1 | 6311100181 | นางสาววาสนา นักจะเข้ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 6311100199 | นายเกียรติศักดิ์ ไทรสลุง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
3 | 6311100207 | นางสาวสุนัดดา ฮุยเกี๊ยะ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 70 |
4 | 6311100215 | นายชุติพล ฉ้วนกลิ่น | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
5 | 6311100223 | นายทศพล ทิพย์คงคา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
6 | 6311100231 | นางสาวบุญพาวาส เผือกประดิษฐ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
7 | 6311100264 | นางสาวจุฬาลักษณ์ เทพหวัง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
8 | 6311100272 | นางสาวปาจรีย์ พรหมใย | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
9 | 6311100280 | นางสาวอมลรุจี พรรณหาญ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
10 | 6311100314 | นางสาวศุภิสรา ทองคำ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
11 | 6311102964 | นางสาววิจิตรา ริสมัน | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
12 | 6311102980 | นางสาวกรรณิกา สุขเกษม | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
13 | 6411203752 | นางสาววราภรณ์ เคนบุบผา | จิตวิทยา | 10 |
14 | 6411203778 | นางสาวภัทรวดี ช่อจำปี | จิตวิทยา | 10 |
15 | 6411203786 | นางสาวสุดารัตน์ สันป่าแก้ว | จิตวิทยา | 10 |
16 | 6211303075 | นางสาวมะลิวัลย์ ภูษา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6211303091 | นางสาววรดา นามวงศ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6211303117 | นางสาวศิรินภา คำทองเขียว | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6211307233 | นางสาวบุษกร เหนือคูเมือง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
20 | 6311300708 | นายปิยวุฒิ พุ่มเสนาะ | นิติศาสตร์ | 10 |
21 | 6311308115 | นางสาวปวรรัตน์ คำศิริ | นิติศาสตร์ | 10 |
22 | 6311309352 | นายหัสดี พาคำ | ดนตรีสากล | 10 |
23 | 6411300103 | นายณัฐภัทร เพ็ชรดี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
24 | 6411300343 | นายธนวัฒน์ พฤกษ์มโนนุกูล | ดนตรีสากล | 10 |
25 | 6411300350 | นายธนวิชญ์ เพชรแก้ว | ดนตรีสากล | 10 |
26 | 6411300376 | นายปิยพัทธ์ สุวินัยวงศกร | ดนตรีสากล | 10 |
27 | 6411300384 | นายภานุวัฒน์ พวงยอด | ดนตรีสากล | 10 |
28 | 6411300558 | นายธัชชสุดา สุระไชย | การพัฒนาชุมชน | 10 |
29 | 6411301143 | นางสาวศิริทิพย์ แอ่นดอย | การพัฒนาชุมชน | 10 |
30 | 6411301937 | นางสาวจันทกานต์ กะแตเซ็ง | การพัฒนาชุมชน | 10 |
31 | 6411301945 | นางสาวณัฐวรรณ อุดมโภชนะกิจ | การพัฒนาชุมชน | 10 |
32 | 6411305110 | นางสาวปาณิศา คานทอง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
33 | 6411305565 | นายก้องสกุล สมละออ | ดนตรีสากล | 10 |
34 | 6411305573 | นายชวลิต แซ่จิว | ดนตรีสากล | 10 |
35 | 6411305649 | นางสาวนริศรา ขันทอง | ดนตรีสากล | 10 |
36 | 6411305664 | นายพงศกร อารีวิริยะกุล | ดนตรีสากล | 10 |
37 | 6411305748 | นางสาวมัญชุพร กิจนพเก้า | ดนตรีสากล | 10 |
38 | 6411308221 | นายอนุวัฒน์ ชูหาญ | ดนตรีสากล | 10 |
39 | 6411308239 | นายพีรดนย์ เหลืองมณีธนกูล | ดนตรีสากล | 10 |
40 | 6411309054 | นายภัคพล คลังเพชรพาณิชย์ | การพัฒนาชุมชน | 10 |
41 | 6411309336 | นายนันทนัช รักปทุม | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 70 |
42 | 6411309690 | นายกฤตภาส บุตโต | ดนตรีสากล | 10 |
43 | 6411309757 | นายวริทธิ์ ศรีสุก | ดนตรีสากล | 10 |
44 | 6411310813 | นายกตัญญู ศรีอุบล | ดนตรีสากล | 70 |
45 | 6411310821 | นายเกียรติทวีพัฒน์ ยะปะนัน | ดนตรีสากล | 10 |
46 | 6411310862 | นายศตวรรษ รอนยุทธ | ดนตรีสากล | 10 |
47 | 6411311365 | นางสาวยลดา พรหมบิน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
48 | 6411311399 | นางสาวสุธาสินี ปานน้อย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
49 | 6411311407 | นางสาวอารียา อโนพันธ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
50 | 6411311704 | นางสาวจินดาวรรณ และมัด | การพัฒนาชุมชน | 10 |
51 | 6411312512 | นางสาวธนัชชา ตะวงษา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
52 | 6411312587 | นายถมทอง สีต์วรานนท์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
53 | 6411312603 | นางสาวณัฏฐธิดา ดีโยธา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
54 | 6411313890 | นายยศรัล จูแจ้ง | ดนตรีสากล | 70 |
55 | 6411401792 | นายธัญลักษณ์ เทพาหน | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
56 | 6411403535 | นายอนุสรณ์ ไตรเพทวงศ์ | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
57 | 6411406926 | นางสาววริศรา วัจนะพุกกะ | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
58 | 6211503195 | นายธราดล การภักดี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6211503260 | นางสาวณัฐณิชา ดุสอน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6211503344 | นางสาวภัทราพร ปรีการ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6311500380 | นายวชิรวิทย์ จันทร์ครุฑ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
62 | 6311502915 | นายณัฐกฤต ศรีประเสริฐ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
63 | 6311503756 | นางสาวดรัลรัตน์ แสงเป่า | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
64 | 6311504770 | นายเมธีกิตติ์ สุรินทร์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
65 | 6411500348 | นายฤทธิเกียรติ แก้วดารา | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
66 | 6411500579 | นายสรวิชญ์ พูลพิพิธ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
67 | 6411500827 | นายชยานันต์ แสงแก้ว | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
68 | 6411500900 | นางสาวอัญชลี พันธุมจินดา | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
69 | 6411501320 | นางสาวพิมพ์ลภัส วงศ์สุขสันต์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
70 | 6411502658 | นางสาวจิตตวดี เลอสวรรควารี | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
71 | 6411502740 | นายฟ้าประทาน สมพรมทิพย์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
72 | 6411503037 | นายชนสรณ์พงษ์ อร่ามฉัตรมงคล | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
73 | 6411504431 | นางสาวทองทา สีงาม | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
74 | 6411504977 | นางสาวปาริชาติ เพ็งเซ่ง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
75 | 6411504985 | นายศุภชัย ฉลวยแสง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
76 | 6411505875 | นางสาวชลดา เหลืองตรงกิจ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
77 | 6411505925 | นายพลพล สีเดน | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
78 | 6411505933 | นายสุรศักดิ์ ศรีชุมภู | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
79 | 6411506113 | นางสาวอาริสา ทองคำ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
80 | 6411506352 | นางสาวดารารัตน์ ร่อนทอง | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
81 | 6411506782 | นางสาวภวิกา ทองพนม | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
82 | 6411507137 | นายธนัชชา หลอดแก้ว | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
83 | 6411507236 | นางสาวณัฐนรี คล้ายสินธ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
84 | 6411507244 | นายนัฏฐนนท์ ชาติรัมย์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
85 | 6411507251 | นางสาวศรัณย์พร ชูสาย | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
86 | 6411507624 | นางสาวปุณณภา เหล็กแก้ว | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
87 | 6411507780 | นางสาวเบญญาภรณ์ จารุกรชยาภรณ์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
88 | 6411508044 | นางสาวณัฐริกา มีเดช | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
89 | 6411508283 | นายจิรเดช รุ่งสกุล | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
90 | 6411508309 | นางสาวศุภมาศ เหมือนวงศ์ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
91 | 6411508481 | นายภานุ หงส์ตระกูลชัย | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
92 | 6411508499 | นางสาวรินรดา จันทร์ดาศรี | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
93 | 6411508507 | นางสาวสิริทิพย์ ปานทอง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
94 | 6411508705 | นายชินพัฒน์ ผ่องชนะ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
95 | 6411509273 | นายกันทรากร บุญผิว | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
96 | 6411509349 | นายอานนท์ บุญเสริมทรัพย์ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
97 | 6411509885 | นายอดิศร ฤกษ์ดี | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
98 | 6411510271 | นายชานนท์ วัชระสุขโพธิ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
99 | 6411510412 | นายอับดุลบาซิตร์ นาวา | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
100 | 6411510420 | นายอริญชย์ มิ่งโสภา | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
101 | 6411510487 | นายกีรภัทร์ รัตนคงทน | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
102 | 6411510503 | นายสุริยะเพชร อินใจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
103 | 6411510727 | นางสาววจนพร เอี๊ยวแซ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
104 | 6411511279 | นางสาวณัฐธิดา พุ่มกะเนา | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
105 | 6411511303 | นางสาวนาเดีย สาแม | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
106 | 6411511311 | นายนิสสรณ์ เขมธนภณ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
107 | 6411511337 | นางสาวเบญญาภา บุตรทองพิมพ์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
108 | 6411511378 | นายวรวุฒิ สารี | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
109 | 6411511667 | นางสาวกัรตีณีย์ สาแม | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
110 | 6411511683 | นางสาวจุฑามาศ บุญทัพไทย | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
111 | 6411511931 | นายปิยวัฒน์ บัวหลวง | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
112 | 6411511949 | นางสาวเกตน์สิรี รอดริน | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
113 | 6411511980 | นางสาวญัณน๊ะห์ เบนอาดัม | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
114 | 6411512020 | นางสาวนิตยา ไชยแสง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
115 | 6411512046 | นางสาวฟิรดาวส์ มามะ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
116 | 6411512061 | นายภาณุพงศ์ โพธิบำรุง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
117 | 6411512079 | นางสาวรุสนานี ดอเลาะ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
118 | 6411512137 | นางสาวอินธิรา เหล่ามูล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
119 | 6411512442 | นายกรกฎวรมัน ปลื้มกมล | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
120 | 6411512723 | นางสาวสุดารัตน์ หอมจันทึก | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |