1 | 6311200197 | นางสาววิภาวี ศรีสอน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6311200296 | นางสาวศศินา ดอกบัว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6311201435 | นางสาวอรกัญญา พงษ์ณรงค์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6111307986 | นายสุทธิศักดิ์ มิศิริ | ดนตรีไทยศึกษา | 10 |
5 | 6111308067 | นายพลสิทธิ์ ก้อนแหวน | ดนตรีไทยศึกษา | 10 |
6 | 6211302648 | นางสาวพันพัสสา จันทรจำนงค์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211302705 | นายชิดชัย โลกะธรรมะ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211302713 | นายณัลฑวัฒน์ ขานคำภา | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211302721 | นายอภิสิทธิ์ สุรมิตร | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211304883 | นายสิริกร สัจจสมภาร | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6211304917 | นางสาวณิชกานต์ มีดวง | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6211304925 | นางสาวณรัณนันท์ วงศ์งานหิรัญธนา | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6211305005 | นายรณกร วัชรานุวิทย์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6311300302 | นายสถาพร ศรีมหาพรม | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6311300310 | นางสาวณัฐณิตา ลาญาติ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6311300336 | นางสาวจิตติพร คำก้อน | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6311300344 | นางสาวเกษราภรณ์ หร่ำอำไพ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6311301607 | นางสาวพันพษา แก้วเกิด | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6311301722 | นางสาวภีร์ลดา พิมพ์วาปี | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6311302530 | นางสาวณัฐธัญญา พรมหงษ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6311303140 | นางสาวมินตรา เปาป่า | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6311303157 | นายภูเบศร บุริวัฒน์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6311303959 | นายดนตรี ขอมกิ่ง | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6311304262 | นายภานุพงศ์ แสงคำ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 70 |
25 | 6311304403 | นางสาววริศรา มาตรแม้น | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6311305954 | นายมนธนะ กตัญญูตะ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 70 |
27 | 6311306200 | นางสาวทิพยนารี ฟองเลา | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6311306218 | นางสาวปภัสสรณ์ จันทร์ยืนยง | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6311306291 | นางสาวณัฐธิดา ชูช่วย | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6311306317 | นางสาวจิราภรณ์ ช่วยแก่นจันทร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6311307034 | นางสาวนวรัตน์ โพธิคำ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
32 | 6311307448 | นายปฐมพร ถาวร | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6311308156 | นายอัครวินท์ ชินวิริยสิทธิ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6311309816 | นายกฤษณะ รอดสิน | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
35 | 6311372418 | นางสาวณัฏฐริกา ขาวเมืองน้อย | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6311372889 | นางสาวหทัยรัตน์ มีแก้ว | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6311374398 | นายศตวรรษ ห่วงกระโทก | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6411308718 | นายวัฒนา ปะสาวะนัง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6411309369 | นายกิตติพันธ์ เงางาม | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
40 | 6411309377 | นางสาวจินตนา เอมเอก | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6411309401 | นายธนวัฒน์ ใคร่ครวญ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6411309419 | นางสาวนภสรณ์ บัวเกตุ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6411309427 | นางสาวปรียานุช คงแก้ว | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6411310243 | นางสาวศิรประภา แก้วเทพ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6411310250 | นางสาวเครือวัลย์ สุหญ้านาง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6411310565 | นางสาวนัสมี ซาเฮาะ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6411310573 | นางสาวบุญฑิตา ฝากกาย | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6411310771 | นายพัฒนศาล นวนสิริ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6411310789 | นายสายชล เหลาลิน | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6411310805 | นายอรรถสิทธิ์ ศรีเมือง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6411311019 | นางสาวซีรีน ผู้มีสุข | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
52 | 6411311035 | นางสาวพรรวษา คะชุนรัมย์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6411311167 | นางสาวระวิวรรณ ระจิตดำรงค์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6411311506 | นางสาวกนกวรรณ วงศ์จันทร์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6411311514 | นางสาวซูนีตา ปูตะ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6411311530 | นางสาวทิพานัน โวหาร | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6411311548 | นายนรงศักดิ์ รัตนสุภา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6411311563 | นางสาวนิรดา จิเหลา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
59 | 6411311571 | นางรัชนีวรรณ สร้อยเสนา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6411311597 | นายอัษฎาวุธ บุญรัตน์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6411311605 | นางสาวญาดาวดี ขันตี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6411312165 | นางสาวภัทราพร พรมมานอก | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6411312173 | นางสาวนริศรา มินสาคร | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
64 | 6411312181 | นายกฤตภาส อาจเมือง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
65 | 6411312199 | นางสาวนิษฐิดา เสือก้อน | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
66 | 6411312207 | นางสาวพิมพ์ลัดดา นวมโหมด | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
67 | 6411312215 | นางสาวกมลนัทธ์ พลโต | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
68 | 6411312223 | นางสาวอัญชุลี เพ็ชรศรี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
69 | 6411312249 | นางสาวนิชาภา อ่วมอ่ำ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
70 | 6411312256 | นายเตมีย์ เล็กสวัสดิ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
71 | 6411312264 | นางสาวนุรวาฮีดา ยีมะยี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
72 | 6411312272 | นายวิษณุ คำไมล์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
73 | 6411312298 | นางสาวคริมา สาตประดับ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
74 | 6411313742 | นางสาวฐิติกานต์ มุ่งเขตกลาง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
75 | 6411313767 | นางสาวนาตาชา ท่อทิพย์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
76 | 6411313775 | นางสาวนูรีซา เปาะเต๊ะ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
77 | 6411313783 | นางสาวพรรษชล อิศรางกูร ณ อยุธยา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
78 | 6411314039 | นางสาวภวัญญา กฤษแก้ว | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
79 | 6221400036 | นายกมลภพ ปานสกุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
80 | 6311400961 | นางสาวกชกร ธานีรัตน์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
81 | 6311408821 | นายอัศวเทพ ยอดวารี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
82 | 6311412388 | นายสุจริตชน สุรำไพ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
83 | 6311412529 | นายธนากร ศรีจีน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
84 | 6311412545 | นายเจษฎาพร บุญสอน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
85 | 6311414053 | นายฤทธิชัย หมีเม่น | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
86 | 6311414103 | นางสาวอาภรณ์รัตน์ นวรัตนาภรณ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
87 | 6311414160 | นายณรัตน์ กระจ่าง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
88 | 6311414251 | นางสาววรรณศิริ คุณแก้วอ้อม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
89 | 6311471046 | นางสาวเกวลิน แก่นจันทร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
90 | 6311471293 | นางสาวดารัญชนา ดุลยะลา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
91 | 6311471871 | นางสาวจิรารักษ์ พาขึ้นพร้อม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
92 | 6311472622 | นายเอกรินทร์ ศรีทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
93 | 6311472770 | นายโปษัณ พงษ์ช้าง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
94 | 6311473125 | นางสาวณัฐวรรณ ยาประจันทร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
95 | 6311473521 | นางสาวกานติมา ปานเปรม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
96 | 6311473554 | นางสาวจรีวรรณ ดิษทนง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
97 | 6311473984 | นางสาวคุณิตา บุญโต | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
98 | 6311473992 | นางสาวนุจรี โพธิ์ศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
99 | 6311474016 | นายขุนเดช เพ็งภู่ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
100 | 6311474065 | นายวริศ วิศปาแพ้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
101 | 6311474107 | นายชลากร พัฒนศิริพงศ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
102 | 6311474230 | นายศุภกิจ สุขสบาย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
103 | 6311474255 | นายธีรพล จิรชาญชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
104 | 6411409128 | นายเอกภพ ไทยเขียว | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
105 | 6411409136 | นายเอกภาคี รัตนภาคี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 70 |
106 | 6311501370 | นายศิวดล ฆ้องนอก | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
107 | 6311501537 | นางสาวธัญชนก ฉลาดดี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
108 | 6311501578 | นายคัมภีร์ บุญศรีวงษ์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
109 | 6311501677 | นายชญานนท์ สมานกล | อาหารและโภชนาการ | 10 |
110 | 6311502774 | นายปฏิมากร จันทบุตร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
111 | 6311503129 | นางสาวชนกนันท์ ครอบกลาง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
112 | 6311503137 | นางสาวนริศรา เหมบุตร | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
113 | 6311503491 | นายกรภูมิ ดีสูงเนิน | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
114 | 6311503608 | นางสาวชญาภา ประวันตา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
115 | 6311503665 | นายทัตธน ชัยสุรินทร์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
116 | 6311503772 | นายธิติวุฒิ คำสุข | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
117 | 6311503780 | นายรัชชานนท์ พูลบูลย์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
118 | 6311503822 | นายธรรมฤทธิ์ ชอไชยทิศ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
119 | 6311504234 | นางสาวกสิณา บุญสายัง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
120 | 6311504317 | นายณัควิ์ชาณน ยิ่งกุลพิพรรธ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
121 | 6311505608 | นายระพีพัฒน์ แสงอรุณ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
122 | 6311505892 | นางสาวศิรินทรา วชิรมน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
123 | 6311505926 | นายวรัญญู ค่อยจะโปะ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
124 | 6311506064 | นายนิพิฐพนธ์ วรโพด | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
125 | 6311509019 | นางสาวชนิกานต์ ฉัตรธง | อาหารและโภชนาการ | 10 |