1 | 6411100651 | นางสาววริศรา เลิศกลาง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 70 |
2 | 6411100784 | นางสาวอัมรินทร์ มุทรพัฒน์ | เกษตรศาสตร์ | 70 |
3 | 6411100792 | นายอภิชาติ มณีพวงไพร | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 70 |
4 | 6411100800 | นายสกุลเพชร เพชรรัตน์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
5 | 6411100818 | นายธนวิชญ์ ลีเจริญพิสิฐ | เกษตรศาสตร์ | 10 |
6 | 6111200132 | นางสาวธณัฐชา สุวรรณท้าว | พลศึกษา | 10 |
7 | 6111200157 | นางสาวศิริลักษณ์ อินอ่อน | พลศึกษา | 10 |
8 | 6111200165 | นายสรพงษ์ ใสยแก้ว | พลศึกษา | 10 |
9 | 6111200173 | นายสาละวิน โสะพันธ์ | พลศึกษา | 10 |
10 | 6111200181 | นางสาวปนัดดา กำลังกล้า | พลศึกษา | 10 |
11 | 6111200199 | นางสาววรารัตน์ เกิดสมมาศ | พลศึกษา | 10 |
12 | 6111200207 | นางสาวมุฑิตา ธรรมสุจริต | พลศึกษา | 10 |
13 | 6111200215 | นางสาวรัญชนา สมพันธ์แพ | พลศึกษา | 10 |
14 | 6111200223 | นางสาวศศินา สำราญพิศ | พลศึกษา | 10 |
15 | 6111200231 | นางสาวศิรดา อินทองคำ | พลศึกษา | 10 |
16 | 6111200249 | นายปริญญา สิมลี | พลศึกษา | 10 |
17 | 6111200256 | นางสาวนพรัตน์ โสมนาค | พลศึกษา | 10 |
18 | 6111200264 | นางสาวปรียาภรณ์ พาลี | พลศึกษา | 10 |
19 | 6111200272 | นางสาวปุณยาพร อินทรัต | พลศึกษา | 10 |
20 | 6111200306 | นายจรัญบวร แพนศรี | พลศึกษา | 10 |
21 | 6111201247 | นายกิตติธัช เเข็งเขตรกรณ์ | พลศึกษา | 10 |
22 | 6111201254 | นายสุรทัศน์ สานนท์ | พลศึกษา | 10 |
23 | 6111201270 | นายพิชัยยุทธ พิมมะศรี | พลศึกษา | 10 |
24 | 6111201304 | นางสาวอุไรวรรณ ประเสริฐล้ำ | พลศึกษา | 10 |
25 | 6111201312 | นางสาวภาณุมาศ เหลือสูงเนิน | พลศึกษา | 10 |
26 | 6111201320 | นายภัทรพล ราชา | พลศึกษา | 10 |
27 | 6111201338 | นางสาวดวงฤทัย ทรงวาจา | พลศึกษา | 10 |
28 | 6111201346 | นายธีรศักดิ์ สงวนชม | พลศึกษา | 10 |
29 | 6111201353 | นายภัทรดนัย ธัญกิตติชัย | พลศึกษา | 10 |
30 | 6111201361 | นายกมลวัทน์ แก้วพิมพ์ | พลศึกษา | 10 |
31 | 6311201401 | นางสาวธัญพิชชา สิทธิมงคล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6311201534 | นางสาวสุธิตา แซ่อื้อ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6211304123 | นายวุฒิชัย จิววะสังข์ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6211306961 | นายกรวิชญ์ เวียสุวรรณ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6221301051 | พันจ่าอากาศเอกหญิงศรารัตน์ คงสมบูรณ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
36 | 6221301101 | นางสาวอัมไพพรรณ พรมบุตร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
37 | 6311300369 | นางสาวนิรมล มะอยู่เที่ยง | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6311301615 | นางสาวอมรรัตน์ ดีวันดี | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6311301656 | นางสาวภัทรา สิทธิสังข์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6311301664 | นายเจษฎางค์ เมตตาไพจิตร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6311301789 | นางสาวสุนิษา เชื้อเหิม | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6311303694 | นางสาวรุจิรา จันสมคง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
43 | 6311304072 | นางสาวกรรณิการ์ สิทธิชำนาญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
44 | 6311304155 | นายณัฐวุฒิ แจ้งไพร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
45 | 6311304353 | นายอดิศัย พรหมสาขา ณ สกลนคร | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6311305897 | นายฐาปนา บุญยัง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
47 | 6311305947 | นายธ ณัสบดี อ่อนจำรัส | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
48 | 6311306242 | นางสาววริศรา แก้วพิลา | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6311306341 | นายนรบดี ศักดิ์รามินทร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6311306432 | นางสาวสุวรรณี วิเศษชาติ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
51 | 6311306473 | นางสาวกัญญาภัค คิเรียคิดดีส | ภาษาอังกฤษ | 10 |
52 | 6311306929 | นายปุณณวิชญ์ จ้อยบรรดิษฐ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
53 | 6311307166 | นางสาวสักขีรัก อินตันกิตติเจริญ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
54 | 6311307190 | นายหัตถพล นาคสวาสดิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
55 | 6311307497 | นายทวีศักดิ์ พันณรงค์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6311307646 | นางสาวรักษณาลี ธารนพ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6311308883 | นางสาวจิราวรรณ บุญทันเสน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
58 | 6311309154 | นายซูลคอลดี นากอ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6311372376 | นางสาวกรชวัล ทนะขว้าง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
60 | 6411301192 | นายฐปนรรฆ์ ระกํามา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
61 | 6411302323 | นายจิตเพชร จ่ายรักษา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
62 | 6411308841 | นายวรรวี มณีขาว | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
63 | 6411314013 | นางสาวอาริยา คำก้อน | ภาษาอังกฤษ | 70 |
64 | 6411314278 | นางสาวพรชิตา สืบเนตร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 70 |
65 | 6411314294 | นางสาวสุกัญญา มะลานวล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
66 | 6411314310 | นางสาวณัฐพัชร ทิพย์สันเทียะ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
67 | 6411314328 | นางสาววิลดาน เพชรโพธิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
68 | 6411314336 | นางสาวสุวดี ชาวนา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
69 | 6411314419 | นางสาวปัทมาพร ปึ้งสุด | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
70 | 6411314443 | นางสาวทิพย์รัตน์ สุรินทร์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
71 | 6411314518 | นายกริชสภัทร เนียมฤทธิ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
72 | 6411314526 | นายปภาวิน คุ้มไทย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
73 | 6411314617 | นายกรพัฑฒิพงษ์ ตระกูลชัยช่อฟ้า | ภาษาอังกฤษ | 10 |
74 | 5911405156 | นายธีรภัทร์ วังอาจ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 40 |
75 | 5911411006 | นายปริยะ รวมลาภ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 40 |
76 | 6011410179 | นางสาวสิริวราชย์ สุทธิแสน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 40 |
77 | 6111404395 | นายกิตติศักดิ์ รอดสน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
78 | 6111405863 | นางสาวภัณฑิรา พุทธานุ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
79 | 6111405871 | นางสาววิยะดา ถือทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
80 | 6111405889 | นางสาวกนกพร ปีตวิบลเสถียร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
81 | 6111406952 | นางสาวณัฐกานต์ วงค์หิรัญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
82 | 6111409022 | นายนิรุต บุตรนุช | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
83 | 6311401050 | นางสาวกนกวรรณ สร้างเหมาะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
84 | 6311401134 | นางสาวศิริวรรณ เพชรมาก | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
85 | 6311411281 | นางสาวพิมพ์ธิดา ขัตยะราช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
86 | 6411407692 | นายพงศ์พล ศรีวิจิตร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
87 | 6411408922 | นายอชิระ เลิศนวนิล | การตลาดดิจิทัล | 70 |
88 | 6411409268 | นายศตพร จ่ายยัง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 70 |
89 | 6211500795 | นางสาวอริยา จันทร์เหมา | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
90 | 6211501041 | นายนรเชฏฐ์ จำปาทอง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
91 | 6211501074 | นายวชิรวิชญ์ พันโนลิตร | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
92 | 6211501082 | นายศิกวัส กุศลสถิตย์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
93 | 6211502570 | นายโสภณวิชญ์ พึ่งเฮง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
94 | 6211502932 | นายนำโชค นามใน | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
95 | 6211502940 | นายพีรภาส สุขสมบัติ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
96 | 6211505166 | นายศราวุฒิ แก้วดี | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
97 | 6211505893 | นายทวีภัทร ขวัญกลาง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
98 | 6311500737 | นายชนาธิป ฟองฟู | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
99 | 6311500836 | นายภาราดร ศรีเมือง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
100 | 6311501297 | นางสาวอำภรรัตน์ เจนจบ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
101 | 6311501354 | นายจักรพันธ์ ไม้จัตุรัส | อาหารและโภชนาการ | 10 |
102 | 6311501552 | นายคิรากร วรรณภิภพ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
103 | 6311501586 | นางสาวมดตาน่อย ยอดคำ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
104 | 6311501701 | นางสาววณิชชยา อายุโย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
105 | 6311504309 | นางสาวสุณภัทร บุญตามช่วย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
106 | 6311504374 | นายนรบดี ทองชัยประสิทธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
107 | 6311504531 | นายธรรมรัช บุญรักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
108 | 6411512699 | นายกฤตภัค พุ่มไชย | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
109 | 6411512707 | นายพงศ์ปณต กฤตลักษณ์ธารี | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
110 | 6411512756 | นางสาวปาณิษา เมืองสว่าง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |