1 | 6311200155 | นางสาววศินี บุญทองแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6311200247 | นางสาวทิพทิวา ป้องประดา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6311200320 | นางสาวภัทรชนก ปิ่นแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6311201336 | นางสาวกุลสตรี ประคำ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6311201559 | นางสาวกวินทิพย์ คนกาล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6111302698 | นายณัฐสิทธิ์ บุญประคอง | ดนตรีสากล | 10 |
7 | 6211300741 | นางสาวอิศรา เนาว์นอก | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211302036 | นางสาวพิมพ์ลภัส คำพงษ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211302960 | นางสาวกนกวรรณ จันทรสุข | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211303158 | นางสาวอัยรดา สและหมัด | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6311300369 | นางสาวนิรมล มะอยู่เที่ยง | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6311300534 | นางสาวอภิยดา สุขแจ่ม | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
13 | 6311300591 | นางสาวอมราพร ฤกษ์โชคดี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
14 | 6311300807 | นางสาวสุธิดา กลิ่นสอน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6311300815 | นางสาวปัทมาพร ปานกล่อม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6311300823 | นางสาวณัฐณิชา ปะนะรัตน์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6311300864 | นางสาวกัญญาพัชร์ บุญมา | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6311300872 | นางสาววิไลวัลย์ สอาด | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6311301037 | นางสาวพรนภา ราชนิด | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6311301086 | นางสาวน้ำทิพย์ ปิ่นแก้ว | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6311301144 | นางสาวมณีทรัพย์ พิมพ์มาตร์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6311301250 | นางสาวนภัสสร สิงห์ทอง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6311301276 | นางสาวรจนา ชาติพิมาย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6311302753 | นางสาวปฏิญญารัตน์ เสนาะเสียง | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6311302779 | นางสาวเอยาวดี จุลเสริม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6311302811 | นางสาวเพียงเพ็ญ จิตสุวรรณ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6311302860 | นางสาวธาริณี ผลศักกรี | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6311302878 | นางสาวอิงนภา จางจา | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6311304460 | นางสาวอรดา เกิดจินดา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6311304486 | นางสาวสุพัตรา พิกุลแย้ม | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6311304569 | นางสาวสินีนาถ มหาชน | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6311304577 | นายพงศกร ทองมนศรี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6311304619 | นางสาวธนัชพร พรมชาติ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6311304650 | นายปรัชญา กอแก้ว | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6311305426 | นางสาวนภัสสร จูจันทร์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
36 | 6311305517 | นางสาวภัสราภา เนตรจินดา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
37 | 6311305525 | นางสาวศศินา ศรีนนท์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
38 | 6311305533 | นางสาวปาระวี เพียรพิทักษ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
39 | 6311305541 | นางสาวอารียา ปัสสา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
40 | 6311305558 | นายกิตติชัย ชมพู | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 70 |
41 | 6311305640 | นางสาวพรพิตา ดีมารยาตร์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
42 | 6311305657 | นางสาวกานต์ธิดา รินตัน | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
43 | 6311305780 | นางสาวกมลวรรณ อามาตย์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6311305814 | นางสาววลัยลักษณ์ มีเงิน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6311306168 | นางสาวอมานี นากอ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6311307125 | นางสาวปัญญาพร กสิผล | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6311307240 | นางสาวสุณิสา แดงสุข | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6311307364 | นางสาวสลิลทิพย์ ปิ่นทอง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
49 | 6311307612 | นางสาวศศิกาญ ชวลิตศิริเศรษฐ์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6311308057 | นางสาวธัญกร บุญแรง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6311308099 | นางสาวอาวาตีฟ สะมะแอ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6311308396 | นางสาวอาซียะ เซ็ง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6311308446 | นางสาวสุกัญญา ชุติธนสกุล | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6311308461 | นางสาวอัจฉราภรณ์ ทีปะลา | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6311308636 | นายธนวันต์ ขำเจิม | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6311309022 | นางสาวจิรัชญา ปานดำ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6311309030 | นางสาวอาลาวียะห์ สะอะ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6311309196 | นางสาวปาณิสรา ผลช่วย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6311309501 | นางสาวอนงค์ภัทร เสน่ห์เมือง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6311309634 | นางสาวณัฐนันท์ ทับเพ็ชร์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6311309675 | นายจักรพงษ์ บ้านชำ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6311309758 | นางสาวสุดา เจะหะ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6311309824 | นางสาวกวินธิดา สุวรรณศรี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
64 | 6311309840 | นางสาวพิมพ์หฤดา ทันตา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
65 | 6311309873 | นางสาวฮูดา ดอมะ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
66 | 6311371327 | นางสาววัลคุ์วดี วงษ์เสนา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
67 | 6311371782 | นางสาวขรินทร์ทิพย์ ศิริวงษ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
68 | 6311371857 | นางสาวนูรู สาและ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
69 | 6311372277 | นางสาวกิติยาภรณ์ ชลเดช | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
70 | 6311372319 | นางสาวสุกัญญา มีสิงห์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
71 | 6311372533 | นางสาวชลธิชา โชคเจริญ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
72 | 6311372905 | นางสาวนัฐริกา ติมุลา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
73 | 6311374406 | นางสาวนลพรรณ ทองอินทร์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
74 | 6111405749 | นางสาวปิยธิดา มะลิซ้อน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
75 | 6111406424 | นายแทนคุณ กงมนต์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
76 | 6311400649 | นายไชยวัฒน์ สุทธิ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
77 | 6311411349 | นายชนะชลณ์ ฉวีวงค์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
78 | 6311411364 | นางสาวบุญธิชา ไพบูลย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
79 | 6311411398 | นายสมิตธิ์ โกมลวาสี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
80 | 6311411406 | นางสาวสุปราณี เจริญสง่า | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
81 | 6311471483 | นายวงศพัทธ์ เวชบุตต์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
82 | 6311471509 | นายพงศ์พิชาญ วังเมือง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
83 | 6311472226 | นายคีตา ทองบ่อ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
84 | 6311472515 | นายธนภัทร รัตนกูล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
85 | 6311473133 | นายนครินทร์ แสงยิ่งยงวัฒนา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
86 | 6311473331 | นายปกรณ์ ยางงาม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
87 | 6311473612 | นายธนโชติ มณีสุขศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
88 | 6211500027 | นางสาวปิยฉัตร นิลไสล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
89 | 6211500035 | นายอธิบดี ศรีบุญเรือง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
90 | 6211500043 | นางสาวณัฐริกา ถาดสำโรง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
91 | 6211500050 | นางสาวดียานา เจ๊ะอูมา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
92 | 6211500076 | นางสาวรติมา สหวิศิษฏ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
93 | 6211501991 | นางสาวจุฑาพร โพธิ์กล่ำ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
94 | 6211502007 | นายชุณหเกียรติ ทองกระจ่าง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
95 | 6211502023 | นางสาวตะวัน พันพิบูลย์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
96 | 6211502031 | นางสาวทิพยวรรณ พรมนิล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
97 | 6211502155 | นางสาวนิรัชชา มะลิกุล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
98 | 6211502197 | นางสาววิจิตรา ศรีมงคล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
99 | 6211502536 | นางสาวภณิดา พรมกุล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
100 | 6211502601 | นายสหรัถ น้อยศรี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
101 | 6211502619 | นายสินสมุทร ปะนัดโส | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
102 | 6211502676 | นางสาวธมลวรรณ นิระไทย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
103 | 6211502684 | นางสาวรติยากร โปรดปราน | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
104 | 6211503229 | นายสหรัฐ ทวินันท์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
105 | 6211503351 | นายสราญชน ยศมา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
106 | 6211503393 | นายหัสศวรรษ หอมรักษ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
107 | 6211503922 | นายณัฐครินทร์ มะลิวัลย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
108 | 6211504169 | นางสาวสุทธิดา ลุสมบัติ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
109 | 6211504177 | นางสาวกัลยาณี ศรีสิทธิ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
110 | 6211504193 | นางสาวนภาพร สมณา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
111 | 6211504219 | นางสาวปัญญ์ธิษา วณิชภูวดล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
112 | 6211504227 | นางสาวกัญญารัตน์ มีมงคล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
113 | 6211504698 | นางสาวนูรีซัน ดาโอ๊ะ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
114 | 6211504706 | นางสาวอาซียะห์ ทองด้วง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
115 | 6211504722 | นางสาวศศินา ศรีตระการ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
116 | 6211504730 | นางสาวเสาวลักษณ์ โสมิตร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
117 | 6211504748 | นางสาวนริศรา บริบูรณ์เนื้อ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
118 | 6211505612 | นางสาวญาดา นามโคตร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
119 | 6311502691 | นายปาณชัย พันโนลิตร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
120 | 6311503798 | นางสาวสุกัญญา ออมสิน | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
121 | 6311503855 | นายชาติสิริ อนุมานไพศาล | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
122 | 6311505033 | นายวายุ วาเลง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
123 | 6311505090 | นายณัฐกมล ภัสสรภาคย์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
124 | 6311506023 | นายกฤษฏ์ ตรีสุวรรณ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
125 | 6311508979 | นางสาวธีร์พิตรา แจ่มอุลิตรัตน์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |