1 | 6311302506 | นางสาวนุสบา แสงอุ่น | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6311302597 | นายนวพล ทางาม | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6311303074 | นายณัฐวุฒิ เพชรเมืองกุล | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6311303157 | นายภูเบศร บุริวัฒน์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6311303900 | นางสาวคณิตา พรรณา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
6 | 6311306549 | นางสาวณัฏฐนิภา วังทอง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
7 | 6311309261 | นายปิยะพนธ์ จันทร์เพ็ญ | ดนตรีสากล | 10 |
8 | 6311309436 | นางสาวสุธาพร พันธุชาติ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
9 | 6311372053 | นายภูริพัฒน์ สง่าแสง | ดนตรีสากล | 10 |
10 | 6311372244 | นางสาวพิมพกานต์ นาวานุเคราะห์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 70 |
11 | 6411306613 | นางสาวศิริลักษณ์ มาเที่ยง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6411311605 | นางสาวญาดาวดี ขันตี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6411314112 | นางสาวปฐมาวดี สีดา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6411314146 | นางสาวเสาวคนธ์ พันผูก | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6411314393 | นางสาวรุจิภา สิริสุข | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
16 | 6411314526 | นายปภาวิน คุ้มไทย | ภาษาอังกฤษ | 70 |
17 | 6011404164 | นางสาวณัฐฐาพร จันทร์รอด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
18 | 6111406648 | นายธริษตร์ มัจพันธุ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
19 | 6111406663 | นายอภิสร เจียระพงษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
20 | 6111406697 | นายสมิต เอี่ยมอร่าม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
21 | 6111406861 | นายปฐมพร ประดับศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
22 | 6311401324 | นางสาวชฏากาญจน์ เวียงวีระ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
23 | 6311411208 | นายกรทักษ์ ทองดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
24 | 6311471277 | นางสาวธัญญลักษณ์ อินทร์ศิริ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
25 | 6311471921 | นายพิชิตพล ใจมั่น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
26 | 6411401844 | นางสาวภิรมณ ภาณุมาศมณฑล | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
27 | 6411405381 | นางสาวญาณิศา บุศย์น้ำเพ็ชร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
28 | 6411405415 | นางสาวสุกัญยา ผิวเผือก | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
29 | 6411408468 | นางสาวอาภัสรา ศรีหาจันทร์ | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
30 | 6411408658 | นายไพภณัฐ สิริวิรัชต์กุล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 70 |
31 | 6411408799 | นายจักกฤษณ์ โตมอญ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
32 | 6211501983 | นางสาวเกวลิน วิจารย์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6211502130 | นางสาวสุปราณี วงษ์อนันต์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6211502239 | นายภัทรพงศ์ เกตบุตร | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
35 | 6211700296 | นางสาวCHANGCHANG LI | การแพทย์แผนจีน | 10 |
36 | 6211700304 | นายสุรชัย อิ่มอ่ำ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
37 | 6311503681 | นายวสุธร พัฒน์จันทร์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
38 | 6311504689 | นางสาวณิชกานต์ สายเนตร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
39 | 6311504895 | นายธนภัทร ธนธาดา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
40 | 6311505231 | นายวินัย แก้วสกุณี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
41 | 6411500486 | นายมงคล พวกเมืองพล | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
42 | 6411503045 | นายณัฏฐ์ วังนุชธัญวร์กุล | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
43 | 6411503763 | นายพิชาภพ ยุ่นแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
44 | 6411504043 | นายอินทร์ปัน จันน้อย | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
45 | 6411506485 | นายเหินฟ้า อินทนาม | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
46 | 6411508788 | นายอภิสิทธิ์ จินนะโสตร์ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |