1 | 6411202341 | นางสาวขนิษฐา จริรัตน์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6411202424 | นางสาวศศิญา แสงสิทธิโยธิน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6411202432 | นางสาวศศิวิภา สะหาย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6411202713 | นางสาวณัฐทริกา ชินแข | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6411203075 | นางสาวอรดา เชยเอี่ยม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6411203158 | นางสาวจีรนันท์ ลีพรมมา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6411203174 | นางสาวนวมินทร์ โคตะบุตร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6411203240 | นางสาวชลธิชา ภูผาทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6411203265 | นางสาวภาณุมาส สุขสุพรรณ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6411203273 | นางสาวกุลธิดา แสนสุข | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6411203281 | นางสาวภัทรานิษฐ์ ลาสงยาง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6411203307 | นางสาวสุพรรนิษา บัวทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6411203778 | นางสาวภัทรวดี ช่อจำปี | จิตวิทยา | 10 |
14 | 6411203786 | นางสาวสุดารัตน์ สันป่าแก้ว | จิตวิทยา | 10 |
15 | 6111303100 | นางสาวสิริวรรณ พุ่มสุวรรณ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
16 | 6221300723 | นายชุณพันธ์ สุคนธทรัพย์ | ดนตรีสากล | 10 |
17 | 6221300848 | นายศักดิ์สิทธิ์ เพิ่มพูล | ดนตรีสากล | 11 |
18 | 6311305137 | นายฉัตรชัย เอนกศรี | นิติศาสตร์ | 10 |
19 | 6411300095 | นายสุริยะ ฝอยทอง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
20 | 6411300798 | นางสาวธัญญา กลั่นกลิ่น | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
21 | 6411301028 | นางสาววรรณษา บัวพก | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6411301531 | นางสาวสัตยา อ่อนศรี | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6411301655 | นางสาววรัญญา นิลศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
24 | 6411302497 | นางสาวฉัตราภรณ์ ธงชัย | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
25 | 6411302513 | นายศุภกร น้อยจันทร์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
26 | 6411305854 | นายเอกวัสส์ ยิ้มสมบูรณ์ | ดนตรีสากล | 10 |
27 | 6411306233 | นายณัฐกิตติ์ คำแหงไทย | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
28 | 6411307561 | นายเพชร มะลิเถา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
29 | 6411307801 | นางสาวตรีรัตน์ ศรีทองอินทร์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6411308148 | นายศุภวิชญ์ เพ็ชรนารถ | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
31 | 6411308155 | นายอัศฎานนท์ แถมมี | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
32 | 6411309609 | นายจักราวุธ เดชสิมมา | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
33 | 6411309674 | นายภราดร เวียงวงษ์ | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
34 | 6411309682 | นายรัชชานนท์ รุ่งจำเริญ | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
35 | 6411309930 | นางสาวพัชราวดี พรแก้ว | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
36 | 6411310193 | นางสาวชลิดา ชุมเนตร | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
37 | 6411310201 | นายอัครเดช เรืองประโคน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
38 | 6411310920 | นายสุรพัฒน์พล คูหะรัตน์ | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
39 | 6411312389 | นางสาวสุภัสสรา คงยง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
40 | 6411313239 | นายวัชรพัฐ ฤกษ์ดี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
41 | 6411313635 | นางสาวจิรนันท์ ประจันทัง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 70 |
42 | 6411400986 | นายทัศนัย บาท้าว | การจัดการธุรกิจ | 10 |
43 | 6411401067 | นายวรดร เฉลิมหมู่ | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
44 | 6411401117 | นายพีรวิชญ์ ทานะ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
45 | 6411401206 | นางสาวจุฬารัตน์ เป็งวัน | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
46 | 6411401208 | นางสาวโสธิตา เครือชะเอม | การจัดการธุรกิจ | 10 |
47 | 6411402859 | นางสาวเยาวลักษณ์ ศิลากุล | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
48 | 6411403394 | นายวันชัย เหมนรากร | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 70 |
49 | 6411403832 | นางสาวสุชาวดี ผิวสอาด | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
50 | 6411405696 | นางสาวณัฐมน จงกาญรัตน์ | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
51 | 6411406587 | นางสาววิธริน เก็บบุญเกิด | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
52 | 6411406702 | นางสาวพีรยา ถาวโร | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
53 | 6411406967 | นายกีรติ อุดทุม | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
54 | 6411407304 | นายชานนท์ หนักเกิด | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 70 |
55 | 6411407379 | นางสาวปิยะธิดา ทองผดุง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
56 | 6411408658 | นายไพภณัฐ สิริวิรัชต์กุล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 70 |
57 | 6411408682 | นายภูมรินทร์ ปิ่นแก้ว | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
58 | 6411409169 | นายณัฐนันท์ สุขใส | การจัดการธุรกิจ | 70 |
59 | 6411409185 | นายธิติกร บุญแสน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
60 | 6411409292 | นางสาวปณัฐดา ชูราษี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
61 | 6411409326 | นายบันเทิง หนูแย้ม | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
62 | 6411413617 | นายวิษวิน เซนนิล | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
63 | 6311500380 | นายวชิรวิทย์ จันทร์ครุฑ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
64 | 6311502915 | นายณัฐกฤต ศรีประเสริฐ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
65 | 6311503962 | นายวุฒิภัทร จิดาภาศิริกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 70 |
66 | 6311505405 | นายศราวุฒิ สินจังหรีด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
67 | 6311508961 | นายพุฒ กกกลิ่น | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
68 | 6411500728 | นายณัฐพล ดำแก้ว | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
69 | 6411500991 | นายชนาธิป พริ้งเพราะ | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
70 | 6411501643 | นายรชต วิวัฒน์อมรกุล | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
71 | 6411501734 | นายชาติชาย แสงไชยา | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 70 |
72 | 6411501742 | นายสิทธิชัย ปินตาเสน | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
73 | 6411501874 | นางสาวเกศมณี วีจันทร์ | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
74 | 6411501882 | นางสาวฐิตา อินทร์งาม | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
75 | 6411501916 | นางสาวพฤกษพร แซ่โง้ว | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
76 | 6411501932 | นายวิกรานต์ สังข์เสนาะ | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
77 | 6411504647 | นางสาววันวิสา อินโน | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
78 | 6411505149 | นายณัฐวีร์ ทองชิว | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
79 | 6411506394 | นายชนาธิป พาที | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
80 | 6411506527 | นายธีรศักดิ์ โมลี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
81 | 6411506535 | นางสาวพรชิตา กาละปักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
82 | 6411506584 | นายศิรสิทธิ์ อุตธาพงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
83 | 6411506931 | นายวุฒิศักดิ์ ศรีใส | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
84 | 6411507079 | นายผดุงศักดิ์ กองสุข | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
85 | 6411507822 | นายพิสิฐ สว่างวงศ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
86 | 6411507913 | นายพีรพล แจ่มอยู่ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
87 | 6411508176 | นายสิทธิศักดิ์ รัศมี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
88 | 6411508341 | นายจิรพัฒน์ รักษ์ตัว | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
89 | 6411509372 | นายรชต นุ่นสังข์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
90 | 6411509703 | นางสาวศิริพร กมลเลิศ | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 70 |
91 | 6411509976 | นายธนดล แขนโคกกรวด | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
92 | 6411509992 | นายโสภณ ชื่นอารมณ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
93 | 6411510859 | นายพงศกร ฤทธิพรรณา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
94 | 6411511105 | นายกิตติธัช แซ่เต๋ง | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
95 | 6411511113 | นายธนพงศ์ มีคุณ | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
96 | 6411511584 | นายพรหทัย ชอบกล้า | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
97 | 6411511592 | นางสาวศิรินันท์ หยังหลัง | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
98 | 6411512301 | นายวีรศักดิ์ ตรีแก้ว | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
99 | 6411512442 | นายกรกฎวรมัน ปลื้มกมล | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
100 | 6411512616 | นายภาณุพงศ์ สีพั่ว | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
101 | 6411512632 | นายศุภณัฐ กลั่นยิ่ง | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |