1 | 6411100016 | นายภัคเณศร์ อินทุภูติ | เกษตรศาสตร์ | 10 |
2 | 6411100032 | นางสาวนพรัตน์ กรุณา | เกษตรศาสตร์ | 10 |
3 | 6411100123 | นายธนภัทร ราษีสวย | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
4 | 6411100230 | นางสาวอริสรา เกษหอม | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
5 | 6411100297 | นายอติกร สวนกัน | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 70 |
6 | 6411100305 | นางสาวจุฑามณี ศรีสมาน | เกษตรศาสตร์ | 10 |
7 | 6411100370 | นางสาวทักษิณา ศรีแก้ว | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
8 | 6411100396 | นายสิทธิชัย มิตรชู | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
9 | 6411100438 | นางสาวพรกนก ราชาวัง | เกษตรศาสตร์ | 10 |
10 | 6411100446 | นางสาวพิมพ์วิมล กลัดหลำ | เกษตรศาสตร์ | 10 |
11 | 6411100487 | นางสาวเงิน ลุงวิยะ | เกษตรศาสตร์ | 10 |
12 | 6411100503 | นายก้องภพ ทองคำชู | เกษตรศาสตร์ | 10 |
13 | 6411100511 | นายปฎิพล ธรรมบุตร | เกษตรศาสตร์ | 10 |
14 | 6411100529 | นายนพพล รินชัย | เกษตรศาสตร์ | 10 |
15 | 6411100537 | นางสาวคัทลียา กันญา | เกษตรศาสตร์ | 70 |
16 | 6411100545 | นายเกรียงไกร นิลดำ | เกษตรศาสตร์ | 70 |
17 | 6411100552 | นายพิริยะ ม่วงลาย | เกษตรศาสตร์ | 10 |
18 | 6411100586 | นายธนพล แก้วมา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
19 | 6411100594 | นายชาญชล ร่มกาหลง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
20 | 6411100602 | นางสาวอริสา กสิกรรม | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 70 |
21 | 6411100610 | นางสาวชญาดา วารีศรี | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
22 | 6411100628 | นางสาวคำ ลุงวิยะ | เกษตรศาสตร์ | 10 |
23 | 6411100644 | นางสาวขวัญนภา หลานวงษ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
24 | 6411100669 | นายณภัทร ปาละเสริฐ | เกษตรศาสตร์ | 10 |
25 | 6411100685 | นางสาวพิจิตรา คุ่มบุญ | เกษตรศาสตร์ | 70 |
26 | 6411100693 | นางสาวชนิตา อรุณรักษ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 70 |
27 | 6411100727 | นายอติเทพ กังวาฬ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
28 | 6411100743 | นายนฤภัทร ยวนพันธ์ | เกษตรศาสตร์ | 10 |
29 | 6211200172 | นางสาวสุกานดา กรวดมะคา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6211200206 | นางสาวสู่ขวัญ พิมสาร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6211200222 | นางสาวเหมือนฝัน ศิริพันธ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6211200230 | นางสาวจิรัญญา หอมขจร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6211200255 | นางสาววาสนา จำปาทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6211200305 | นางสาวภานุมาศ จันทร์ศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6211200313 | นางสาวศศิธร ศรีรักษา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6211200784 | นางสาวสิรินภารัตน์ อริยะธุกันต์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6211200792 | นางสาวสุพัตรา นิเรียงรัมย์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6211201006 | นางสาววิกานดา เส็งดอนไพร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6211201022 | นางสาววิพุธ เจียมบุญศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6211201055 | นางสาวรอกีเยาะ อาแซ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6211201063 | นางสาวอภิญญา ศรีแสง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6211201089 | นางสาวพุธิตา โรจนาภา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6211201105 | นางสาวกนกวรรณ บุญหวาน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6211201113 | นางสาวปัญญาพร โพธิ์พันธ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6211201121 | นางสาววรรณภา พลชะลี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6211201139 | นางสาวฐิติมา รับอาสา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6211201220 | นางสาวประกายกานต์ สอนสังข์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6211201246 | นางสาวยุภาดา ภูกลอย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6211201261 | นางสาวณัฐริกา จงสมชัย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6211201279 | นางสาวพรกมล ช่วยแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6211201303 | นางสาวจนิสตา ผ่องจิตร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6311201005 | นายอำนาจ สุดสาคร | จิตวิทยา | 10 |
53 | 6311201187 | นางสาววรพิชญ์ สุขเทพ | จิตวิทยา | 10 |
54 | 6311202243 | นางสาวศุภลักษณ์ ลีละพงศ์วัฒนา | จิตวิทยา | 10 |
55 | 6311202342 | นางสาวกิ่งแก้ว นาคกัน | จิตวิทยา | 10 |
56 | 6311202813 | นางสาวสุเฟียนา แปเราะ | จิตวิทยา | 10 |
57 | 6111300783 | นางสาวปลายฟ้า เสมอสุข | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
58 | 6111305030 | นายประสพโชค อุทุมภา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
59 | 6211300352 | นายวุธิ์ตินัญท์ จุลจินดา | นิติศาสตร์ | 10 |
60 | 6211300741 | นางสาวอิศรา เนาว์นอก | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6211302028 | นางสาวธาวินี สายสังข์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6211302036 | นางสาวพิมพ์ลภัส คำพงษ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6211302051 | นางสาวศรันย์พร ม่วงอ่อน | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
64 | 6211302077 | นายสุรินทร์ สีม่วง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
65 | 6211302960 | นางสาวกนกวรรณ จันทรสุข | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
66 | 6211303018 | นางสาวนริศรา บุตรแสน | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
67 | 6211303059 | นางสาวพีรยา จันทรังษี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
68 | 6211303067 | นางสาวมณีวรรณ ประกอบชัย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
69 | 6211303125 | นางสาวสุดาพร เรืองเดช | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
70 | 6211303133 | นางสาวสุนิสา จันดี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
71 | 6211303166 | นางสาวอินทิรา จันทร์ศิริ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
72 | 6211304784 | นางสาวศิริวรรณ์ เนื้อนวน | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
73 | 6211304867 | นางสาวศิริพิมพ์ชนก อ่อนสุด | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
74 | 6221300699 | นายจิรัฎฐ์ บุญวงษ์ศิริเกษม | ดนตรีสากล | 10 |
75 | 6221300780 | สิบเอกนิติธร ศรประเสริฐ | ดนตรีสากล | 10 |
76 | 6311300815 | นางสาวปัทมาพร ปานกล่อม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
77 | 6311300823 | นางสาวณัฐณิชา ปะนะรัตน์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
78 | 6311300864 | นางสาวกัญญาพัชร์ บุญมา | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
79 | 6311300872 | นางสาววิไลวัลย์ สอาด | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
80 | 6311302456 | นายลิขิต จันลี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
81 | 6311302506 | นางสาวนุสบา แสงอุ่น | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
82 | 6311302514 | นายอภิวัฒน์ โคตุนัน | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
83 | 6311302597 | นายนวพล ทางาม | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
84 | 6311302753 | นางสาวปฏิญญารัตน์ เสนาะเสียง | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
85 | 6311302779 | นางสาวเอยาวดี จุลเสริม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
86 | 6311302811 | นางสาวเพียงเพ็ญ จิตสุวรรณ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
87 | 6311302878 | นางสาวอิงนภา จางจา | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
88 | 6311302985 | นางสาวชุติมา เจริญผล | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
89 | 6311303058 | นางสาวธารารัตน์ วามะขันธ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
90 | 6311303074 | นายณัฐวุฒิ เพชรเมืองกุล | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
91 | 6311305780 | นางสาวกมลวรรณ อามาตย์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
92 | 6311305814 | นางสาววลัยลักษณ์ มีเงิน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
93 | 6311307125 | นางสาวปัญญาพร กสิผล | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
94 | 6311307240 | นางสาวสุณิสา แดงสุข | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
95 | 6311307612 | นางสาวศศิกาญ ชวลิตศิริเศรษฐ์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
96 | 6311308446 | นางสาวสุกัญญา ชุติธนสกุล | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
97 | 6311308461 | นางสาวอัจฉราภรณ์ ทีปะลา | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
98 | 6311309550 | นางสาวโสภิดา เข็มเงิน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
99 | 6311309634 | นางสาวณัฐนันท์ ทับเพ็ชร์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
100 | 6411305201 | นางสาวพรลภัส กุลจันทร์ | การบริการการบิน | 10 |
101 | 6411305268 | นางสาวณัฐกานต์ พุ่มมณี | การบริการการบิน | 10 |
102 | 6411305276 | นางสาวธันย์ชนก พลารชุน | การบริการการบิน | 10 |
103 | 6411306654 | นางสาวเกวลิน อ่อนเรือง | การบริการการบิน | 60 |
104 | 6411306688 | นายวีรภัทร เทพอาษา | การบริการการบิน | 10 |
105 | 6411306712 | นางสาวตติโย พิพัฒน์อัครโยธิน | การบริการการบิน | 70 |
106 | 6411308403 | นางสาวมีนา ไตรยราช | การบริการการบิน | 70 |
107 | 6411310334 | นางสาวศศิตา เชิดชัยภูมิ | การบริการการบิน | 10 |
108 | 6411310664 | นางสาวอภิญญา วรรณทอง | การบริการการบิน | 10 |
109 | 6411311308 | นางสาวพิมลวรรณ ทรัพย์ประเสริฐ | การบริการการบิน | 10 |
110 | 6411311803 | นายวณัฐศกรณ์ เชื้อพระซอง | การบริการการบิน | 10 |
111 | 6411311811 | นายพศิน รักสันติเขต | การบริการการบิน | 10 |
112 | 6411313718 | นางสาวทรรยา พิชญาสาธิต | การบริการการบิน | 10 |
113 | 6111404395 | นายกิตติศักดิ์ รอดสน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
114 | 6111405368 | นายฐิติพงษ์ สุนทร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
115 | 6111405871 | นางสาววิยะดา ถือทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
116 | 6111407026 | นายอลงกรณ์ มะลิขาว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
117 | 6111408073 | นางสาวนิตยา หาสุข | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
118 | 6211400558 | นางสาวญาดารัตน์ ผลเพิ่ม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
119 | 6211402539 | นายปัฐวีกานต์ กุญชน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
120 | 6211404428 | นางสาวพฤษชาติ สิงหชาติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
121 | 6211406167 | นายกนกศักดิ์ พูนนายม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
122 | 6221400184 | นางสาวพัณณ์นิดา ศุทธะไชยวัฒน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
123 | 6411405243 | นางสาวศุภนิดา ผึ่งประเสริฐ ณ ชล | การจัดการธุรกิจ | 10 |
124 | 6411412579 | นางสาวนลิตา พฤกษาชาติ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
125 | 6311500117 | นายกันตพงศ์ แม้นปั้น | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
126 | 6311503947 | นายกษม หอมรื่น | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
127 | 6311504952 | นายจีรเดช วงษ์ขำ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
128 | 6311508847 | นายพงษ์ศิริ พูลศาสตร์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
129 | 6411512657 | นายจุลจิตร จำจิตต์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |