1 | 6411203752 | นางสาววราภรณ์ เคนบุบผา | จิตวิทยา | 10 |
2 | 6021300303 | นายภูมิธกิต ทรัพย์อนันต์ | ดนตรีสากล | 10 |
3 | 6111306897 | นางสาวเพ็ญจิตร ชูศรีสิทธิ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
4 | 6211301525 | นายชัยพร สรรพคุณ | ดนตรีสากล | 10 |
5 | 6211302671 | นางสาววศินี สันนิธิ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211302689 | นางสาวอนุสรา กำลังหาญ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211304891 | นางสาวมณีรัตน์ คงปล้อง | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211304909 | นางสาวรัญชิดา การะศรี | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211304941 | นางสาวเสาวภาคย์ แนวสวัสดิ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6311300013 | นายไชยวัฒน์ นนทะบูรณ์ | ดนตรีสากล | 10 |
11 | 6311300278 | นายธิติสรรค์ เจซอ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
12 | 6311300427 | นายณฐนน บุญพร้อม | ดนตรีสากล | 10 |
13 | 6311304734 | นายศักรินทร์ พลเยี่ยม | ดนตรีสากล | 10 |
14 | 6311304742 | นางสาวนันทนัช กลิ่นจันทร์ | ดนตรีสากล | 10 |
15 | 6311304916 | นายอำนวย อุนแดง | ดนตรีสากล | 10 |
16 | 6311304932 | นายธนิสร ศรีพิณ | ดนตรีสากล | 10 |
17 | 6311305002 | นางสาวณัฏฐิกาญจน์ ทองเกลี้ยง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
18 | 6311305053 | นายศักดิเดชน์ เดชมณี | ดนตรีสากล | 10 |
19 | 6311306085 | นางสาวธนภรณ์ ภู่เพชร | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6311307430 | นางสาวนิศารัตน์ ขุนเกี้ยม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
21 | 6311307786 | นายศิวาภิรักษ์ สุทธิพันธ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
22 | 6311308008 | นายศิวกร กำเนิดศิริกุล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
23 | 6311308750 | นางสาวชฎาภรณ์ โจมสติ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6311309311 | นายภานุเดช จั่นบุบผา | ดนตรีสากล | 10 |
25 | 6311309345 | นายศิรศักดิ์ กันดวง | ดนตรีสากล | 10 |
26 | 6311309360 | นายอริญชย์ สุวรรณเกษร์ | ดนตรีสากล | 10 |
27 | 6311370113 | นายอภิชัย เชี่ยวชาญ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
28 | 6311370972 | นางสาวสุวรรณา โตมี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
29 | 6311371907 | นายพลวัต แสงทอง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
30 | 6311371972 | นายฐิติวัสส์ วิชัยดิษฐ | ดนตรีสากล | 70 |
31 | 6311372012 | นายปกรณ์ มาแสง | ดนตรีสากล | 10 |
32 | 6311372053 | นายภูริพัฒน์ สง่าแสง | ดนตรีสากล | 10 |
33 | 6311372210 | นายภราดร เหมลา | ดนตรีสากล | 10 |
34 | 6311372715 | นางสาววิจิตรา เชื้อโพล้ง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6311373299 | นางสาวคณารัตน์ สุภาพ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6411300095 | นายสุริยะ ฝอยทอง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
37 | 6411300558 | นายธัชชสุดา สุระไชย | การพัฒนาชุมชน | 10 |
38 | 6411300798 | นางสาวธัญญา กลั่นกลิ่น | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
39 | 6411301143 | นางสาวศิริทิพย์ แอ่นดอย | การพัฒนาชุมชน | 10 |
40 | 6411301655 | นางสาววรัญญา นิลศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
41 | 6411301937 | นางสาวจันทกานต์ กะแตเซ็ง | การพัฒนาชุมชน | 10 |
42 | 6411301945 | นางสาวณัฐวรรณ อุดมโภชนะกิจ | การพัฒนาชุมชน | 10 |
43 | 6411301978 | นางสาวปิยรัตน์ รองเดช | การพัฒนาชุมชน | 10 |
44 | 6411301986 | นายรัฐพล แก้วเชียงกุล | การพัฒนาชุมชน | 10 |
45 | 6411302489 | นายจักรี สายแก้ว | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
46 | 6411302497 | นางสาวฉัตราภรณ์ ธงชัย | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
47 | 6411302513 | นายศุภกร น้อยจันทร์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
48 | 6411306233 | นายณัฐกิตติ์ คำแหงไทย | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
49 | 6411307447 | นางสาวพัชรพร เจริญเนตร | การพัฒนาชุมชน | 70 |
50 | 6411307561 | นายเพชร มะลิเถา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
51 | 6411307579 | นางสาววันวิสา สิงห์กองโพธิ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
52 | 6411308726 | นางสาวธัญนิชชา จันทร์ต๊ะ | การพัฒนาชุมชน | 10 |
53 | 6411309054 | นายภัคพล คลังเพชรพาณิชย์ | การพัฒนาชุมชน | 10 |
54 | 6411309062 | นายวชิรวิชญ์ มั่นคง | การพัฒนาชุมชน | 10 |
55 | 6411309070 | นายสรรเพชร ดีคำไฮ | การพัฒนาชุมชน | 10 |
56 | 6411309856 | นายวรชิต แสนอุดมสุข | การพัฒนาชุมชน | 10 |
57 | 6411309930 | นางสาวพัชราวดี พรแก้ว | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
58 | 6411310433 | นางสาวฐิติรัตน์ ผลาทิพย์ | การพัฒนาชุมชน | 70 |
59 | 6411310615 | นายสืบสกุล จุยานนท์ | การพัฒนาชุมชน | 10 |
60 | 6411310672 | นายปกฤษฎา ไชยโย | การพัฒนาชุมชน | 10 |
61 | 6411311092 | นายฐปนรรฆ์ สังข์ตรีเศียร | การพัฒนาชุมชน | 10 |
62 | 6411311100 | นายสราวุฒิ ภูมิจิตร | การพัฒนาชุมชน | 70 |
63 | 6411311704 | นางสาวจินดาวรรณ และมัด | การพัฒนาชุมชน | 10 |
64 | 6411313007 | นายยุทธพงศ์ คงตะโก | การพัฒนาชุมชน | 70 |
65 | 6411313015 | นางสาวปาจรีย์ สวนศรี | การพัฒนาชุมชน | 10 |
66 | 6411313239 | นายวัชรพัฐ ฤกษ์ดี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
67 | 6411313403 | นายเป้ ระเบียบ | การพัฒนาชุมชน | 10 |
68 | 6411313635 | นางสาวจิรนันท์ ประจันทัง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
69 | 6411313643 | นางสาวมานิตา อินพุ่ม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 70 |
70 | 6411313841 | นายบวร วิเศษศิริ | ดนตรีสากล | 10 |
71 | 6411314013 | นางสาวอาริยา คำก้อน | ภาษาอังกฤษ | 70 |
72 | 6411314294 | นางสาวสุกัญญา มะลานวล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
73 | 6411314302 | นายวรโชติ พันเชื้อ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 70 |
74 | 6411314526 | นายปภาวิน คุ้มไทย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
75 | 6411314625 | นายสิทธิ สิทธิคง | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
76 | 6311400110 | นายคามิน ศิลปประเสริฐ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
77 | 6311401225 | นางสาวอักษราภัค ประกอบมี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
78 | 6311401324 | นางสาวชฏากาญจน์ เวียงวีระ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
79 | 6311403203 | นายรัชพล พากเพียร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
80 | 6311411208 | นายกรทักษ์ ทองดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
81 | 6311471616 | นายมหาสมุทร หนูนารถ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
82 | 6311471640 | นายญาณารณพ เศรษฐประณัยน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
83 | 6311471657 | นายนพรัตน์ เตจะนิน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
84 | 6311472093 | นายรชตะ สรวลสำเริง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
85 | 6311472242 | นายนนทวัน เพ็งจันทร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
86 | 6311472432 | นางสาวนภัสสร เก่งสกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
87 | 6311472465 | นางสาวประสมทรัพย์ อินอ่อน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
88 | 6311472788 | นายวีรสันต์ มิ่งแก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
89 | 6311474172 | นายณัฐนันท์ ศิริพิทยกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
90 | 6411400382 | นายปริวุฒิ คงสนิท | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
91 | 6411402917 | นายวทัญญู ทองบ่อ | วิทยาการประกอบการ | 70 |
92 | 6411403931 | ว่าที่ร้อยตรีหญิงพัชราภรณ์ มาน้อย | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
93 | 6411405100 | นางสาวจุฑามาศ เผือกพลู | วิทยาการประกอบการ | 10 |
94 | 6411405118 | นางสาวจินทภา พุฒตาล | วิทยาการประกอบการ | 10 |
95 | 6411405126 | นางสาวเกษรา ตุพิลา | วิทยาการประกอบการ | 10 |
96 | 6411405134 | นายณัฐพล แก้วจันดา | วิทยาการประกอบการ | 10 |
97 | 6411405142 | นายชนพัฒน์ แป้นขำ | วิทยาการประกอบการ | 10 |
98 | 6411406546 | นายธนดล มะหะหมัด | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
99 | 6411406686 | นางสาวพิชญาภา พวงสูงเนิน | วิทยาการประกอบการ | 10 |
100 | 6411406694 | นางสาวสุคนธา ใสสะอาด | วิทยาการประกอบการ | 10 |
101 | 6411408955 | นายทัศน์พล สอนวิจารณ์ | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
102 | 6411408997 | นายจิรายุ พันเดช | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
103 | 6411409151 | นางสาวภาวิณี นรพิมพ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
104 | 6111503980 | นางสาวภวรินทร์ วงษ์สลาม | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
105 | 6111504046 | นางสาวมัลลิกา จันทริด | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
106 | 6111505274 | นางสาวธนพร สอนอาจ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
107 | 6111505464 | นายสายนที บูรณะประภพ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
108 | 6111505530 | นายจิรายุ ธรรมศักดิ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
109 | 6411501833 | นายณัฐกิตติ์ แจ้งกลั่น | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 70 |
110 | 6411504365 | นางสาวปราณี มากศรี | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
111 | 6411504407 | นางสาวศิริญากรณ์ ปั้นถนอม | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
112 | 6411505842 | นายติณณภพ เครือเเตง | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
113 | 6411506485 | นายเหินฟ้า อินทนาม | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
114 | 6411506618 | นายรัชชานนท์ คชชาญ | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
115 | 6411507285 | นายธีรภัทร์ คลังภูเขียว | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 70 |
116 | 6411508697 | นายสิทธิชัย สุรบูรณ์กุล | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 70 |
117 | 6411509182 | นายเตวิช กว๊าน | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
118 | 6411509273 | นายกันทรากร บุญผิว | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
119 | 6411509356 | นายพงศธร เมฆกระจ่าง | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 70 |
120 | 6411509711 | นายเกษมสุข โสพันพิมพ์ | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 70 |
121 | 6411509729 | นายยศพล วงษ์ศรีจันทร์ | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 70 |
122 | 6411509885 | นายอดิศร ฤกษ์ดี | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
123 | 6411512434 | นายโสภณ อนุรักษ์ | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |