1 | 6311200833 | นางสาวพลอยชมพู มุละสิวะ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6311201567 | นางสาวชลลดา บุตรภักดี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6311201575 | นางสาววิภาวรรณ พริ้งเพราะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6311201583 | นางสาววิไลพร ปรางทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6311201591 | นางสาวทัศพร สิงห์ศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6311201609 | นางสาวพรลภัส สิงห์ศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6311201617 | นางสาวชลธิดา เพียงตา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6311201682 | นางสาวพิมพ์นันทา รัตนาภา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6311201708 | นางสาวอนงค์นาฏ ตรีชุม | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6311201799 | นายณัฏฐพล ตั้งวิจิตร | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6311202011 | นางสาวสมฤดี ดอเลาะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6311202029 | นางสาวรจนา ตาริน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6311202045 | นางสาวนภาพันธ์ ประทุมมา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6311202060 | นางสาวอชิรญาณ์ ปราบโรค | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6311202078 | นางสาวรัตติกาล คำแว่น | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6311202086 | นางสาวเยาวภักดิ์ ทากาศ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6311202136 | นางสาวศศิกานต์ ชายทุ่ย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6311202284 | นายเด่นดนัย ดวงแสง | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6311202292 | นายพฤทธิ์ ศรีวัฒนะ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6311202862 | นางสาวธัญรดี แก้วแดง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6311203050 | นางสาวภัณฑิยา บุญมี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6311203126 | นายเมธวิน สีชาย | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6311203233 | นางสาวกนกวรรณ ปิสาโย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6311203316 | นางสาวนาตีย๊ะ ยามา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6011304091 | นายศุภณัฐ ประสงค์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 40 |
26 | 6311301573 | นายพรภูมินทร์ แก้วนิคม | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6311301698 | นางสาวศศิวรรณ เพียรคิด | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6311301730 | นายบุญยกร กมลหัตถ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6311301805 | นางสาวธมนวรรณ ตรีสุวรรณ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6311303355 | นางสาวภัทธมนต์ ศรีทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
31 | 6311304320 | นางสาวเนตรณภิศ วงษ์เจริญ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6311304346 | นายกษิพิชญ์ภูมิ นาวารัตน์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6311304403 | นางสาววริศรา มาตรแม้น | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6311306200 | นางสาวทิพยนารี ฟองเลา | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6311306325 | นายอภิรกุล เหมือนรัตน์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6311306341 | นายนรบดี ศักดิ์รามินทร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6311307455 | นางสาวเมทินันท์ สุวรรณพันธ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6311308156 | นายอัครวินท์ ชินวิริยสิทธิ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6311371865 | นางสาวพิมมาดา ทุมพร | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6311372418 | นางสาวณัฏฐริกา ขาวเมืองน้อย | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6311372673 | นางสาวสิวาลัย เสมอสมัย | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
42 | 6311372889 | นางสาวหทัยรัตน์ มีแก้ว | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6311372962 | นางสาวรรรรรร อังสุภานิช | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6111407844 | นายภูมิพัฒนพงษ์ ปิยะกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
45 | 6111408081 | นายอรินทราช บรรเทากุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
46 | 6111409378 | นางสาวอนุรักษ์ แจ่มกระจ่าง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
47 | 6311414236 | นางสาวณัฏฐณิชา ยงยศยิ่ง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
48 | 6311473539 | นางสาวชิตชนก ชูแนม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
49 | 6311473836 | นางสาวกรกนก พิพิธ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
50 | 6311500687 | นายจตุพร ปิงคละศรีสุข | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
51 | 6311501453 | นายนพดล ภู่รัติศัย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
52 | 6311502774 | นายปฏิมากร จันทบุตร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
53 | 6311502873 | นายณภัทร สุขประสิทธิ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
54 | 6311503822 | นายธรรมฤทธิ์ ชอไชยทิศ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
55 | 6311503905 | นายธนกฤต สอนสิงห์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
56 | 6311503939 | นางสาวกนกอร อัศวเชษฐ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
57 | 6311503970 | นายศศินนท์ ชาญสมร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
58 | 6311504317 | นายณัควิ์ชาณน ยิ่งกุลพิพรรธ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
59 | 6311504507 | นายสถาพร คงโนนกอก | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
60 | 6311504655 | นายชนกานต์ บุษบา | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |