1 | 6211200123 | นายปริญญา เมฆฉ่ำ | จิตวิทยา | 10 |
2 | 6211200511 | นางสาวกัณฐิกา ฤกษ์ขนิษฐา | จิตวิทยา | 10 |
3 | 6211200677 | นายณัชนนท์ แหลมทอง | จิตวิทยา | 10 |
4 | 6211202186 | นางสาวนิติญา จิตรัก | จิตวิทยา | 10 |
5 | 6021300188 | นายภควัช แจ้งไพร | ดนตรีสากล | 10 |
6 | 6211301285 | นางสาวจิราพร ศรีบุตร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
7 | 6211303299 | นางสาวพุทธิชา ทาแกง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
8 | 6211303323 | นางสาววรรณรักษ์ บุญล้น | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
9 | 6211304396 | นายเจษฎา จันทาทุม | ดนตรีสากล | 10 |
10 | 6211304693 | นางสาวณัฐณิชา บุญชัย | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
11 | 6211306284 | นางสาวธิติญา ปะชัยภูมิ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
12 | 6311304460 | นางสาวอรดา เกิดจินดา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6311305772 | นางสาวนิภาพรรณ โยธานันท์ | นิติศาสตร์ | 10 |
14 | 6311306929 | นายปุณณวิชญ์ จ้อยบรรดิษฐ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
15 | 6411300020 | นายBAO WU LI | ภาษาอังกฤษ | 10 |
16 | 6411301119 | นางสาวอรกัญญา จุลนันท์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
17 | 6411301127 | นางสาวอุษณีย์ จอมทะรักษ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
18 | 6411301622 | นางสาวศศิพิมพ์ นักว่อน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
19 | 6411303115 | นางสาวพรรณปพร กลิ่นพานิช | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
20 | 6411303123 | นายพัศยศ เขาทอง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
21 | 6411303164 | นางสาวเสาวลักษณ์ ยศเกตุ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
22 | 6411306886 | นางสาวรดา ทองอิน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
23 | 6411308361 | นางสาวพรนภา กูลภัทรนิรันดร์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
24 | 6411308379 | นายภาณุวัฒน์ บุญสวัสดิ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
25 | 6411308387 | นางสาวอติมา อริยสัตยานนท์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
26 | 6411310623 | นายปณิธิ บุญยนิตย์ | ภาษาอังกฤษ | 70 |
27 | 6411311001 | นางสาวณิชา ประสิทธิ์โชค | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 70 |
28 | 6411312595 | นายไกรวุฒิ เอมโอษฐ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
29 | 6411313015 | นางสาวปาจรีย์ สวนศรี | การพัฒนาชุมชน | 70 |
30 | 6411314351 | นายเจษฎา สุขเสน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
31 | 6211401150 | นางสาวอารีรัตน์ จิตรภักดี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
32 | 6211402661 | นางสาวพุทธีดา ดวงภาเพ็ง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
33 | 6211403677 | นายปริวัฒน์ สังข์ทอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
34 | 6211403750 | นางสาวดาริกา กล้าหาญ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
35 | 6211405110 | นางสาวณัฐกานต์ พงษ์ศิริ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
36 | 6211405243 | นางสาวณัฐนิชา ศรีประสม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
37 | 6311400573 | นางสาวสุพักตรทวี รัตนภักดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
38 | 6311401357 | นางสาวอมรรัช พืมขุนทด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
39 | 6311406861 | นางสาววรรวิสา พรมลา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
40 | 6311412388 | นายสุจริตชน สุรำไพ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
41 | 6311471210 | นางสาวช่อผกา ไกรทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
42 | 6311471228 | นางสาวณัฐชยา คงเจริญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
43 | 6311471251 | นางสาวเบญจณี แก้วมูลมุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
44 | 6411400879 | นางสาวนริศรา เกิดมีวงศ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
45 | 6411401149 | นางสาวเบญญทิพย์ คำวลี | บัญชีบัณฑิต | 70 |
46 | 6411401455 | นายซะกิฟ สราง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
47 | 6411401703 | นางสาวสาธิณี ปฏิทัศน์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
48 | 6411401901 | นางสาวนิตินัดดา สงคง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
49 | 6411401935 | นางสาวพิมพ์มาดา บุดตะชา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
50 | 6411402321 | นางสาวเขมิกา มาหลำ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
51 | 6411406710 | นายวรินทร อินไชยา | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
52 | 6411406884 | นายปองภพ นิลวดี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
53 | 6411407189 | นางสาววัชราพร ขิขุนทด | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
54 | 6411407700 | นายดนุพร ดีสวัสดิ์มงคล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
55 | 6411407817 | นางสาวนริศรา จตุเทน | การตลาดดิจิทัล | 70 |
56 | 6411408427 | นางสาวกมลทิพย์ พ่วงแสง | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
57 | 6411409169 | นายณัฐนันท์ สุขใส | การจัดการธุรกิจ | 70 |
58 | 6211500019 | นายนนทพัทธ์ ศรีสุข | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6211500092 | นางสาวสุภาภรณ์ เพ็งเทพ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6211502049 | นางสาวทิพวรรณ นิลปานกัน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6211502056 | นางสาวธัชวรรณ เกิดใจบุญ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6211502072 | นางสาวปรีชญา สาแช | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6211502106 | นายภาณุวัฒน์ กิ่งก้าน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
64 | 6211502114 | นางสาวภูษณิศา ทาสี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
65 | 6211502122 | นางสาววัลลภา สมหวัง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
66 | 6211502460 | นางสาวฐาณะมาศ เชื้อคำลือ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
67 | 6211502478 | นางสาวณัฐณิชา จันทะคาม | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
68 | 6211502510 | นางสาวพรณารายณ์ ประพัสราง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
69 | 6211502569 | นางสาวสุภาพร ยินดี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
70 | 6211503096 | นางสาวกนกวรรณ เวียงย่างกุ้ง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
71 | 6211503146 | นางสาวอาทิตยา เขียวแมว | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
72 | 6211503310 | นางสาวอารยา นุหมุดหวัง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
73 | 6211503526 | นางสาววารุณี นวลสำลี | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
74 | 6211503534 | นางสาวเกเก ไม่มีนามสกุล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
75 | 6211504680 | นางสาวรุ่งฤดี โคตุดร | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
76 | 6211504862 | นายอนาวิน คำเกตุ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
77 | 6211505646 | นางสาวจิตตรา เติมประชุม | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
78 | 6211505653 | นางสาวจิราวรรณ ชอบพวงดี | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
79 | 6311500687 | นายจตุพร ปิงคละศรีสุข | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
80 | 6311501453 | นายนพดล ภู่รัติศัย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
81 | 6311502857 | นายอัมรินทร์ ประสงค์สิน | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
82 | 6311502873 | นายณภัทร สุขประสิทธิ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
83 | 6311503905 | นายธนกฤต สอนสิงห์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
84 | 6311503939 | นางสาวกนกอร อัศวเชษฐ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
85 | 6311503962 | นายวุฒิภัทร จิดาภาศิริกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 70 |
86 | 6311503970 | นายศศินนท์ ชาญสมร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
87 | 6311504507 | นายสถาพร คงโนนกอก | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
88 | 6311505330 | นายสุกฤษฎิ์ เขียวคราม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 11 |
89 | 6411504365 | นางสาวปราณี มากศรี | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
90 | 6411504407 | นางสาวศิริญากรณ์ ปั้นถนอม | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
91 | 6411505842 | นายติณณภพ เครือเเตง | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 70 |
92 | 6411506618 | นายรัชชานนท์ คชชาญ | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
93 | 6411507806 | นางสาวนภาพร กูลภัทรนิรันดร์ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 70 |
94 | 6411508622 | นายธนภัทร เวียงแก | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
95 | 6411508713 | นายทศธน พงษ์พันธุ์ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 70 |
96 | 6411509406 | นางสาวอริษา ถึงสาคร | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 70 |
97 | 6411510180 | นางสาวสาธิตา แก้วทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
98 | 6411510859 | นายพงศกร ฤทธิพรรณา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
99 | 6411511030 | นายพัชรพล คำจุมพล | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
100 | 6411512434 | นายโสภณ อนุรักษ์ | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |