1 | 6311202839 | นางสาวชัชญา สิงขามป้อม | จิตวิทยา | 10 |
2 | 6111302961 | นายชนาเทพ เล้าภากรณ์ | ดนตรีสากล | 10 |
3 | 6211302812 | นางสาวพรรณพัสสา พันถา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6211302911 | นายณัฐวัฒน์ นามสมมุติ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6211304362 | นายรามิล วิลเฟรด กูเนอวอร์เดอนา | ดนตรีสากล | 10 |
6 | 6211305500 | นางสาวเพ็ญนภา ปิ่นนิล | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211305914 | นายก้าวเกียรติ บุญมี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211305997 | นางสาวพรภัสสร สำอาง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211306003 | นายเจริญวงศ์ แก้วนุช | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211306045 | นางสาวศุภิสรา วงศ์สวัสดิ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6211306904 | นางสาวภัทรสุดา เอกตาแสง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6221300756 | นายธารพระพร สุวรรณทิพย์ | ดนตรีสากล | 10 |
13 | 6311300815 | นางสาวปัทมาพร ปานกล่อม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6311300823 | นางสาวณัฐณิชา ปะนะรัตน์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6311300872 | นางสาววิไลวัลย์ สอาด | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6311302266 | นางสาวรุ้งตะวัน พึ่งเป้า | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
17 | 6311302860 | นางสาวธาริณี ผลศักกรี | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6311303470 | นายเอกทัต แก้วเกิด | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
19 | 6311303819 | นางสาวณัฐกานต์ สุขยานุดิษฐ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
20 | 6311303843 | นางสาวกิรณา เจริญกิติวรากร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
21 | 6311304932 | นายธนิสร ศรีพิณ | ดนตรีสากล | 10 |
22 | 6311307240 | นางสาวสุณิสา แดงสุข | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6311307430 | นางสาวนิศารัตน์ ขุนเกี้ยม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
24 | 6311309311 | นายภานุเดช จั่นบุบผา | ดนตรีสากล | 10 |
25 | 6311372145 | นายดนัยศิษฎ์ แสงโพธิ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
26 | 6311372210 | นายภราดร เหมลา | ดนตรีสากล | 70 |
27 | 6411302992 | นายณัฐพงศ์ ฆ้องดังไกล | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 70 |
28 | 6411305664 | นายพงศกร อารีวิริยะกุล | ดนตรีสากล | 10 |
29 | 6411309062 | นายวชิรวิชญ์ มั่นคง | การพัฒนาชุมชน | 10 |
30 | 6411309070 | นายสรรเพชร ดีคำไฮ | การพัฒนาชุมชน | 10 |
31 | 6411311233 | นายเมฆา ใสสระน้อย | ดนตรีสากล | 10 |
32 | 6411312603 | นางสาวณัฏฐธิดา ดีโยธา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
33 | 6411400986 | นายทัศนัย บาท้าว | การจัดการธุรกิจ | 10 |
34 | 6411401208 | นางสาวโสธิตา เครือชะเอม | การจัดการธุรกิจ | 10 |
35 | 6411408161 | นายธนาคาร สุริยะญาติ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
36 | 6411408625 | นายทรงฤทธิ์ บุดดา | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
37 | 6311501982 | นายธีระภาพ อติกิจปรีชา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
38 | 6311503855 | นายชาติสิริ อนุมานไพศาล | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
39 | 6411503730 | นายปฏิภาณ เผือกฉุย | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
40 | 6411503763 | นายพิชาภพ ยุ่นแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
41 | 6411504191 | นายสุวิชา อมรเวช | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
42 | 6411504761 | นางสาวพรชิตา บุญมาเลิศ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
43 | 6411508895 | นายพีรดนย์ อยู่ยงค์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
44 | 6411509034 | นางสาวธัญพรัตน์ พูลสวัสดิ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6411509372 | นายรชต นุ่นสังข์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |