1 | 6411100784 | นางสาวอัมรินทร์ มุทรพัฒน์ | เกษตรศาสตร์ | 70 |
2 | 6411100792 | นายอภิชาติ มณีพวงไพร | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 70 |
3 | 6111200959 | นางสาวนริศรา เขียวมนต์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
4 | 6111201031 | นางสาวบุณยวีร์ โสภารัตน์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
5 | 6111201122 | นายเติมพร งามงอน | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
6 | 6111201155 | นายทรงวุฒิ เเต่งเเก้ว | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
7 | 6111201163 | นางสาวกนกวรรณ ศรีเทพ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
8 | 6111201171 | นางสาวขนิษฐา บุญทอง | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
9 | 6111201833 | นายวรวุฒิ พันธิทักษ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
10 | 6211200016 | นางสาวณิชภัทร เรือนอินทร์ | จิตวิทยา | 10 |
11 | 6211200156 | นางสาวญาณิศา คุ้มขลิบ | จิตวิทยา | 10 |
12 | 6211200529 | นางสาวจันจิรา ภิบาลพล | จิตวิทยา | 10 |
13 | 6211200560 | นางสาวนภัสสร มามั่งคั่ง | จิตวิทยา | 10 |
14 | 6211200586 | นางสาวนลินี สุวรรณธาร | จิตวิทยา | 10 |
15 | 6211200636 | นางสาววรรณนิสา พุทธา | จิตวิทยา | 10 |
16 | 6211200651 | นางสาวอัลติมา ทับจ่าย | จิตวิทยา | 10 |
17 | 6211200719 | นายอลงกรณ์ พรมลี | จิตวิทยา | 10 |
18 | 6211202145 | นางสาวจิดาภา พุทธวงค์ | จิตวิทยา | 10 |
19 | 6211202160 | นางสาวจีรวัลย์ มโนมัย | จิตวิทยา | 10 |
20 | 6311201179 | นางสาวกนกพร การมิตรี | จิตวิทยา | 10 |
21 | 6311202839 | นางสาวชัชญา สิงขามป้อม | จิตวิทยา | 10 |
22 | 6311202953 | นางสาวปาริฉัตร ลาภกิตติคุณ | จิตวิทยา | 10 |
23 | 6111303100 | นางสาวสิริวรรณ พุ่มสุวรรณ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
24 | 6111305329 | นางสาวศรัญยธร วีระมโนกุล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
25 | 6211300741 | นางสาวอิศรา เนาว์นอก | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6211302036 | นางสาวพิมพ์ลภัส คำพงษ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6211302960 | นางสาวกนกวรรณ จันทรสุข | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6211303372 | นายโดม แป้นอินทร์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
29 | 6211304669 | นายวชิระ แซ่ตั้ง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
30 | 6211306243 | นายพีรพัฒน์ สุวิริยะกุล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
31 | 6211306896 | นางสาวกมลรัตน์ เพชระบูรณิน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
32 | 6221300665 | นายกันตพงศ์ กลางโนนงิ้ว | ดนตรีสากล | 70 |
33 | 6311304353 | นายอดิศัย พรหมสาขา ณ สกลนคร | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6411313872 | นายศุทธิ อารีย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
35 | 6411314013 | นางสาวอาริยา คำก้อน | ภาษาอังกฤษ | 70 |
36 | 6411314294 | นางสาวสุกัญญา มะลานวล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
37 | 6411314344 | นายกิตติราชนรินทร์ คำภา | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 70 |
38 | 6411314351 | นายเจษฎา สุขเสน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
39 | 6411314427 | นางสุตาภัทร สารทประพันธ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
40 | 6411314435 | นายฐิติศักดิ์ ขจรกิตติศักดิ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
41 | 6411314526 | นายปภาวิน คุ้มไทย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
42 | 5911405156 | นายธีรภัทร์ วังอาจ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 40 |
43 | 5911411006 | นายปริยะ รวมลาภ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 40 |
44 | 6011406912 | นายณัฐวุฒิ วิทูรกิจวานิช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
45 | 6111400351 | นางสาววลัยรุจน์ วัณณรถ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
46 | 6111400922 | นางสาวภัคจิรา หมัดประเสริฐ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
47 | 6111400989 | นางสาวปาลิตา สุขธรรมา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
48 | 6111401060 | นางสาวไอลดา ประกอบชัย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
49 | 6111401151 | นางสาวสุฮัยลา วอลีบาแย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
50 | 6111402423 | นางสาวพรนภา กรินสูงเนิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
51 | 6111402738 | นายนิธิชัย อัญชลิพงศ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
52 | 6111402811 | นางสาวอังสุมา สิงห์ศิริ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
53 | 6111402829 | นายพลจักร สีดี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
54 | 6111402837 | นางสาวธนัช ทิมเรืองเดช | บัญชีบัณฑิต | 10 |
55 | 6111402910 | นางสาวจุฑาทิพย์ ธานีรัตน์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
56 | 6111402944 | นางสาวนภัสสร พัดมี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
57 | 6111402977 | นางสาวปริณาห์ สุระคนธ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
58 | 6111402993 | นางสาวธมลวรรณ โสฬส | บัญชีบัณฑิต | 10 |
59 | 6111404395 | นายกิตติศักดิ์ รอดสน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
60 | 6111404783 | นางสาวนุสยา เอ่งฉ้วน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
61 | 6111405863 | นางสาวภัณฑิรา พุทธานุ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
62 | 6111405871 | นางสาววิยะดา ถือทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
63 | 6111405889 | นางสาวกนกพร ปีตวิบลเสถียร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
64 | 6111405921 | นายณัฐพงศ์ เจริญดำรงกุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
65 | 6111406028 | นางสาวพิมพ์มาดา จันอะร่าม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
66 | 6111406051 | นางสาววราภรณ์ สมหมาย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
67 | 6111406069 | นางสาวจุฑามาศ สุขขี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
68 | 6111406168 | นางสาวมนัสวี หนูเต็บ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
69 | 6111406176 | นางสาวพัชราภรณ์ บุญอาจ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
70 | 6111406952 | นางสาวณัฐกานต์ วงค์หิรัญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
71 | 6111407026 | นายอลงกรณ์ มะลิขาว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
72 | 6111407141 | นางสาวแก่นทิพย์ คนกล้า | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
73 | 6111409063 | นางสาวสุทธิกานต์ จังเกตุทอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
74 | 6211400467 | นางสาวบุณณดา บุญประสม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
75 | 6211400616 | นางสาววิวิศนา สุระภี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
76 | 6211401119 | นายพชร เจริญทรัพย์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
77 | 6211403693 | นางสาวสาธิกา คงสุข | บัญชีบัณฑิต | 10 |
78 | 6211403784 | นางสาวมัณฑนา ไชยชะนะ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
79 | 6211403826 | นางสาวนายิกา ธงชัย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
80 | 6211403883 | นางสาวรุจิพร หมื่นศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
81 | 6211403941 | นางสาวญาณิกา ทองสุข | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
82 | 6211403958 | นางสาววีรวรรณ เกษร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
83 | 6211405045 | นางสาวสวรรยา เจริญกุล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
84 | 6211406027 | นางสาวสุภาวดี พิราพิมพ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
85 | 6211406670 | นางสาวอรอุมา แพงโท | บัญชีบัณฑิต | 10 |
86 | 6311471822 | นางสาวนริศรา พลาหก | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
87 | 6311473562 | นายนภสินธุ์ จันทร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
88 | 6311473612 | นายธนโชติ มณีสุขศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
89 | 6411408286 | นางสาวแพรพรรณราย กาญจนาลักษณ์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
90 | 6411408617 | นายดนตรี ดาวรัตน์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
91 | 6411409151 | นางสาวภาวิณี นรพิมพ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
92 | 5811503191 | นายกิตติ แวมประชา | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ | 10 |
93 | 6111500168 | นายชูเดช จันทร์ใส | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
94 | 6111500200 | นายประกาศิต เหมะสุรินทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
95 | 6111500218 | นายปริญญา จลุทั้งสี่ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
96 | 6111501000 | นายภูมิพัฒน์ มากกลิ่น | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
97 | 6111501182 | นายภานุพงษ์ บริบูรณ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
98 | 6111502784 | นายปิยะพงษ์ ฉิมช้าง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
99 | 6211500258 | นางสาวรัตติกรณ์ บัวแก้ว | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
100 | 6211500266 | นางสาวอริษา ชูเวชะ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
101 | 6211500910 | นางสาวญาศิมินณ์ บุญธิ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
102 | 6211500944 | นางสาวนุชษรัตน์ พรหมเกิด | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
103 | 6211502692 | นางสาวรออายู มาหะมุ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
104 | 6211502700 | นางสาวสุมาตา สุกี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
105 | 6211502726 | นางสาวธันยเรศ คงเมือง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
106 | 6211503674 | นางสาวกชกร สังข์ทอง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
107 | 6311501255 | นางสาวสายธาร เมฆศรี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
108 | 6311501297 | นางสาวอำภรรัตน์ เจนจบ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
109 | 6311501313 | นางสาวเสาวลักษณ์ เหิมขุนทด | อาหารและโภชนาการ | 10 |
110 | 6311501321 | นางสาวชลธิชา ศรีน้อยเมือง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
111 | 6311501354 | นายจักรพันธ์ ไม้จัตุรัส | อาหารและโภชนาการ | 10 |
112 | 6311501362 | นายกรรกนก จุลตรี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
113 | 6311501552 | นายคิรากร วรรณภิภพ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
114 | 6311501586 | นางสาวมดตาน่อย ยอดคำ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
115 | 6311501602 | นางสาวทัศนีย์ ประหยัดยอด | อาหารและโภชนาการ | 10 |
116 | 6311501701 | นางสาววณิชชยา อายุโย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
117 | 6311504242 | นางสาวอริสรา ร่มลำดวน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
118 | 6311504309 | นางสาวสุณภัทร บุญตามช่วย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
119 | 6411501088 | นายณัฐวุฒิ เรือนจันทร์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
120 | 6411504522 | นายสิทธานต์ มันเทศ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 70 |
121 | 6411506485 | นายเหินฟ้า อินทนาม | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
122 | 6411509182 | นายเตวิช กว๊าน | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
123 | 6411512632 | นายศุภณัฐ กลั่นยิ่ง | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
124 | 6411512699 | นายกฤตภัค พุ่มไชย | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
125 | 6411512707 | นายพงศ์ปณต กฤตลักษณ์ธารี | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |