1 | 6211301905 | นางสาวสุทธิกานต์ นวลศรี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
2 | 6211304040 | นางสาวญาณณิษา วงษ์ศรี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
3 | 6211306227 | นางสาวพิมพ์นารา ยกเจริญ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
4 | 6211307175 | นางสาวธันยพร ทวีคูณ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
5 | 6411305201 | นางสาวพรลภัส กุลจันทร์ | การบริการการบิน | 10 |
6 | 6411305268 | นางสาวณัฐกานต์ พุ่มมณี | การบริการการบิน | 10 |
7 | 6411305276 | นางสาวธันย์ชนก พลารชุน | การบริการการบิน | 10 |
8 | 6411306654 | นางสาวเกวลิน อ่อนเรือง | การบริการการบิน | 60 |
9 | 6411306688 | นายวีรภัทร เทพอาษา | การบริการการบิน | 10 |
10 | 6411306712 | นางสาวตติโย พิพัฒน์อัครโยธิน | การบริการการบิน | 70 |
11 | 6411308403 | นางสาวมีนา ไตรยราช | การบริการการบิน | 70 |
12 | 6411310334 | นางสาวศศิตา เชิดชัยภูมิ | การบริการการบิน | 10 |
13 | 6411310664 | นางสาวอภิญญา วรรณทอง | การบริการการบิน | 10 |
14 | 6411311308 | นางสาวพิมลวรรณ ทรัพย์ประเสริฐ | การบริการการบิน | 10 |
15 | 6411311803 | นายวณัฐศกรณ์ เชื้อพระซอง | การบริการการบิน | 10 |
16 | 6411311811 | นายพศิน รักสันติเขต | การบริการการบิน | 10 |
17 | 6411313718 | นางสาวทรรยา พิชญาสาธิต | การบริการการบิน | 10 |
18 | 5711413194 | นายสงขลา ภูธรารักษ์ | การตลาด | 10 |
19 | 6111400591 | นายฉัตรมงคล สุวรรณโคตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
20 | 6111409279 | นายกันตินันท์ สุธรรมมา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
21 | 6111409303 | นางสาวนันทวรรณ เต็มกันทา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
22 | 6411401232 | นางสาวจิตตาภา ตุ๋ยเจริญ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
23 | 6411401635 | นายธวัชชัย สินปรุ | การจัดการธุรกิจ | 70 |
24 | 6411406249 | นางสาวภูนิสา ก้อนจันทร์เทศ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
25 | 6411406264 | นางสาวสุภาพร ปทุมชัย | การจัดการธุรกิจ | 10 |
26 | 6411407411 | นายวีรชิต คล้อยวิถี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
27 | 6011700470 | นางสาวพัชรินทร์ บัวทองสิงห์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
28 | 6011700785 | นางสาวพิมานมาศ จันทร์แย้ม | การแพทย์แผนจีน | 10 |
29 | 6111500556 | นางสาวพิไลพร ต่างหู | คณิตศาสตร์ | 10 |
30 | 6111501703 | นางสาวธนันญา อุดมพันธ์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
31 | 6111501729 | นางสาวทิพย์ภาพร ประชารุง | คณิตศาสตร์ | 10 |
32 | 6111501760 | นางสาวฟาริดา ภูมิเดช | คณิตศาสตร์ | 10 |
33 | 6111501851 | นางสาวนนทิญา ดาษขุนทด | คณิตศาสตร์ | 10 |
34 | 6111501869 | นางสาวศิริพร ไทรแก้ว | คณิตศาสตร์ | 10 |
35 | 6111503782 | นางสาวประภาพร ภะวะภูทะ | คณิตศาสตร์ | 10 |
36 | 6211500050 | นางสาวดียานา เจ๊ะอูมา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6211500076 | นางสาวรติมา สหวิศิษฏ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6211502155 | นางสาวนิรัชชา มะลิกุล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6211502197 | นางสาววิจิตรา ศรีมงคล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6211502676 | นางสาวธมลวรรณ นิระไทย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6211502684 | นางสาวรติยากร โปรดปราน | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6211504169 | นางสาวสุทธิดา ลุสมบัติ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6211504177 | นางสาวกัลยาณี ศรีสิทธิ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6211504219 | นางสาวปัญญ์ธิษา วณิชภูวดล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6211504698 | นางสาวนูรีซัน ดาโอ๊ะ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6211504706 | นางสาวอาซียะห์ ทองด้วง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6411500371 | นายภิสิทธิ์ แสนสุข | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 70 |
48 | 6411500827 | นายชยานันต์ แสงแก้ว | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
49 | 6411501841 | นายนำชัย คุ้มภักดิ์ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
50 | 6411504431 | นางสาวทองทา สีงาม | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
51 | 6411504456 | นางสาวมัธชนิล ศรีบัวขาว | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 70 |
52 | 6411504498 | นางสาวอธิญา แดงน้อย | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 70 |
53 | 6411504530 | นายอภิรักษ์ เจริญเวช | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 70 |
54 | 6411505859 | นายฉัตรมงคล ชมบุญช่วย | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 70 |
55 | 6411505867 | นายชญานนท์ ฑีฆาวงค์ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 70 |
56 | 6411505875 | นางสาวชลดา เหลืองตรงกิจ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
57 | 6411505909 | นายธนากร พลดี | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
58 | 6411505925 | นายพลพล สีเดน | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
59 | 6411505933 | นายสุรศักดิ์ ศรีชุมภู | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
60 | 6411506634 | นายนิธิวัฒน์ เจริญพันธุ์ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 70 |
61 | 6411507137 | นายธนัชชา หลอดแก้ว | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
62 | 6411507624 | นางสาวปุณณภา เหล็กแก้ว | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
63 | 6411508283 | นายจิรเดช รุ่งสกุล | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
64 | 6411508309 | นางสาวศุภมาศ เหมือนวงศ์ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
65 | 6411508705 | นายชินพัฒน์ ผ่องชนะ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
66 | 6411508713 | นายทศธน พงษ์พันธุ์ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
67 | 6411509323 | นายชโลทร ศุภพลชัย | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 70 |
68 | 6411509349 | นายอานนท์ บุญเสริมทรัพย์ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
69 | 6411509646 | นายขคราช จันทร์ทองหลาง | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
70 | 6411510412 | นายอับดุลบาซิตร์ นาวา | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
71 | 6411510420 | นายอริญชย์ มิ่งโสภา | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
72 | 6411510768 | นายชัชนันท์ ตรีสอน | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 60 |
73 | 6411511097 | นายภัทรพล มีผล | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
74 | 6411511873 | นายวีระชัย ถิ่นบาง | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
75 | 6411511931 | นายปิยวัฒน์ บัวหลวง | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |