1 | 6311100231 | นางสาวบุญพาวาส เผือกประดิษฐ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 6311100264 | นางสาวจุฬาลักษณ์ เทพหวัง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
3 | 6311100272 | นางสาวปาจรีย์ พรหมใย | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
4 | 6211201022 | นางสาววิพุธ เจียมบุญศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6211201063 | นางสาวอภิญญา ศรีแสง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211201105 | นางสาวกนกวรรณ บุญหวาน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211201139 | นางสาวฐิติมา รับอาสา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6411201970 | นางสาวกชามาศ อินทรวิเศษ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6411202036 | นางสาวณัฐวรา แคนเสาร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6411202044 | นางสาวณิชกานต์ สุวรรณชาตรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6111301385 | นางสาวสุภาวดี ศรีจุดานุ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
12 | 6111301393 | นางสาวอนัญญา สุนินทบูรณ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
13 | 6111301542 | นางสาวณัฐนันท์ ทวีทรัพย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
14 | 6111301567 | นางสาวเบญจมาศ เจริญรูป | ภาษาอังกฤษ | 10 |
15 | 6111303456 | นายณัฐภพ พรหมศร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
16 | 6111303506 | นางสาวชุติมณฑน์ ขำประดิษฐ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
17 | 6111307184 | นางสาวธัญทิพย์ ประดิษฐทรัพย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
18 | 6111307192 | นางสาวสวรรญา นันขุนทด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
19 | 6111307226 | นายบุญนิธิ อ่องลาปวรานนท์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
20 | 6211300576 | นางสาวกนกวรรณ พิทักษ์กิจ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
21 | 6211300634 | นางสาวศานันทินี ชูเพ็ง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
22 | 6211301772 | นางสาวณัฏฐ์จิรา เซ็นรัมย์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
23 | 6211301855 | นางสาวอรปรียา รณรื่น | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
24 | 6211304032 | นายสันติภาพ ศรีแก้ว | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
25 | 6211304560 | นายโสภณัฐ เลิศคำ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
26 | 6211305179 | นายอัษฎาวุธ บุตรจุมปา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
27 | 6411300731 | นางสาวปิยพร ซ้อมวงค์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
28 | 6411302455 | นายปุณพจน์ ทองมา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
29 | 6411302885 | นางสาวอาซนัท มิดดี้ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 70 |
30 | 6411302950 | นางสาวชญานี มั่นจิต | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
31 | 6411302968 | นางสาวชฎาภรณ์ สังข์สุวรรณ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
32 | 6411303073 | นายปิติพัฒน์ ซินกีบุญ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
33 | 6411303081 | นางสาวปิยะดา ทองใบใหญ่ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
34 | 6411303123 | นายพัศยศ เขาทอง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
35 | 6411305987 | นางสาวนภัส ธนาพรกุล | ดนตรีสากล | 10 |
36 | 6411305995 | นายสุวชัช สีหาพล | ดนตรีสากล | 10 |
37 | 6411306175 | นายประพัฒน์ อ้นไชยะ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
38 | 6411307330 | นายธนกร เพชรแหน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
39 | 6411307439 | นายอัสนี ลึกวิลัย | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
40 | 6411310045 | นางสาวอัจฉราภร กาญจนารี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
41 | 6411310938 | นางสาวสริตา โกสินทร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
42 | 6411311001 | นางสาวณิชา ประสิทธิ์โชค | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 70 |
43 | 6411312348 | นางสาววรรณวนัช ทวยหาญ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
44 | 6411312363 | นายพจนินท์ รักพินิจ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
45 | 6411312413 | นางสาวนันลภัส โพธิรัตน์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
46 | 6121400098 | นายปิยณัฎฐ์ ณัฎฐาชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
47 | 6211403040 | นางสาวจินดาพร บุญฤทธิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
48 | 6211404618 | นางสาวศิริยากร กุลสิงห์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
49 | 6211405508 | นางสาววิมลมาศ สุวรรณน้อย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
50 | 6411400663 | นายพัชรพล พงษ์พานิชย์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
51 | 6411406355 | นางสาวกัญญาณัฐ สีหาไตร | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
52 | 6411407643 | นายศุภกิตติ์ พากเพียรทรัพย์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
53 | 6411408104 | นายกรวิชญ์ วจนะทองดี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
54 | 6211500563 | นายรัฐพล จันทร์นิยม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
55 | 6211502049 | นางสาวทิพวรรณ นิลปานกัน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6211502122 | นางสาววัลลภา สมหวัง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6211502130 | นางสาวสุปราณี วงษ์อนันต์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6211502478 | นางสาวณัฐณิชา จันทะคาม | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6211502510 | นางสาวพรณารายณ์ ประพัสราง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6211503260 | นางสาวณัฐณิชา ดุสอน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6211503344 | นางสาวภัทราพร ปรีการ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6211504409 | นายณัฐภัทร วนเครือ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
63 | 6211504599 | นายวิทยากรณ์ แถวถิ่น | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
64 | 6311500067 | นายวชระ เวินขุนทด | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
65 | 6311503863 | นายปรมี สวนชัยภูมิ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
66 | 6311504440 | นายธนฤทธิ์ แสงจันทร์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
67 | 6311504960 | นายเทิดมงคล แสงศรีจันทร์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
68 | 6411503128 | นายสุรเชษฐ์ สาพิมาน | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
69 | 6411503136 | นายอภินันท์ บัวเปีย | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
70 | 6411505214 | นายณัฐกิจ ตรีนพ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
71 | 6411507871 | นางสาวจุฬาลักษณ์ บุญศรี | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
72 | 6411508556 | นายปัญกร ทรงวิชญาพร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 14 |
73 | 6411508945 | นายชนาธิป หวังเป็น | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
74 | 6411509265 | นายสิทธิศักดิ์ แย้มแสงนวล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
75 | 6411509422 | นายณัฐพงศ์ เวชพะพา | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
76 | 6411509448 | นายปิยวัฒน์ อ่อนน้อม | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
77 | 6411509463 | นายภูริเชษฐ์ บุตรศรีเพ็ชร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
78 | 6411509679 | นายศิวัช ทรงวัชรโชติ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
79 | 6411510222 | นายธนกฤต เพชรหงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
80 | 6411510297 | นายชัชพลเชฏฐ์ ฤตจิตราภรณ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
81 | 6411510875 | นายรังสิมันต์ ธัญญะเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |