1 | 6311201187 | นางสาววรพิชญ์ สุขเทพ | จิตวิทยา | 10 |
2 | 6311202417 | นางสาวศิริธร พ่วงแพร | จิตวิทยา | 10 |
3 | 6311203167 | นายณัชพล ไชยนอก | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6311203282 | นายภัทรเทพ อ่อนคำ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6311203332 | นายเกรียงไกร แสนพล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6311203373 | นายปฐเวศน์ วงษ์ชมภู | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6411201897 | นายศุภกร เรืองฤทธิ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6411201921 | นางสาวสุนิสา นิยมสวัสดิ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6411202234 | นายกฤษณะ มุขแสง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6411202259 | นายธนพล ใจซื่อ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6411202267 | นางสาวปิยานุช แซ่ฉั่ว | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6411202309 | นายธนพล เทศนา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6411202325 | นายสรวิศ พ่อเกษ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6411202838 | นายกิติศักดิ์ มหาวงศ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6411202861 | นายเดชาวัต วามิล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6411202879 | นายธนกิจ บุญร่วม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6411202887 | นายธนพัฒน์ นานอก | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6411202945 | นางสาวเมธาวี สุวรรณพาณิช | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6411202960 | นางสาวศุพัฒน์ตา ศรีนนท์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6411202986 | นายอภิรักษ์ เลี่ยนยงค์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6411203026 | นายจตุรภัทร ปัจฉิม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6411203034 | นายชลธี จิ้วบุญสร้าง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6411203042 | นางสาวณิชนันทร์ ปะทิ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6411203224 | นายศุภกร คุ้มเมือง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6411203406 | นายกิตติภณ เหมะรักษ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6411203414 | นายอภิวัฒน์ อ่อนทองหลาง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6411203422 | นายทินกร พิมพกันต์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6411203430 | นายอรรถสิทธิ์ จันทรานุสรณ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
29 | 6411203455 | นางสาวอุไรวรรณ คุราวัน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6411203463 | นายฐิติศักดิ์ คงทรัพย์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6411203471 | นายภูมินทร์ มาศภูมิ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6411203489 | นายกิตติ์ธเนศ ศศิเรืองกิตติ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6411203497 | นางสาวจันจิรา ขันธุแสง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6211301558 | นายธนกฤต หนูชัยแก้ว | ดนตรีสากล | 10 |
35 | 6411300376 | นายปิยพัทธ์ สุวินัยวงศกร | ดนตรีสากล | 10 |
36 | 6411300384 | นายภานุวัฒน์ พวงยอด | ดนตรีสากล | 10 |
37 | 6411305573 | นายชวลิต แซ่จิว | ดนตรีสากล | 10 |
38 | 6411305649 | นางสาวนริศรา ขันทอง | ดนตรีสากล | 10 |
39 | 6411305714 | นายภคพล บุญชัย | ดนตรีสากล | 10 |
40 | 6411305748 | นางสาวมัญชุพร กิจนพเก้า | ดนตรีสากล | 10 |
41 | 6411308205 | นายสรศักดิ์ พรมสุคนธ์ | ดนตรีสากล | 10 |
42 | 6411308221 | นายอนุวัฒน์ ชูหาญ | ดนตรีสากล | 10 |
43 | 6411308239 | นายพีรดนย์ เหลืองมณีธนกูล | ดนตรีสากล | 10 |
44 | 6411309633 | นายณัฐพงษ์ เกษรล้ำ | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
45 | 6411309666 | นายพงศภัค ดำรงวัฒนศักดิ์ | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
46 | 6411309690 | นายกฤตภาส บุตโต | ดนตรีสากล | 10 |
47 | 6411313890 | นายยศรัล จูแจ้ง | ดนตรีสากล | 70 |
48 | 6411406116 | นางสาวอาทิตยา ยินดี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
49 | 6411407296 | นายชัยภัทร สุขศึกพ่าย | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
50 | 6411407650 | นางสาวชลลดา ทรัพย์เจริญดีแท้ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
51 | 6211500811 | นายภูวนัย บุตรวงค์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
52 | 6411501247 | นางสาวณัฏฐ์นรี ชะอ้อน | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
53 | 6411501379 | นายจักรกฤษณ์ อดุลนวกิจ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
54 | 6411506022 | นางสาวปิ่นทิพย์ สาระเเก้ว | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6411506691 | นางสาวธิติยา กฤษณาสีนวล | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
56 | 6411508218 | นายจิรเมธ โคตะการ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 60 |
57 | 6411509067 | นางสาวกรกนก บุญสุข | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
58 | 6411509927 | นางสาวมณฑิตา ปัญจะวัฒน์ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
59 | 6411511121 | นางสาวกมลลักษณ์ กล้าเด็ด | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6411511436 | นายกวิน อินแปลง | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6411512830 | นางสาวนิตยา กระเสาทอง | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |