1 | 6411200295 | นางสาวพรนภัส ทะไกรราช | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6411200444 | นางสาวจุฬารัตน์ ดวงเกตุ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6411200469 | นางสาวชุตินันท์ อู่เจ๊ก | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6411200477 | นางสาวธันย์ชนก สุขกำเนิด | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6411200501 | นางสาววนิดา เครือแสง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6411200519 | นางสาววิไลวรรณ เจือจันทร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6411200535 | นางสาวอาทิตยา เทียนเงิน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6411200840 | นางสาววินิธา นัตสิทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6411200873 | นางสาวศศิวรรณ ศรีวิเชียร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6411200923 | นางสาวชลธิชา นางวงษ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6411201053 | นางสาวภัสสร สีหาวัตร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6411201095 | นางสาววรดา หนูแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6411201129 | นางสาวสุดารัตน์ สโมสร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6411201178 | นางสาวอภิญญา มานะการ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6411202051 | นางสาวทิพรัตน์ โพธิ์ศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6411202408 | นางสาววลัยลักษณ์ ประภาตนันท์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6211302002 | นางสาวศลิยา มยุรพงษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
18 | 6211304008 | นายฐิติวัฒน์ กลั่นไพฑูรย์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
19 | 6211306953 | นายกฤษดา หาญจิตต์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
20 | 6311301615 | นางสาวอมรรัตน์ ดีวันดี | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6311301656 | นางสาวภัทรา สิทธิสังข์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6311301789 | นางสาวสุนิษา เชื้อเหิม | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6311304320 | นางสาวเนตรณภิศ วงษ์เจริญ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6311306242 | นางสาววริศรา แก้วพิลา | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6311306341 | นายนรบดี ศักดิ์รามินทร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6311309154 | นายซูลคอลดี นากอ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6411300749 | นางสาวระพีพัฒน์ จันทร์ทิพย์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
28 | 6411301291 | นางสาวสุทัตตา ภาคาพรต | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
29 | 6411302927 | นายกิตติศักดิ์ ผาดี | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
30 | 6411302943 | นายเจตษฎา พัวพัน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
31 | 6411302984 | นายเชษฐพล จันสมาน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
32 | 6411302992 | นายณัฐพงศ์ ฆ้องดังไกล | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 70 |
33 | 6411303057 | นายบูรพา ฉัตรกิ่ง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
34 | 6411308247 | นายนพกร สมพร | ดนตรีสากล | 10 |
35 | 6411309344 | นางสาวสโรชา กรุณาฤทธิโยธิน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
36 | 6411310854 | นายณัชพล บำรุงวัด | ดนตรีสากล | 70 |
37 | 6411311456 | นายจีรพัฒน์ หนูกระโทก | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
38 | 6411311472 | นายรุทร พึ่งบุญ ณ อยุธยา | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
39 | 6411312397 | นายวิชญ์พล ฤทธิ์งาม | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
40 | 6411312769 | นางสาวเพชรชมพู น้ำจันทร์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
41 | 6411314427 | นางสุตาภัทร สารทประพันธ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
42 | 6411314559 | นางสาวชัชฎานี บัวทอง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
43 | 6311472234 | นายเกรียงไกร บุญเยี่ยม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
44 | 6411400390 | นายวรเมธ มรกต | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
45 | 6411400648 | นางสาวอรัญญา นภาวรรณ | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
46 | 6411403113 | นางสาวอาทิตยา มุลิจันทร์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
47 | 6411403147 | นายพัชรพล มงคลศิลป์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
48 | 6411405081 | นายจักรกฤษณ์ ศรีนฤหล้า | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
49 | 6411405357 | นางสาวภัทรวรรณ บัตรประทาน | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
50 | 6411405894 | นายปิติณัช สุวรรณทัต | การจัดการธุรกิจ | 10 |
51 | 6411406132 | นางสาวณิชาวัลย์ เหมทานนท์ | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
52 | 6411406280 | นางสาวอาทิติญา อิ่มทรัพย์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
53 | 6411406611 | นายธนศักดิ์ บุญภา | การจัดการธุรกิจ | 10 |
54 | 6411406629 | นายสุภเวช หวานสนิท | การจัดการธุรกิจ | 10 |
55 | 6411406736 | นายณัฐวัตร โพธิ์ทองคำ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
56 | 6411406983 | นางสาวใบเฟริ์น สุขสร้อย | การจัดการธุรกิจ | 10 |
57 | 6411407205 | นายจตุพร ใจดี | การจัดการธุรกิจ | 10 |
58 | 6411408252 | นายนันท์นลิน มาสุข | การจัดการธุรกิจ | 10 |
59 | 6411408773 | นายพิชญ์ ภูยางดี | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
60 | 6411409011 | นางสาวพรนภา สังข์ทอง | การจัดการธุรกิจ | 10 |
61 | 6411409243 | นายอมรเทพ บาพิมาย | การจัดการธุรกิจ | 10 |
62 | 6211502627 | นายสุรเชษฐ์ สุขกาย | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6411500033 | นายธนบูรณ์ จันคณา | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
64 | 6411500098 | นายสิริดนย์ แซ่ลิ้ม | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
65 | 6411500221 | นายกาจบัณฑิต จำปาศิลป์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
66 | 6411500239 | นางสาวธวัลรัตน์ พิมพานิชย์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
67 | 6411500270 | นายธัชธวัช เดชพณิชกิจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
68 | 6411500304 | นายประเสริฐ สุวรรณภิงคา | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
69 | 6411500320 | นายวีระภณ อุบลแสงจันทร์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
70 | 6411500346 | นายอริญชย์ พานิชวรผล | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
71 | 6411500454 | นายอิทธิพล ดำรงสัตย์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
72 | 6411500488 | นายวรวิทย์ ลาภิยะ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
73 | 6411500561 | นายธนกฤต พัฒนโสภณ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
74 | 6411500678 | นางสาวปรารถนา กำปั่นทอง | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
75 | 6411500918 | นายณันทวัฒน์ สินโพธิ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
76 | 6411500926 | นางสาวปภาวดี บุตรทน | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
77 | 6411500934 | นายธนยศ โสภาผล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
78 | 6411501270 | นางสาวจิราภรณ์ รัตนลีลาวุฒิ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
79 | 6411503052 | นายธราเทพ นิลอ่อน | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
80 | 6411503060 | นางสาวนภัสนันท์ สุวรรณโค | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
81 | 6411503086 | นายภัทรธินนท์ โกติ๊ด | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
82 | 6411503144 | นายกิตติพัทธ์ มีฉลาด | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
83 | 6411503201 | นายปิยบุตร ตันชู | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
84 | 6411503490 | นายชลธี ศรีสมรักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
85 | 6411503516 | นายฐิติศักดิ์ หนองโสดา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
86 | 6411503540 | นายณัฐดนัย วรรณปทุมจินดา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
87 | 6411503706 | นายนวพล สมตน | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
88 | 6411503714 | นายนับทอง เสนสี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
89 | 6411503938 | นายสพล ทองชัยภูมิ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
90 | 6411504076 | นายไชยวัฒน์ แสนสุข | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
91 | 6411504167 | นายสิทธิชัย จันทวงศ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
92 | 6411504225 | นายณัฐพล ปะสังคะเต | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
93 | 6411504811 | นายถิราวุฒิ บุญปัญญา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
94 | 6411505263 | นายวิชญะ แป้นตุ้ม | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
95 | 6411505412 | นายไตรภาค หลวงพล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
96 | 6411505446 | นายธีรวัฒน์ บุญเลียง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
97 | 6411505503 | นางสาวพรนิมิตร อ่อนประดิษฐ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
98 | 6411505545 | นายพุฒิพงศ์ ฝูงดี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
99 | 6411505719 | นายณัฐภัทร แดงบุดดา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
100 | 6411506360 | นางสาวพรรณี ลออทรัพยาภัทร | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
101 | 6411506493 | นายชัชวาล อักษรคง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
102 | 6411506543 | นายพลากร ชาบุญเฮียง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
103 | 6411507202 | นายโชติกุล มั่นสิงห์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 70 |
104 | 6411507392 | นายคณพศ ไวพนิชการ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
105 | 6411507442 | นายษมาวีร์ คณฑา | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
106 | 6411507459 | นายอัครัช อัศวพงศ์พิพัฒน์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
107 | 6411507889 | นายธีรภัทร อัยษานนท์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
108 | 6411507921 | นายพุทธิพงศ์ สุขีเจริญ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
109 | 6411507962 | นายวรพรต จิตรี | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
110 | 6411508002 | นายรัฐธนินท์ เหรียญเจริญ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
111 | 6411508739 | นายสิรดนัย แซ่ลิ้ม | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
112 | 6411508937 | นายสุกฤษฏิ์ อินทร์ทอง | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
113 | 6411509398 | นายอริญชัย ปานยืน | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
114 | 6411509653 | นายสิทธิชัย ปั่นป่วน | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 60 |
115 | 6411510016 | นายวิธิสรรค์ สายหมี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
116 | 6411510131 | นายกฤติพงษ์ ผ่านภูวงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
117 | 6411510164 | นายขวัญ แก้วใจ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
118 | 6411510479 | นายสุรศักดิ์ อุตตโมบล | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
119 | 6411510495 | นายนัฐวุฒิ สีทา | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
120 | 6411510511 | นายจุลภัทร ดอกจันทร์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
121 | 6411510974 | นายไตรรัตน์ ยุตติยงค์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
122 | 6411510990 | นายสุวิทย์ชา จิตต์ไทย | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
123 | 6411512731 | นายชวิน โยธินดำรงกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |