1 | 5911201324 | นางสาวพรรณนภา แก้วลอยมา | พลศึกษา | 10 |
2 | 5911304383 | นายอภิวัฒน์ บุญกวย | นิติศาสตร์ | 10 |
3 | 6311305137 | นายฉัตรชัย เอนกศรี | นิติศาสตร์ | 10 |
4 | 6321305226 | นายจอมพล ใจดี | ดนตรีสากล | 10 |
5 | 6321305234 | นายนพดล อรุณสวัสดิ์ | ดนตรีสากล | 10 |
6 | 6321305259 | นางสาวนัชชา จันทนา | ดนตรีสากล | 10 |
7 | 6421314417 | นายสุทธวีร์ เทพพิทักษ์ | ดนตรีสากล | 70 |
8 | 6111400823 | นายสรวิชญ์ ชัยปัญหา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
9 | 6111400831 | นางสาวนราพร นะทำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
10 | 6111400849 | นางสาวธนภรณ์ สุขรักษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
11 | 6111400898 | นางสาวชุติมณฑน์ สุขศรีแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
12 | 6111402308 | นางสาวทิพวรรณ แสงอุ่น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
13 | 6111402340 | นางสาวปภาวดี จิตต์ผ่อง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
14 | 6111402373 | นางสาวธิดารัตน์ นิ่มนวล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
15 | 6111405774 | นายทรงเกียรติ สดสี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
16 | 6111408065 | นายพีรพล ระลึกธรรม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 40 |
17 | 6211402497 | นายดนุพัฒน์ ผาสุข | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
18 | 6211406092 | นายพิสิษฐ์พล มนูญธรรม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
19 | 6311411646 | นางสาวชนากานต์ ชัยแป้น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
20 | 6421400059 | นางสาวปรัชญาภรณ์ ศรีปาน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
21 | 6421400091 | นายนพพร สุขสวัสดิ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
22 | 6421400216 | นางสาวจุฑาทิพย์ เจริญรับทรัพย์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
23 | 6421400240 | นางสาวศศิภา แซ่กือ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
24 | 6421400273 | นางสาวชีวาพร แสงแก้ว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
25 | 6421400689 | นางสาวจุฑามาศ แสนสุข | บัญชีบัณฑิต | 10 |
26 | 6421400802 | นางสาวอรอุมา จันทร์ทิศ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
27 | 6421400828 | นางสาวประพิชญา แป้นชาวนา | การตลาดดิจิทัล | 70 |
28 | 6421400901 | นางสาวสุภาวดี คำพิกุล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
29 | 6421401222 | นายสิริเดช ชมรัตนกุล | การจัดการธุรกิจ | 10 |
30 | 6421401305 | นางสาววรวีร์ สุมาลี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
31 | 6421401396 | นางสาววิชุดา แก้วพรม | บัญชีบัณฑิต | 70 |
32 | 6421401586 | นางสาวสุวนันท์ ดวงเดือน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
33 | 6421401610 | นายณัฐดนัย ศรีกำพล | การจัดการธุรกิจ | 10 |
34 | 6421401636 | นางสาวปารณีย์ เดชกล้า | การจัดการธุรกิจ | 10 |
35 | 6421401701 | นายดิศานุพงศ์ ดุษฎี | การจัดการธุรกิจ | 10 |
36 | 6421401727 | นางสาวภัทรฑิรา นามวันสา | การจัดการธุรกิจ | 70 |
37 | 6421401750 | นายชาตรี สังข์ฤทธิ์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
38 | 6421401941 | นางสาวณัฐฏามาศ ชัยชิต | บัญชีบัณฑิต | 10 |
39 | 6421408854 | นางสาวจารุณี สินนุเคราะห์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
40 | 6421408862 | นางสาวจุฑามาศ อุดมคำ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
41 | 6421408870 | นางสาวณัฐญา เกษมจันศิรินนท์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
42 | 5911503877 | นายเกียรตินัย ยืนสุข | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
43 | 6011502249 | นายจตุรพร นิลเอี่ยม | อาหารและโภชนาการ | 10 |
44 | 6121500455 | สิบเอกจาโรจน์ จันทร์กระจ่าง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 40 |
45 | 6121500489 | นายธนกร จริยเพียรพันธุ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
46 | 6121500596 | จ่าอากาศเอกณัฏฐชัย รอดโฉม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 40 |
47 | 6121500711 | นางสาวศศิพิมพ์ ศรีธนเศวต | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 40 |
48 | 6121500729 | นายสิรวิชฐ์ ศรีธนเศวต | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 40 |
49 | 6121501719 | นายอนพัทย์ เหมภมร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
50 | 6421500098 | นางสาวจิตติพร ปานสีดา | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 70 |
51 | 6421500395 | นายเฉลิมศักดิ์ บุบผาราม | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
52 | 6421500569 | นายสิทธิพงษ์ น้อยหิรัญ | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 70 |
53 | 6421500874 | นายนนทกาญจน์ คมขำ | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |
54 | 6421501112 | นายเลิศสิน วิลัยเลิศ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
55 | 6421512598 | นายธีระวัฒน์ ปินะสา | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
56 | 6421512630 | นายศาสตราวุธ ตั้งอำพลสุกใส | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |