1 | 6311200106 | นางสาวยมลภัทร สมประสงค์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6311200108 | นางสาวสุวิษา เนียมคำ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6311201724 | นางสาวนัยน์ภัค พรรณานิคม | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6311201740 | นางสาววิลาวัลย์ ฉิมวาด | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6311201757 | นางสาวอาริยาพร ศรีจันทร์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6311201765 | นายธิติ สุนันต๊ะ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6311202250 | นางสาวนวลพรรณ กันหารินทร์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6311202276 | นางสาวพิมพ์พิศสรัตน์ นัยนานนท์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6311202334 | นางสาวนพมาศ เพชรคาด | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6311202474 | นางสาวสุธิดา ช่วยเจริญพงศ์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6311203308 | นางสาวสุกัญญา เอื้อราษฎ์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6311203340 | นางสาวฐิติรัตน์ ภู่คอน | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6311203365 | นางสาวณัฐภาวดี บุตตาศรี | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 5611302406 | นายพนธกร บรรทะโก | ดนตรีสากล | 10 |
15 | 5911304029 | นางสาวนันทัชพร วรามิตร | ดนตรีสากล | 10 |
16 | 6111302698 | นายณัฐสิทธิ์ บุญประคอง | ดนตรีสากล | 10 |
17 | 6211300113 | นางสาวรัตนาภรณ์ สุวรรณเลิศ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6211300188 | นายธัชชัย แป้นสุวรรณ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6211300733 | นางสาวนริศรา เพ็งบุปผา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6211302598 | นางสาวนภัสสร อ่อนอุระ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6211302754 | นางสาววิไลวรรณ คำเต็ม | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6211302762 | นางสาวจินตนา ปรี่กลาง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6211302804 | นางสาวนริศรา ชูแผ้ว | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6211302895 | นางสาวอรนิชา ขุมทอง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6211302929 | นายณัฐวุฒ พิกุลกาฬ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6211304933 | นายสิทธิพร วาดเขียน | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6211304990 | นายภัทรพล วัฒนากิจนุกูล | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6211305401 | นายวิทยา เพ็ชรใส | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6211305427 | นายสุพิชชา แก้วอาสา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6211305435 | นางสาวฉัตรสุดา อุคำ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6211305468 | นางสาวสกุลรัตน์ สารไชย | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6211305526 | นางสาวปกิตตา จิรังดา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6211305971 | นางสาวสุนิศา คำมาลา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6211306037 | นางสาวนิศารัตน์ โชติกุญชร | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6311300195 | นายวิรัตน์ พยัคฆะ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
36 | 6311301037 | นางสาวพรนภา ราชนิด | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6311301086 | นางสาวน้ำทิพย์ ปิ่นแก้ว | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6311301144 | นางสาวมณีทรัพย์ พิมพ์มาตร์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6311301185 | นางสาวณัฐชา ทรงศิริ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6311301243 | นางสาวอธิชา โตตะเคียน | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6311301276 | นางสาวรจนา ชาติพิมาย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6311302340 | นางสาวนันท์นิชา ชมปรีชา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
43 | 6311302449 | นางสาวจุฑารัตน์ นาคเปรม | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6311302480 | นางสาวอธิติญา สาระพิจิตร | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6311302530 | นางสาวณัฐธัญญา พรมหงษ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6311302571 | นางสาวกันต์กวี สุขสุวรรณ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6311303025 | นางสาวกาญจนา หอมเย็น | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6311303140 | นางสาวมินตรา เปาป่า | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6311303157 | นายภูเบศร บุริวัฒน์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6311303165 | นายสารวิน บุญอุ้ม | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6311303181 | นางสาวอธิมาศ ชูเรือง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6311303280 | นางสาวรัตนาวลี พันธ์ศรี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
53 | 6311303298 | นายจักรพรรณ ฟักบาง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
54 | 6311303314 | นายนพดล แพรกปาน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
55 | 6311303348 | นายจิโรจ รักวงษ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 70 |
56 | 6311303439 | นายสรวิศ หมื่นสาร์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
57 | 6311304460 | นางสาวอรดา เกิดจินดา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6311304544 | นางสาวสุธาวี คำป้าย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6311304569 | นางสาวสินีนาถ มหาชน | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6311304577 | นายพงศกร ทองมนศรี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6311304619 | นางสาวธนัชพร พรมชาติ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6311304650 | นายปรัชญา กอแก้ว | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6311305002 | นางสาวณัฏฐิกาญจน์ ทองเกลี้ยง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
64 | 6311305376 | นางสาวสิริวิมล เซะวิเศษ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
65 | 6311305392 | นางสาวภัทราพร กัณนิกา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
66 | 6311306465 | นายสุธิเศกข์ วิศิษฐ์จินดา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
67 | 6311306630 | นางสาวศศิวิมล วัชราธิวัฒน์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
68 | 6311306648 | นายทักษิณ แก้วสว่าง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
69 | 6311307430 | นางสาวนิศารัตน์ ขุนเกี้ยม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
70 | 6311308693 | นางสาวนุรอัสมะ นามาลี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
71 | 6311309022 | นางสาวจิรัชญา ปานดำ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
72 | 6311309030 | นางสาวอาลาวียะห์ สะอะ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
73 | 6311309196 | นางสาวปาณิสรา ผลช่วย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
74 | 6311309410 | นายพิพัฒน์ุ โรจน์นงค์ทอง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
75 | 6311309758 | นางสาวสุดา เจะหะ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
76 | 6311309832 | นางสาวซูฟีฮา สูหลง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
77 | 6311309865 | นางสาวนารีมะห์ บากา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
78 | 6311309873 | นางสาวฮูดา ดอมะ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
79 | 6311371160 | นางสาวสุชาดา บัวสุวรรณ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
80 | 6311371774 | นางสาวกุลธิดา ทิพย์โยธา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
81 | 6311371782 | นางสาวขรินทร์ทิพย์ ศิริวงษ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
82 | 6311371857 | นางสาวนูรู สาและ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
83 | 6311372277 | นางสาวกิติยาภรณ์ ชลเดช | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
84 | 6311372319 | นางสาวสุกัญญา มีสิงห์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
85 | 6311372533 | นางสาวชลธิชา โชคเจริญ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
86 | 6311372681 | นางสาวสุพิชญา ฟักบาง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
87 | 6311374406 | นางสาวนลพรรณ ทองอินทร์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
88 | 6411311829 | นางสาวปิยาภรณ์ จุดประสงค์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
89 | 6011403273 | นางสาวธณัฐฐา สุนทรชยานนท์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
90 | 6311400458 | นายชัยวัฒน์ เมฆวัน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
91 | 6311400482 | นางสาวนนทนัดดา สอดสี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
92 | 6311411596 | นายอานิสงค์ บุญรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
93 | 6311411679 | นายอนิรุช สุขสวัสดิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
94 | 6311411737 | นายวันชัย อุปพันธ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
95 | 6311472200 | นายวีระชัย เนตรมนต์ประภา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
96 | 6311472796 | นางสาวเมธินี ฤกษ์งาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
97 | 6311473570 | นางสาวรัตนาวลี น้อยพี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
98 | 6211501348 | นายณัฐวุฒิ มะนะสิม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
99 | 6211502643 | นายสุขดี สิงห์สา | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
100 | 6211503112 | นางสาวนราทิพย์ ทวีลาศ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
101 | 6211503120 | นางสาวปริศนา อนุกูล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
102 | 6211503138 | นางสาวอรวรรณ ศรีสุข | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
103 | 6211503518 | นางสาวอนิสา สองเมือง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
104 | 6211504847 | นางสาวกนกนิภา ทรัพย์มาก | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
105 | 6211504904 | นายศศิน ยอดขาว | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
106 | 6311500067 | นายวชระ เวินขุนทด | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
107 | 6311500349 | นายแสงจันทร์ ไชยกุล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
108 | 6311501123 | นางสาวกฤติยาพร พลศรี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
109 | 6311501156 | นางสาวศศิ มูลทรัพย์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
110 | 6311501164 | นางสาวดุสิตา ค้ำชู | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
111 | 6311501206 | นางสาวอนัญญา เทียนพิมาย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
112 | 6311501438 | นางสาวนรัญญา วัฒนใย | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
113 | 6311503368 | นายพฤตินันท์ เนียมขำ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
114 | 6311503384 | นายธีรพงศ์ พุงธิราช | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
115 | 6311503392 | นางสาวรัชนี บ่อคำ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
116 | 6311503400 | นางสาวเจนจิรา ชาติไทยเจริญ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
117 | 6311503426 | นายชากิร มูนิคม | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
118 | 6311503442 | นายชัยรินทร์ กังวาลตันติวงศ์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
119 | 6311503533 | นายอนาวิน เพ็ชรปราณี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
120 | 6311503681 | นายวสุธร พัฒน์จันทร์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
121 | 6311503749 | นางสาวสุจิตรา ปานมาก | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
122 | 6311503863 | นายปรมี สวนชัยภูมิ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
123 | 6311503871 | นายธัชชัย พันธเมธี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
124 | 6311504440 | นายธนฤทธิ์ แสงจันทร์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
125 | 6311504689 | นางสาวณิชกานต์ สายเนตร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
126 | 6311504960 | นายเทิดมงคล แสงศรีจันทร์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
127 | 6311505140 | นางสาวภาณิศา ศิริสนธิ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
128 | 6311506114 | นางสาวอรพินทร์ ประกฤติกรชัย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |