1 | 6311100231 | นางสาวบุญพาวาส เผือกประดิษฐ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 6311100264 | นางสาวจุฬาลักษณ์ เทพหวัง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
3 | 6311100272 | นางสาวปาจรีย์ พรหมใย | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
4 | 6311100280 | นางสาวอมลรุจี พรรณหาญ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
5 | 6211200032 | นางสาววริศรา ทองรอด | จิตวิทยา | 10 |
6 | 6211200321 | นายปฏิภาณ ศรีพงษ์เสริฐ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211200339 | นางสาวอรนุช สังขะโห | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211200347 | นายศักดิ์มงคล ศักดิ์ประโคน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211200354 | นายจิรัณย์ บุตรโสม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211200388 | นายจักรภัทร แสงสุริย์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6211200511 | นางสาวกัณฐิกา ฤกษ์ขนิษฐา | จิตวิทยา | 10 |
12 | 6211200537 | นางสาวจุฑามาศ สุนทรเต็ม | จิตวิทยา | 10 |
13 | 6211201360 | นางสาวสุธิดา รักความชอบ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6211201378 | นางสาววันวิสาข์ มะลิวัน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6211201386 | นางสาวสรัญญา ชุมทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6211201394 | นางสาวนุสรา สาสงวน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6211201402 | นางสาวสาวิตรี ชุมทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6211201410 | นายสรวิชญ์ กุลรัตน์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6211201428 | นายณัฐวุฒิ พยุงวงค์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6211201485 | นางสาวทิพวัลย์ ศรีทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6211201501 | นายสักทอง แซ่ตั้ง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6211201519 | นายศุภทิน รงค์สุวรรณ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6211201535 | นายอภิวัฒน์ ฤทธิศักดิ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6211201543 | นายดลวิชญ์ ถนอมนุ่ม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6211201568 | นางสาวศิริลักษณ์ วันสูงเนิน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6211201576 | นายพงศธร พิมพ์เสนาะ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6211201741 | นายกรทอง มิตรประทาน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6211201808 | นายณัฐกมล สีแก้ว | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6211202186 | นางสาวนิติญา จิตรัก | จิตวิทยา | 10 |
30 | 6111300817 | นายธนภัทร แผนจบก | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
31 | 6111300825 | นางสาวสุจิตรา วรรณบวร | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
32 | 6111303076 | นางสาวพิมผกา ทวยดี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
33 | 6111303100 | นางสาวสิริวรรณ พุ่มสุวรรณ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
34 | 6111305006 | นางสาวสรินยา พันธ์สายออ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
35 | 6111305451 | นายวิชญ์ภาส กลั่นเจริญ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
36 | 6111305485 | นายจุลวัตร หรรษาวงศ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
37 | 6211303075 | นางสาวมะลิวัลย์ ภูษา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6211303091 | นางสาววรดา นามวงศ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6211303117 | นางสาวศิรินภา คำทองเขียว | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6211304701 | นางสาวโชติกา ทองชัยภูมิ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6211304727 | นางสาวสิริบุญศิกานต์ ยอดขวัญ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6211304768 | นางสาวชนิภรณ์ พิลาบุตร | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6211305856 | นางสาวชญานี ศรีวะรมย์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6011403356 | นายธัญวิชย์ นิติประสงค์ผล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 40 |
45 | 6011407456 | นายโกญจนาท อาจเอี่ยม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 40 |
46 | 6111400708 | นางสาวสุดารัตน์ ศรีเบญจรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
47 | 6111409279 | นายกันตินันท์ สุธรรมมา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
48 | 6211403800 | นางสาวทองทิพย์ บำรุงพฤกษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
49 | 6211405995 | นายสดุมินทร์ สุขสำราญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
50 | 6311411570 | นายกัมปนาท ดาวโชติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
51 | 6311474198 | นายณัฐภัทร พรหมแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
52 | 6411401232 | นางสาวจิตตาภา ตุ๋ยเจริญ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
53 | 6411406249 | นางสาวภูนิสา ก้อนจันทร์เทศ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
54 | 6411406264 | นางสาวสุภาพร ปทุมชัย | การจัดการธุรกิจ | 10 |
55 | 6111501505 | นางสาวลักขณาพร จันทร์อักษร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
56 | 6111503253 | นางสาวรจนา สุดทาคง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
57 | 6111503303 | นางสาวนิสรา สองเมือง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
58 | 6211500183 | นางสาวชลธิชา ภูมิจิตร | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
59 | 6211500209 | นางสาวนริศรา สดวกดี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
60 | 6211500217 | นางสาวนูรียะห์ สิติ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
61 | 6211500225 | นางสาวสุกัญญา คำวันสา | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
62 | 6211500688 | นางสาวกรรณิกา ไตรยวงศ์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
63 | 6211500696 | นางสาวดลพร สิทธิชัย | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
64 | 6211500803 | นายธเนศ บุญพา | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
65 | 6211500811 | นายภูวนัย บุตรวงค์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
66 | 6211500878 | นางสาวกัญญาณัฐ มุมสาลี | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
67 | 6211500886 | นางสาวณัฐยา ศรีภิลา | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
68 | 6211501132 | นายณราธร ใบพลูทอง | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
69 | 6211502775 | นายจิตรภาณุ ปัญญาโตนะ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
70 | 6211502783 | นายบุญฤทธิ์ แสนสกุล | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
71 | 6211503625 | นายนิพนธ์ จุหิรัญ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
72 | 6211504391 | นายกิตติธัช แก้วสูงเนิน | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
73 | 6211504433 | นายดุษฎี บุญฤทธิ์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
74 | 6211504441 | นายศิริศักดิ์ ผลประกอบ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
75 | 6211504458 | นายคมสัน รัตนานุกูล | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
76 | 6211504466 | นายกรวิชญ์ แดงอิ่ม | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
77 | 6211505083 | นายศุภมงคล กิจวิวัฒนา | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
78 | 6211505505 | นางสาวพรพิมล สุขมณี | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
79 | 6211505919 | นายจิรดิษย์ ทองทวี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |