1 | 6211200396 | นางสาวธิติมา ช่วยเต็ม | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6211200412 | นางสาวธิติพร กลิ่นศรีสุข | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6211200420 | นายกอบกฤตย์ ประกอบดี | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6211200479 | นางสาวลัดดา ชัยชนะ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6211200487 | นายวชิรวิชญ์ จันทร์กระจ่าง | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211200727 | นางสาวพิชญาพร เชยบุบผา | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211200743 | นายพงศธร สายหอม | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211200750 | นายวรายุทธ กุหลาบกาฬสินธุ์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211200768 | นายสันติสุข กอบกำ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211200859 | นายณัฐกิตติ์ ยิ้มประเสริฐ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6211200883 | นางสาวสุพัตรา อามาตรมนตรี | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6211200909 | นางสาวน้ำทิพย์ เเก้วกระจ่าง | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6211201451 | นายพงศธร สุพิศ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6211202038 | นางสาวกนกวรรณ หาญอาษา | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6211202061 | นายธนานันต์ กุลกนก | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6211202111 | นางสาวลลินดา ก้านแก้ว | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6211202343 | นางสาวอาฟีณีย์ มาหะมะ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6211203401 | นายธนวัฒน์ บุญเย็น | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6211203416 | นายศักดิ์กรินทร์ โชคบัณฑิต | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6211302788 | นางสาวโชติกา เพชรกำเหนิด | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6211302796 | นางสาวธนพร จันทร์เพ็ญ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6211302879 | นางสาวสุมิตา เพ็งพล | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6211302895 | นางสาวอรนิชา ขุมทอง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6211302937 | นายธันวา สุขขวด | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6211305427 | นายสุพิชชา แก้วอาสา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6211305435 | นางสาวฉัตรสุดา อุคำ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6211305443 | นางสาวปาริชาติ ดวงใจ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6211305450 | นางสาวกรกมล มะลิวัลย์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6211305468 | นางสาวสกุลรัตน์ สารไชย | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6211305526 | นางสาวปกิตตา จิรังดา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6211305534 | นางสาวกมลมาศ หมกทอง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6211305955 | นางสาวธนิตา ช่างตกแต่ง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6211305971 | นางสาวสุนิศา คำมาลา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6211306037 | นางสาวนิศารัตน์ โชติกุญชร | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6311300534 | นางสาวอภิยดา สุขแจ่ม | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
36 | 6311300591 | นางสาวอมราพร ฤกษ์โชคดี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
37 | 6311301342 | นางสาวพิยดา ชนะศึก | ภาษาอังกฤษ | 10 |
38 | 6311305517 | นางสาวภัสราภา เนตรจินดา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
39 | 6311305525 | นางสาวศศินา ศรีนนท์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
40 | 6311305533 | นางสาวปาระวี เพียรพิทักษ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
41 | 6311305541 | นางสาวอารียา ปัสสา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
42 | 6311305640 | นางสาวพรพิตา ดีมารยาตร์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
43 | 6311305657 | นางสาวกานต์ธิดา รินตัน | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
44 | 6311306481 | นางสาวปนัดดา จันทร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
45 | 6311307786 | นายศิวาภิรักษ์ สุทธิพันธ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
46 | 6311371327 | นางสาววัลคุ์วดี วงษ์เสนา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
47 | 6311372715 | นางสาววิจิตรา เชื้อโพล้ง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6411302372 | นายพิตรพิบูล สังข์ประไพ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
49 | 6411302398 | นายภูวดล ภูมิผักแว่น | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
50 | 6411305185 | นายธัญพิสิษฐ์ อภิญญาพงศ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
51 | 6411307363 | นายศรราม แสนฉลาด | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 70 |
52 | 6411307371 | นายธีระภัทร ทิวคง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
53 | 6411307389 | นางสาวนลพรรณ ใยเจริญ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 70 |
54 | 6411307405 | นางสาวศรารัญ แว่นศิลา | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 70 |
55 | 6411307660 | นายรัฐรุจน์ ศิริพันจิรคุณ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 70 |
56 | 6411311332 | นายเจตริน รักษายศ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
57 | 6411313163 | นางสาวจุฑาลักษณ์ แย้มกลิ่น | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 70 |
58 | 6411313221 | นางสาวสุขฤทัย อาจเจริญ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 70 |
59 | 6411314484 | นางสาวชนัญชิดา พวงสมบัติ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
60 | 6011400972 | นางสาวอรยา ลูกบัว | บัญชีบัณฑิต | 40 |
61 | 6011401244 | นางสาวเสาวลักษณ์ แก้วสายฟ้า | บัญชีบัณฑิต | 40 |
62 | 6111401474 | นางสาวดรุณี พันธุ์พฤกษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
63 | 6111402282 | นายนิพัทธ์ หีบเพชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
64 | 6111404353 | นายธนพล นามโน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
65 | 6111408081 | นายอรินทราช บรรเทากุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
66 | 6411400515 | นางสาวเกศราภรณ์ จำปาทอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
67 | 6411400523 | นางสาวณัฐชยา อ่อนแก้ว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
68 | 6411400531 | นางสาวปนัดดา วงศ์สายวารี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
69 | 6411409128 | นายเอกภพ ไทยเขียว | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
70 | 6211500068 | นางสาวบุษรินทร์ อินบุญญา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
71 | 6211502189 | นางสาววศินี บรรจโรจน์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
72 | 6211504565 | นายอภิวิชญ์ เสติ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
73 | 6211504573 | นางสาวนูรดาลีลา ยูโซ๊ะ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
74 | 6211504656 | นางสาวนิฟาฏิณ เจะดาโอะ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
75 | 6411500353 | นายนราธรณ์ ปลอดครุฑ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
76 | 6411501247 | นางสาวณัฏฐ์นรี ชะอ้อน | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
77 | 6411503466 | นายจุฑาทัตย์ ท่าพิกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
78 | 6411504068 | นางสาวชลิตา เหมสำอาง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
79 | 6411506691 | นางสาวธิติยา กฤษณาสีนวล | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
80 | 6411506709 | นางสาวนฤมล พะวันรัมย์ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
81 | 6411507046 | นายอนุชาติ เทวารัมย์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
82 | 6411508341 | นายจิรพัฒน์ รักษ์ตัว | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
83 | 6411508366 | นางสาววาสนา สารีกร | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
84 | 6411509927 | นางสาวมณฑิตา ปัญจะวัฒน์ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
85 | 5811700920 | นางสาวปราณิสา ยอดเพชร | การแพทย์แผนจีน | 10 |
86 | 5811700987 | นางสาวเมย์ริสสรา อามาตมนตรี | การแพทย์แผนจีน | 10 |