1 | 6011100127 | นายกชกร สัพสาร | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
2 | 6111201718 | นางสาวสิรินภา นามเสถียร | จิตวิทยา | 10 |
3 | 6311200106 | นางสาวยมลภัทร สมประสงค์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6311201740 | นางสาววิลาวัลย์ ฉิมวาด | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6311203308 | นางสาวสุกัญญา เอื้อราษฎ์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6311203340 | นางสาวฐิติรัตน์ ภู่คอน | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6311203365 | นางสาวณัฐภาวดี บุตตาศรี | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 5811303139 | นายศุภกิตต์ อาศิรสิริวาณิช | ดนตรีสากล | 10 |
9 | 5911300555 | นายศิวนาถ สุขะลาภ | ดนตรีสากล | 40 |
10 | 5911303781 | นายศุภสัณห์ โตติยะ | ดนตรีสากล | 40 |
11 | 6011301295 | นายวันชัย นาคชมสา | ดนตรีสากล | 10 |
12 | 6011303515 | นายธนพล ม่วงพานิล | ดนตรีสากล | 10 |
13 | 6011304091 | นายศุภณัฐ ประสงค์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 40 |
14 | 6111301955 | นางสาวกุลลิสรา กรรณลา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
15 | 6111302771 | นายกิตติพันธุ์ เหลาพรหม | ดนตรีสากล | 10 |
16 | 6111303951 | นางสาวปิยนุช อนุรักษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
17 | 6111304835 | นายกษิดิศ ช่วยเมือง | ดนตรีสากล | 10 |
18 | 6111305436 | นายศุภฤกษ์ ไชยฤทธิ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
19 | 6121300138 | นายพชรวศิน ทองแดง | ดนตรีสากล | 10 |
20 | 6211302002 | นางสาวศลิยา มยุรพงษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
21 | 6211305153 | นางสาวปาริตา มีศิลป์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
22 | 6111400781 | นางสาวปุณยาพร บุญทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
23 | 6111401516 | นางสาวศุจีภรณ์ บุษราคัม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
24 | 6111402480 | นางสาวปิยะนุช ปัญญาทิ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
25 | 6111405921 | นายณัฐพงศ์ เจริญดำรงกุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
26 | 6111406648 | นายธริษตร์ มัจพันธุ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
27 | 6111406663 | นายอภิสร เจียระพงษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
28 | 6111406697 | นายสมิต เอี่ยมอร่าม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
29 | 6111406861 | นายปฐมพร ประดับศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
30 | 6111406978 | นางสาวกมลฉัตร ลายทองคำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
31 | 6111407026 | นายอลงกรณ์ มะลิขาว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
32 | 6111407067 | นายยงวุฒิ ชูชัยวัฒนศักดิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
33 | 6211404758 | นายชัชชัย ศรีวงษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 40 |
34 | 6211406191 | นายกุลธร มีเท่า | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
35 | 6311411661 | นายวัชรพงศ์ พัวเนี้ยว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
36 | 6311411695 | นายมงคล ศรีรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
37 | 6311412131 | นางสาวศศิธร มืดทัพไทย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
38 | 6311412271 | นางสาวมนัสวรรณ สุทธิบุตร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
39 | 6311470394 | นางสาวจิตสุภา แววงาม | บัญชีบัณฑิต | 70 |
40 | 6311470857 | นางสาวมนณิการ์ ทรัพย์อนุกูล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
41 | 6311471269 | นางสาวพรรณกาญจน์ สุวรรณผิว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
42 | 6311471392 | นางสาวปานตะวัน ถาวรนิละ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
43 | 6311471921 | นายพิชิตพล ใจมั่น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
44 | 6311472218 | นางสาวปวีณรัตน์ บุญมาก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
45 | 6311472820 | นายอดิศร หนุนโชค | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
46 | 6311473943 | นางสาวปราญชลี แจ้งศรีสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
47 | 6411405662 | นางสาวกุลสตรี บุญสุทัศน์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
48 | 6411405670 | นางสาวพรทิพย์ ลูกแป้น | บัญชีบัณฑิต | 10 |
49 | 6411405688 | นางสาวอริศรา สุขชิต | บัญชีบัณฑิต | 10 |
50 | 6411406157 | นางสาววรารัตน์ ชาวหวายสอ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
51 | 6411406165 | นางสาววริษฐา เพชรแก้ว | บัญชีบัณฑิต | 70 |
52 | 5911503414 | นายภัทรพล คล้ายแจ้ง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
53 | 6111503725 | นายสหรัถ ติยะสุวรรณ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
54 | 6111503733 | นายศรายุทธ พูลเขตรกิจ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
55 | 6111503774 | นายอนุวัฒน์ ศรีธาตุ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
56 | 6111505324 | นายปุลวัชร เตราชูสงฆ์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
57 | 6111505373 | นายอิทธิพล แต้ธวัช | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
58 | 6111505431 | นายนัฐพร แดงสุภา | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
59 | 6211500274 | นางสาวบุณยจิตต์ ศิริกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
60 | 6211500282 | นางสาววิมลรัตน์ ท้าวโกษา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
61 | 6211500829 | นางสาวกรรวี ปราโสม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
62 | 6211502445 | นายชิษณุพันธุ์ ภูมิฐาน | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
63 | 6211503211 | นางสาวธนภรณ์ กิจนุเคราะห์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
64 | 6211503336 | นางสาวสุพรรษา จ๋องาม | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
65 | 6211504557 | นางสาวรัชดา จันทร์คุ้ย | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
66 | 6211505240 | นายเชาวนนท์ กะลาสี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
67 | 6211505315 | นายธนวรรษ บำรุงวงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
68 | 6211505331 | นายวิษณุ โชคประสิทธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
69 | 6311500380 | นายวชิรวิทย์ จันทร์ครุฑ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
70 | 6311501370 | นายศิวดล ฆ้องนอก | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
71 | 6311502915 | นายณัฐกฤต ศรีประเสริฐ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
72 | 6311502923 | นายทัศภัส ชมดวง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
73 | 6311503491 | นายกรภูมิ ดีสูงเนิน | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
74 | 6311503756 | นางสาวดรัลรัตน์ แสงเป่า | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
75 | 6311504762 | นายปฏิพล โพธิยา | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
76 | 6311504770 | นายเมธีกิตติ์ สุรินทร์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
77 | 6311508961 | นายพุฒ กกกลิ่น | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
78 | 5811700920 | นางสาวปราณิสา ยอดเพชร | การแพทย์แผนจีน | 10 |
79 | 5811700987 | นางสาวเมย์ริสสรา อามาตมนตรี | การแพทย์แผนจีน | 10 |