1 | 6311200080 | นายนพรัตน์ อภัยศิลา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6311200346 | นายอิทธิกร ผู้มีสุข | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6311200361 | นายธรรมนูญ สงละออ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6311200379 | นายวโรดม ปักษีเลิศ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6311200387 | นายพิทวัส สาคร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6311200403 | นางสาวดาปนีย์ ไกรวงศ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6311200437 | นางสาวอติกานต์ แสงศิริ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6311200452 | นายทัพพ์ธัญ เฮงดีนันทิวัฒน์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6311200494 | นายธีรภัทร์ ปงรังษี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6311200502 | นายปกรณ์ อนุสรณ์ประเสริฐ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6311200510 | นายดุษิต คิดดีจริง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6311200528 | นายตฤณวร ไชโย | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6311200536 | นายณัฐวุฒิ นุ้ยน้อย | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6311200551 | นายภูริพัฒน์ เรืองรักษ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6311200569 | นางสาวสโรชา แก้วบุตร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6311200585 | นายปุญญพัฒน์ สิริวัฒน์กุล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6311200593 | นางสาวรัชฎาพร รัตชาตา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6311200619 | นายภาสวี สวนพลู | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6311200635 | นายชานน ศรีทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6311200650 | นายนพกรณ์ กรีศรี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6311200684 | นายปวิชญา ทองอ่ำ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6311200692 | นายนพนันท์ ยุพโคตร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6311200700 | นายทศพล เพ็งเพ็ชร์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6311200718 | นายวสวัตติ์ แก้วมงคล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6311200726 | นายนวพล สาระบูรณ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6311200742 | นายเมธาวี แก้วศรีทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6311200759 | นางสาวรุ่งนภา วาโยพัด | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6311200775 | นายเกียรติศักดิ์ พิมพ์โพชา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6311200791 | นายพิชชา อารมย์เอื้อ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6311200809 | นางสาวเนตรดาว ไชยพอ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6311201856 | นายทวีทรัพย์ คงสาลี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6311201898 | นายภัทรชัย กลอนสม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6311201922 | นายธนพล พัดทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6311201997 | นายนวพล เจริญเขต | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6311202326 | นางสาวกัญญารัตน์ เวสูงเนิน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6311202508 | นายกฤตัชญ์ ชิณาญาน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6311202516 | นางสาวจิราพร ขันนามล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6311202524 | นายชลกานต์ พันธุ์ดี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6311202532 | นางสาวณัฎฐกมล ส่องแสง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6311202573 | นายพิสารัตน์ เหี้ยมโท้ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6311202623 | นายวรฤทธิ์ พวงสันเทียะ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6311202649 | นายสุวิทย์ สายสีโส | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6311202656 | นายอัรฟาล อะเหล๊าะ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6311202706 | นายคุณาจารย์ ดำนิล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6311202714 | นายจิรัฐติกาล หาสูงเนิน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6311202722 | นายเจตพล ศรีประสิทธิ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6311202755 | นางสาวนิตยา แสวงตน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6311202789 | นายสิทธิพงศ์ ศรียาเกตุ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
49 | 6311202904 | นางสาวจุฑามาศ พื้นบาท | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6311203001 | นายชลันธร หาญกลาง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
51 | 6311203019 | นายภูวเดช คงโคกแฝก | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6311203142 | นายวิถวัฒน์ นามเพราะ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6311203167 | นายณัชพล ไชยนอก | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6311203282 | นายภัทรเทพ อ่อนคำ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6311203290 | นายวีระพันธ์ สุนะเค้า | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6311203324 | นายกฤษฎา จันทะคาส | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6311203332 | นายเกรียงไกร แสนพล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6311203357 | นายศรุต บุญพล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6311203373 | นายปฐเวศน์ วงษ์ชมภู | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6411200345 | นางสาวเพชรศิริน เหล็กดีเศษ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6411200832 | นายสิปปกร แก้วขาว | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6411201434 | นางสาวพรพิมล จันทรสีทอง | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6411202580 | นางสาวนงเยาว์ เพ็งพินิจ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
64 | 6411202796 | นางสาวชมพูนุช ไฝชู | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
65 | 6411202804 | นายศุภณัฐ บุญมา | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
66 | 6411203091 | นางสาววริยพร อารีพิทักษ์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
67 | 6411203117 | นางสาวสุธาทิพย์ สุขเพชร | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
68 | 6411203331 | นายณัฐกฤษ บัวจันทร์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
69 | 6411203364 | นางสาวธิดารัตน์ เพชรแก้ว | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
70 | 6411203372 | นายอิลฮัม เจ๊ะนุ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
71 | 6411203539 | นางสาวโซณีตา เจ๊ะและ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
72 | 6411203703 | นายรชนนท์ แจ้งบรรจบ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
73 | 6411203760 | นายสหรัฐ น้อยบำรุง | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
74 | 6411300939 | นางสาววราภรณ์ นามปัญญา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
75 | 6411302059 | นายนนท์ ศุปการ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
76 | 6411303230 | นางสาวกุลยนัฐ ปัดครบุรี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
77 | 6411303289 | นายทินกร ทะชาฎา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
78 | 6411305565 | นายก้องสกุล สมละออ | ดนตรีสากล | 10 |
79 | 6411305672 | นายพงศ์ภูมินทร์ ธรรมสรณกุล | ดนตรีสากล | 10 |
80 | 6411305813 | นายสหรัฐ สังข์รัมย์ | ดนตรีสากล | 10 |
81 | 6411306126 | นางสาวเยาวเรศ เกตุภาพ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
82 | 6411307454 | นายจารุกิตต์ รุ่งอรุณแสงทอง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
83 | 6411309732 | นายธนทัต เต็มพุฒิ | ดนตรีสากล | 10 |
84 | 6411309823 | นายอนันดา เอกศิริ | ดนตรีสากล | 10 |
85 | 6411310821 | นายเกียรติทวีพัฒน์ ยะปะนัน | ดนตรีสากล | 10 |
86 | 6411311548 | นายนรงศักดิ์ รัตนสุภา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
87 | 6411312306 | นางสาววิภาวี พุ่มภักดี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
88 | 6411312413 | นางสาวนันลภัส โพธิรัตน์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
89 | 6411313106 | นายพชธกร วงษ์ธรรม | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
90 | 6411313262 | นางสาวสโรชา ชูศรีทอง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
91 | 6411313866 | นายพัสพล ชาญธีระเดช | ดนตรีสากล | 10 |
92 | 6411314435 | นายฐิติศักดิ์ ขจรกิตติศักดิ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 70 |
93 | 6311400466 | นางสาวสุวนันท์ เขจรกลาง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
94 | 6311411570 | นายกัมปนาท ดาวโชติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
95 | 6311411646 | นางสาวชนากานต์ ชัยแป้น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
96 | 6311474198 | นายณัฐภัทร พรหมแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
97 | 6411401000 | นายอัมรินทร์ กาลจักร | การจัดการธุรกิจ | 10 |
98 | 6411401091 | นางสาวมโนราห์ ทำบุญ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
99 | 6411401174 | นายจตุพร อินทรกำแหง | การจัดการธุรกิจ | 10 |
100 | 6411402255 | นายพีรพัฒน์ พลกล้า | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
101 | 6411403063 | นางสาวชลัยรัตน์ สนุ่นพิทักษ์ | การจัดการธุรกิจ | 70 |
102 | 6411403683 | นางสาวสุดารัตน์ สาขันโคตร | การจัดการธุรกิจ | 10 |
103 | 6411403691 | นายอิทธิกร แจ้งเจนหัด | การจัดการธุรกิจ | 10 |
104 | 6411406462 | นายศุภกิตติ์ สีตื้อ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
105 | 6411408112 | นายพงศธร คุ้มวงษ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
106 | 6311500950 | นายชนาธิป ไหตาสี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
107 | 6311501735 | นายณคุณ สมนันชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
108 | 6311504572 | นายชาญณรงค์ พุฒเสมอ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
109 | 6411500300 | นางสาวสุตาภัทร เพชรกลาง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
110 | 6411500353 | นายนราธรณ์ ปลอดครุฑ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
111 | 6411500379 | นายมงคล นามะวงค์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
112 | 6411504928 | นางสาวอริศรา บุญใจ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
113 | 6411505180 | นายอชิรวิทย์ เขียวไหล | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
114 | 6411505313 | นางสาวรักษิณา อังสัจจะพงษ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
115 | 6411505958 | นายวัชรพล พรมรูป | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
116 | 6411506865 | นายภูมินทร์ อินทบุตร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
117 | 6411508028 | นายชินกฤต พูลคล้าย | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
118 | 6411508564 | นายภูมิพัฒน์ แสงสว่าง | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
119 | 6411509935 | นายปีเตอร์ ก๊อตบี้ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
120 | 6411509950 | นายณัฐพัฒน์ รักษขำ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |