1 | 6111302821 | นายภาสกร ก้อนสันทัด | ดนตรีสากล | 10 |
2 | 6111303472 | นางสาวนริศรา สอนคุณ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
3 | 6111303936 | นางสาวนตวรรณ ลุ่มร้อย | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
4 | 6211303901 | นางสาวดุจตะวัน วงศ์ไชยา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
5 | 6311300953 | นางสาวณัฐสุดา ประถมวงษ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
6 | 6311301185 | นางสาวณัฐชา ทรงศิริ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6311301243 | นางสาวอธิชา โตตะเคียน | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6311301326 | นางสาวชนัดดา แสนบุญศิริ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
9 | 6311301334 | นางสาวสุชาวดี วรรณทอง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
10 | 6311301391 | นางสาวชนัญชิดา ชูทวน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
11 | 6311301417 | นางสาวพรชิตา ธรรมสาร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
12 | 6311301441 | นางสาวกรกต จิตติพร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
13 | 6311302340 | นางสาวนันท์นิชา ชมปรีชา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
14 | 6311303298 | นายจักรพรรณ ฟักบาง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
15 | 6311303314 | นายนพดล แพรกปาน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
16 | 6311303439 | นายสรวิศ หมื่นสาร์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
17 | 6311303660 | นางสาวสิรีธร ใยแก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
18 | 6311303876 | นายสิทธิศักดิ์ สุดใจ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
19 | 6311304221 | นางสาวนันท์นภัส พรรณานิคม | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
20 | 6311304262 | นายภานุพงศ์ แสงคำ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 70 |
21 | 6311304544 | นางสาวสุธาวี คำป้าย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6311305376 | นางสาวสิริวิมล เซะวิเศษ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6311305392 | นางสาวภัทราพร กัณนิกา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6311305574 | นางสาววันวิสา ทะเกิงลาภ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6311305819 | นางสาวสุธิมา เกตุดิลกชัย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
26 | 6311305905 | นางสาวพรชนก มุกดาสนิท | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
27 | 6311305913 | นางสาวกรวิภา จันทร์มานะเจริญ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
28 | 6311305947 | นายธ ณัสบดี อ่อนจำรัส | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
29 | 6311305970 | นางสาวสุปรีญา กองศักดิ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
30 | 6311305996 | นางสาวสมศิริ กนกวิวัฒน์กุล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
31 | 6311306002 | นางสาวปวีณา สาคร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
32 | 6311306028 | นายภาณุพงศ์ แพงมี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
33 | 6311306051 | นายธราดล แจ่มเที่ยงตรง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
34 | 6311306358 | นางสาวพิชญานิน อนุอินทร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
35 | 6311306416 | นางสาวภัทราภรณ์ เดชบุรัมย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
36 | 6311306424 | นางสาวสุทัตตา นุชนงค์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
37 | 6311306440 | นางสาวชลันดา จันทร์หนุน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
38 | 6311306457 | นางสาวกัญญาภัค สมสาย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
39 | 6311306515 | นางสาวเกศสุดาพร ทวีชาติ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
40 | 6311306630 | นางสาวศศิวิมล วัชราธิวัฒน์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
41 | 6311306648 | นายทักษิณ แก้วสว่าง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
42 | 6311307026 | นางสาวจิรัฐติภรณ์ รชตะเกษม | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
43 | 6311307299 | นางสาวนันทิดา แก้วมาตร์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6311307919 | นางสาวโซเฟีย ตาเห | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6311309154 | นายซูลคอลดี นากอ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6311309493 | นางสาวชนาภัทร ทวีชาติ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
47 | 6311370113 | นายอภิชัย เชี่ยวชาญ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
48 | 6311370972 | นางสาวสุวรรณา โตมี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
49 | 6311372681 | นางสาวสุพิชญา ฟักบาง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
50 | 6111400427 | นางสาวณัฐริกา คุ้มแก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
51 | 6111401490 | นายปิยบุตร สังข์ทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
52 | 6111407620 | นางสาวณิชกานต์ เพชรทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
53 | 6111407844 | นายภูมิพัฒนพงษ์ ปิยะกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
54 | 6111408081 | นายอรินทราช บรรเทากุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
55 | 6211403826 | นางสาวนายิกา ธงชัย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
56 | 6311411133 | นายอิศรา กำไรรักษา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
57 | 6311471731 | นางสาวปณิสรา ทวยตรง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
58 | 6311472044 | นายจิรเมธ สิงวิรัช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
59 | 6311472507 | นายปรเมษ จันทวะลี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
60 | 6311474347 | นางสาวสุพัตรา ทองอินทร์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
61 | 6211500019 | นายนนทพัทธ์ ศรีสุข | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6211500092 | นางสาวสุภาภรณ์ เพ็งเทพ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6211500274 | นางสาวบุณยจิตต์ ศิริกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
64 | 6211500282 | นางสาววิมลรัตน์ ท้าวโกษา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
65 | 6211500829 | นางสาวกรรวี ปราโสม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
66 | 6211500860 | นายพีรภัทร ศิลประสาตร์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
67 | 6211501983 | นางสาวเกวลิน วิจารย์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
68 | 6211502049 | นางสาวทิพวรรณ นิลปานกัน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
69 | 6211502056 | นางสาวธัชวรรณ เกิดใจบุญ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
70 | 6211502072 | นางสาวปรีชญา สาแช | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
71 | 6211502106 | นายภาณุวัฒน์ กิ่งก้าน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
72 | 6211502114 | นางสาวภูษณิศา ทาสี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
73 | 6211502122 | นางสาววัลลภา สมหวัง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
74 | 6211502130 | นางสาวสุปราณี วงษ์อนันต์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
75 | 6211502163 | นางสาวปัทมวรรณ เสวิคาร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
76 | 6211502205 | นางสาวสุธาทิพย์ เอื้อนจิตร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
77 | 6211502460 | นางสาวฐาณะมาศ เชื้อคำลือ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
78 | 6211502478 | นางสาวณัฐณิชา จันทะคาม | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
79 | 6211502510 | นางสาวพรณารายณ์ ประพัสราง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
80 | 6211502569 | นางสาวสุภาพร ยินดี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
81 | 6211502627 | นายสุรเชษฐ์ สุขกาย | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
82 | 6211502650 | นางสาวกนกวรรณ อาจหนองหว้า | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
83 | 6211502668 | นางสาวกัญญาวีร์ น้ำแก่ง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
84 | 6211502692 | นางสาวรออายู มาหะมุ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
85 | 6211502700 | นางสาวสุมาตา สุกี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
86 | 6211503013 | นายรุจิโรจน์ ร่างสม | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
87 | 6211503021 | นายวนาคา เพียงเกษ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
88 | 6211503039 | นายวิศิษฎ์ หอมกลิ่น | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
89 | 6211503195 | นายธราดล การภักดี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
90 | 6211503310 | นางสาวอารยา นุหมุดหวัง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
91 | 6211503385 | นางสาวธันวาพร สิงคนิภา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
92 | 6211503708 | นางสาวฐิติมา เชื้อทอง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
93 | 6211504144 | นางสาวอสมาภรณ์ สาทิพจันทร์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
94 | 6211504169 | นางสาวสุทธิดา ลุสมบัติ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
95 | 6211504185 | นางสาวมนิตา พิศณุ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
96 | 6211504227 | นางสาวกัญญารัตน์ มีมงคล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
97 | 6211504581 | นางสาวจิดาภา จรรยา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
98 | 6211504680 | นางสาวรุ่งฤดี โคตุดร | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
99 | 6211504722 | นางสาวศศินา ศรีตระการ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
100 | 6211504730 | นางสาวเสาวลักษณ์ โสมิตร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
101 | 6211504748 | นางสาวนริศรา บริบูรณ์เนื้อ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
102 | 6211505091 | นายอรรถสิทธิ์ ยาหอม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
103 | 6211505117 | นายภาคภูมิ วิริยะศิริกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
104 | 6311508870 | นายอภิสิทธิ์ หลักงาม | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
105 | 6411500049 | นายธนกฤต ฉ่ำอินทร์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 70 |
106 | 6411502591 | นางสาวญาณิศา เขินไทย | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
107 | 6411506014 | นางสาวธิตินันท์ ไข่กลิ่น | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
108 | 6411506022 | นางสาวปิ่นทิพย์ สาระเเก้ว | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
109 | 6411506048 | นางสาวมยุริน บำรุง | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
110 | 6411509547 | นายคฑาวุธ บรรณกิจ | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
111 | 6411509554 | นางสาวทิพปภา ภาชะนะ | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
112 | 6411509562 | นายภานุวัฒน์ ภูธรชัย | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
113 | 6411509620 | นายวิรวุฒน์ ปโมชนียกุล | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
114 | 6411509794 | นางสาวจันทร์จิรา พระชัย | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
115 | 6411509802 | นางสาวณัฏฐธิดา จงเจริญ | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
116 | 6411509810 | นางสาวอรจิรา คะรุณ | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
117 | 6411511121 | นางสาวกมลลักษณ์ กล้าเด็ด | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
118 | 6411511154 | นางสาวนิภาพร คำเจียร | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
119 | 6411511196 | นางสาวศิริวรรณ ใจกล้า | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
120 | 6411511212 | นางสาวอรัญญา อิสสรานนท์ | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
121 | 6411511220 | นางสาวอารีญา เสนาวงค์ | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
122 | 6411511436 | นายกวิน อินแปลง | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
123 | 6411511899 | นางสาวธิดารัตน์ โพธิจักร์ | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
124 | 6411512194 | นางสาวนาซีฟะห์ อาแด | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
125 | 6411512269 | นางสาวอารีนี มีนา | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 70 |