1 | 6211303174 | นายกรวิทย์ สุทธิมาศ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6211304727 | นางสาวสิริบุญศิกานต์ ยอดขวัญ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6211305856 | นางสาวชญานี ศรีวะรมย์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6311300674 | นางสาวทัศนีย์ พุ่มพฤกษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
5 | 6311300682 | นายรัฐศาสตร์ บัวเพชร | นิติศาสตร์ | 10 |
6 | 6311300773 | นางสาวสุพิชชา ปิ่นสุวรรณ | นิติศาสตร์ | 10 |
7 | 6311301532 | นางสาวกุลจิรา ฤทธิ์กล้า | ภาษาอังกฤษ | 10 |
8 | 6311305731 | นายพัฒนะ หิรัญรัตน์ | นิติศาสตร์ | 10 |
9 | 6311306366 | นางสาววรวรรณ พิมพ์สุวรรณ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
10 | 6311306408 | นางสาวธนิสา ตั่นบี่ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
11 | 6311306853 | นางสาววรรณกร รัตนราชชาติกุล | นิติศาสตร์ | 10 |
12 | 6311307992 | นายศิริปราโมทย์ สีสอนเหม่น | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
13 | 6311372954 | นางสาวนลินี เอมโอด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
14 | 6311374380 | นายชญานนท์ เกือสกุล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
15 | 6011406235 | นายวันเฉลิม ลิ้มทธรรม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
16 | 6111402282 | นายนิพัทธ์ หีบเพชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
17 | 6111404320 | นายศุภณัฐ ชีกล่ำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
18 | 6111404353 | นายธนพล นามโน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
19 | 6311400649 | นายไชยวัฒน์ สุทธิ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
20 | 6411403659 | นางสาวธิดารัตน์ ดวงแก้ว | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
21 | 6411407528 | นางสาวนภสร แซ่ตั้ง | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
22 | 6111502669 | นายชนายุทธ จำปี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
23 | 6111504319 | นายพิชญุตม์ สมุทรถา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
24 | 6211500050 | นางสาวดียานา เจ๊ะอูมา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6211500076 | นางสาวรติมา สหวิศิษฏ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6211500860 | นายพีรภัทร ศิลประสาตร์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
27 | 6211502155 | นางสาวนิรัชชา มะลิกุล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6211502197 | นางสาววิจิตรา ศรีมงคล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6211502437 | นายณัฏฐเศรษฐาวิชญ์ สิมมาสิมสุ | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6211502635 | นางสาวอภิญญา จันละบุตร | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6211502676 | นางสาวธมลวรรณ นิระไทย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6211502684 | นางสาวรติยากร โปรดปราน | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6211503153 | นายกันตภณ สิงหาอาจ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6211503179 | นายสัญญา จันทร์ปัญญา | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6211504177 | นางสาวกัลยาณี ศรีสิทธิ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6211504219 | นางสาวปัญญ์ธิษา วณิชภูวดล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6211504698 | นางสาวนูรีซัน ดาโอ๊ะ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6211504706 | นางสาวอาซียะห์ ทองด้วง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6211504847 | นางสาวกนกนิภา ทรัพย์มาก | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6211504870 | นางสาวกรรณิการ์ สุมังคะ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6211505240 | นายเชาวนนท์ กะลาสี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
42 | 6211505315 | นายธนวรรษ บำรุงวงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
43 | 6211505323 | นางสาวณัฐณิชา สังฆรมย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
44 | 6211505331 | นายวิษณุ โชคประสิทธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
45 | 6211505745 | นางสาวกมลรัตน์ คงสกุล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6311505074 | นายเจตนันท์ ภูโตนนา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
47 | 6311505090 | นายณัฐกมล ภัสสรภาคย์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
48 | 6311505579 | นายศักดิ์สิทธิชัย ตั้งศิริพงษ์ศักดิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
49 | 6311506080 | นายศราวุธ อินธิไชย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
50 | 6411503003 | นางสาวกนกกร เลาเลิศ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |