1 | 6411201145 | นางสาวสุพัชชา พรมหญ้าคา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6411201160 | นางสาวสุภาภรณ์ เพชรนิล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6411201988 | นางสาวกานต์ธิดา ใจเดียว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6411201996 | นางสาวจรรยาพร คงรัมย์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6411202119 | นางสาวสิริมา จันตุ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6411202200 | นางสาววนิษฐ์กุล วังคีรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6411202507 | นางสาววรางคณา สามารถ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 5811306926 | นายปรภพ ศรัทธาวุฒิ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
9 | 6111301302 | นางสาวธนภรณ์ มีเม่น | ภาษาอังกฤษ | 10 |
10 | 6111301526 | นางสาวชนิษฐา ดำเนินผล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
11 | 6111301534 | นางสาวภิญญารัตน์ มีบางไทร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
12 | 6311306788 | นายพรวัฒน งามเสงี่ยม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
13 | 6311306796 | นางสาวพลอยไพลิน ศรสุรินทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
14 | 6311307695 | นายพีรพัฒน์ ชุมแสง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
15 | 6311309287 | นางสาวอลิษพัชร์ ไชยเหนือ | ดนตรีสากล | 10 |
16 | 6311372699 | นายธรรศสิตกรณ์ แสนกัลป์ | นิติศาสตร์ | 10 |
17 | 6311372830 | นางสาวดุจดาว เข็มทอง | นิติศาสตร์ | 10 |
18 | 6411300731 | นางสาวปิยพร ซ้อมวงค์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
19 | 6411302927 | นายกิตติศักดิ์ ผาดี | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
20 | 6411302950 | นางสาวชญานี มั่นจิต | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
21 | 6411302968 | นางสาวชฎาภรณ์ สังข์สุวรรณ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
22 | 6411302992 | นายณัฐพงศ์ ฆ้องดังไกล | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 70 |
23 | 6411303081 | นางสาวปิยะดา ทองใบใหญ่ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
24 | 6411303123 | นายพัศยศ เขาทอง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
25 | 6411306217 | นางสาวศศิชา จงจิตร์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
26 | 6411308064 | นางสาวศิริลักษณ์ บุญหนัก | ภาษาอังกฤษ | 10 |
27 | 6411308379 | นายภาณุวัฒน์ บุญสวัสดิ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
28 | 6411310029 | นางสาวณัฐพร คนฟูม | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
29 | 6411310219 | นายนาราธร วิชชุชัยชาญ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
30 | 6411311399 | นางสาวสุธาสินี ปานน้อย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
31 | 6411312348 | นางสาววรรณวนัช ทวยหาญ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
32 | 6411312512 | นางสาวธนัชชา ตะวงษา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
33 | 6411312637 | นางสาวมาติยา ทุมมากรณ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
34 | 6411312785 | นางสาวกานต์ชนา ศรีศาลาแสง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
35 | 6411314484 | นางสาวชนัญชิดา พวงสมบัติ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
36 | 6411314492 | นางสาวณัฐกมล สุขเจือ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
37 | 6111402027 | นางสาวรมย์รุจี ปุรณกรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 40 |
38 | 6111402167 | นางสาววรดา เศษวงษา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 40 |
39 | 6111406879 | นางสาวกชกร พานขำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 40 |
40 | 6411401877 | นางสาวหนึ่งฤทัย ทองอำไพ | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
41 | 6411402842 | นางสาวธันยพร พลายดำ | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
42 | 6411402982 | นางสาวชนนิกานต์ อินทปุระ | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
43 | 6411403055 | นายแจ็ค คริสต๊อฟ อาลทุ้ย | การจัดการธุรกิจ | 10 |
44 | 6411403147 | นายพัชรพล มงคลศิลป์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
45 | 6411403659 | นางสาวธิดารัตน์ ดวงแก้ว | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
46 | 6411403832 | นางสาวสุชาวดี ผิวสอาด | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
47 | 6411405243 | นางสาวศุภนิดา ผึ่งประเสริฐ ณ ชล | การจัดการธุรกิจ | 10 |
48 | 6411405894 | นายปิติณัช สุวรรณทัต | การจัดการธุรกิจ | 10 |
49 | 6411406280 | นางสาวอาทิติญา อิ่มทรัพย์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
50 | 6411406629 | นายสุภเวช หวานสนิท | การจัดการธุรกิจ | 10 |
51 | 6411406702 | นางสาวพีรยา ถาวโร | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
52 | 6411406728 | นางสาวณภัทร สิงห์ทองห้าว | การจัดการธุรกิจ | 10 |
53 | 6411406736 | นายณัฐวัตร โพธิ์ทองคำ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
54 | 6411406843 | นางสาวพิชชากร สุขกันท์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
55 | 6411406850 | นางสาวอาภาภัทร ทะลาพักษ์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
56 | 6411407205 | นายจตุพร ใจดี | การจัดการธุรกิจ | 10 |
57 | 6411407486 | นางสาวนริศรา เพ็ชรแก้ว | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
58 | 6411407494 | นางสาวณัฐชา อยู่สุข | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
59 | 6411407510 | นางสาวธัญรดี อนันตศิริ | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
60 | 6411407528 | นางสาวนภสร แซ่ตั้ง | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
61 | 6411407577 | นางสาวศิริรัตน์ นกลอย | การจัดการธุรกิจ | 10 |
62 | 6411407585 | นางสาวภัทราภรณ์ ซอมัน | การจัดการธุรกิจ | 10 |
63 | 6411407601 | นางสาวลลิตวดี หอมกลิ่น | การจัดการธุรกิจ | 10 |
64 | 6411408211 | นายกฤษฎา ยะชัยศรี | การจัดการธุรกิจ | 70 |
65 | 6411408229 | นางสาวกัญญารัตน์ หวังพิทักษ์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
66 | 6211500019 | นายนนทพัทธ์ ศรีสุข | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
67 | 6211500092 | นางสาวสุภาภรณ์ เพ็งเทพ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
68 | 6211502015 | นางสาวฌาดา สิทธิพงษ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
69 | 6211502049 | นางสาวทิพวรรณ นิลปานกัน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
70 | 6211502056 | นางสาวธัชวรรณ เกิดใจบุญ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
71 | 6211502064 | นางสาวธัญญารัตน์ คหะวงค์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
72 | 6211502072 | นางสาวปรีชญา สาแช | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
73 | 6211502080 | นางสาวพีรญา สีหะวงษ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
74 | 6211502106 | นายภาณุวัฒน์ กิ่งก้าน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
75 | 6211502114 | นางสาวภูษณิศา ทาสี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
76 | 6211502122 | นางสาววัลลภา สมหวัง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
77 | 6211502452 | นางสาวชลธิชา จิตตโชติ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
78 | 6211502460 | นางสาวฐาณะมาศ เชื้อคำลือ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
79 | 6211502478 | นางสาวณัฐณิชา จันทะคาม | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
80 | 6211502510 | นางสาวพรณารายณ์ ประพัสราง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
81 | 6211502569 | นางสาวสุภาพร ยินดี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
82 | 6211502627 | นายสุรเชษฐ์ สุขกาย | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
83 | 6211503195 | นายธราดล การภักดี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
84 | 6211503203 | นางสาวเสาวลักษณ์ ภูจอมขาว | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
85 | 6211503211 | นางสาวธนภรณ์ กิจนุเคราะห์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
86 | 6211503260 | นางสาวณัฐณิชา ดุสอน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
87 | 6211503310 | นางสาวอารยา นุหมุดหวัง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
88 | 6211503336 | นางสาวสุพรรษา จ๋องาม | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
89 | 6211503344 | นางสาวภัทราพร ปรีการ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
90 | 6211503369 | นางสาวปิยะฉัตร เพชรสวัสดิ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
91 | 6211503385 | นางสาวธันวาพร สิงคนิภา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
92 | 6211503708 | นางสาวฐิติมา เชื้อทอง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
93 | 6211504557 | นางสาวรัชดา จันทร์คุ้ย | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
94 | 6211504581 | นางสาวจิดาภา จรรยา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
95 | 6211504599 | นายวิทยากรณ์ แถวถิ่น | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
96 | 6211504615 | นายโกเมศ เดชทุ่งคา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
97 | 6211504680 | นางสาวรุ่งฤดี โคตุดร | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
98 | 6411500361 | นายภาคิน นิลสัมฤทธิ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
99 | 6411500405 | นายพันธุ์ศํกดิ์ ปลอดอักษร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
100 | 6411500421 | นายยศภัทร ทองจิต | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
101 | 6411501767 | นายจุลจักร วงศ์เจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
102 | 6411501775 | นายณัฐกิตติ์ ศรีจันทร์กลัด | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
103 | 6411501817 | นายบรรพต เพี้ยนภักตร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
104 | 6411501825 | นายรักไทย ตระการจันทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 70 |
105 | 6411503003 | นางสาวกนกกร เลาเลิศ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
106 | 6411503532 | นายณัฐกิตต์ สงเคราะห์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 70 |
107 | 6411504035 | นายอิทธิเดช ศิริ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
108 | 6411505222 | นายณัฐวุฒิ โคกบัว | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
109 | 6411506436 | นางสาวพัชราภา ลายนวล | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
110 | 6411506451 | นายวารุช อินทร์พรหม | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
111 | 6411506840 | นายกีรติ ยี่โถหุ่น | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 70 |
112 | 6411507822 | นายพิสิฐ สว่างวงศ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
113 | 6411507871 | นางสาวจุฬาลักษณ์ บุญศรี | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
114 | 6411507947 | นายภาวัต นิ่มดำเนิน | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
115 | 6411507970 | นายอภิชัย โยตะสิงห์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
116 | 6411510370 | นายคณาธิป หมอประเสริฐ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
117 | 6411700054 | นางสาวณัฐกฤตา ประทิมวรรณ์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
118 | 6411700088 | นายณัธวุฒิ เพียรการนา | การแพทย์แผนจีน | 10 |
119 | 6411700096 | นายวงค์ธรรม ธรรมวงค์ | การแพทย์แผนจีน | 70 |
120 | 6411700435 | นางสาวโชติรัศมิ์ ลิ้มทัศไนยกุล | การแพทย์แผนจีน | 10 |