนะชัย ธรรมพร | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
103 | 6211502148 | นางสาวชวัลรัตน์ เจนใจ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
104 | 6211502189 | นางสาววศินี บรรจโรจน์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
105 | 6211502882 | นางสาวปานิศา ฤกษ์อุดม | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
106 | 6211502890 | นางสาวเปรมฤทัย เกตุขาว | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 11 |
107 | 6211502981 | นายภีษมะ รัตนสถิตย์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
108 | 6211504136 | นางสาวรัชนีวรรณ พิมพ์ทอง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
109 | 6211504763 | นางสาวจรัญญา วรสา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
110 | 6311500067 | นายวชระ เวินขุนทด | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
111 | 6311501339 | นางสาวนัฐิยา ประทีป | อาหารและโภชนาการ | 10 |
112 | 6311501560 | นางสาวสุดา ชาติดำดี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
113 | 6311502303 | นายรัชภาคย์ ศรีชาย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
114 | 6311502907 | นางสาวปิยะวรรณ ศรีอาพันธ์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
115 | 6311503327 | นายวัชรพงษ์ สินธุรส | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
116 | 6311503863 | นายปรมี สวนชัยภูมิ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
117 | 6311503871 | นายธัชชัย พันธเมธี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
118 | 6311504010 | นายเสกสรร สุตมาส | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
119 | 6311504044 | นายธนัญชัย จิตวงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
120 | 6311504440 | นายธนฤทธิ์ แสงจันทร์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
121 | 6311504697 | นายดุลยวัต ยิ่งดำนุ่น | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 70 |
122 | 6311504960 | นายเทิดมงคล แสงศรีจันทร์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
123 | 6311700204 | นางสาวศุภาพิชญ์ ทองอ่วม | การแพทย์แผนจีน | 10 |
124 | 6311700253 | นางสาวจิตราพร บุญทอ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
125 | 6311700188 | นางสาวกชพรรณ รอดการทุกข์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |