1 | 6111200017 | นางสาวอารียา นิลกาเด็ด | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 6211200354 | นายจิรัณย์ บุตรโสม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6211200370 | นายธีรยุทธ นุตภิบาล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6211200388 | นายจักรภัทร แสงสุริย์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6211201014 | นางสาวศศิกานต์ อินทร์งาม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211201360 | นางสาวสุธิดา รักความชอบ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211201394 | นางสาวนุสรา สาสงวน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211201410 | นายสรวิชญ์ กุลรัตน์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211201428 | นายณัฐวุฒิ พยุงวงค์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211201485 | นางสาวทิพวัลย์ ศรีทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6211201501 | นายสักทอง แซ่ตั้ง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6211201519 | นายศุภทิน รงค์สุวรรณ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6211201535 | นายอภิวัฒน์ ฤทธิศักดิ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6211201543 | นายดลวิชญ์ ถนอมนุ่ม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6211201576 | นายพงศธร พิมพ์เสนาะ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6211201741 | นายกรทอง มิตรประทาน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6211201816 | นางสาวดรุณี พลคาม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6211201964 | นางสาววิลาวรรณ ใยทอน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6211202004 | นายอรรณพ ยีรัมย์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6211202012 | นางสาวอรวรรณ พุ่มจันทร์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6311201575 | นางสาววิภาวรรณ พริ้งเพราะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6311201591 | นางสาวทัศพร สิงห์ศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6311201609 | นางสาวพรลภัส สิงห์ศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6311201617 | นางสาวชลธิดา เพียงตา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6311202011 | นางสาวสมฤดี ดอเลาะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6311202045 | นางสาวนภาพันธ์ ประทุมมา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6311202060 | นางสาวอชิรญาณ์ ปราบโรค | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6311202086 | นางสาวเยาวภักดิ์ ทากาศ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6311202136 | นางสาวศศิกานต์ ชายทุ่ย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6311202664 | นางสาวกานดา ปัสสาสัย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6311202862 | นางสาวธัญรดี แก้วแดง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6311203050 | นางสาวภัณฑิยา บุญมี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6311203159 | นางสาวณุทัยทิพย์ เสะยามา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6211300022 | นางสาวอัจฌาวดี ขวัญใจ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6211300055 | นายรติพงษ์ แก้วพิภพ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6211300089 | นางสาวปลายฝัน ครึ้มสันเทียะ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6211300113 | นางสาวรัตนาภรณ์ สุวรรณเลิศ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6211300147 | นางสาวจริญรัตน์ ทองสาว | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6211300154 | นางสาวปราณปริยา รัตนพันธุ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6211300162 | นางสาวมนัสชนก เปิ้นมั่นคง | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6211300188 | นายธัชชัย แป้นสุวรรณ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6211301111 | นางสาวมานิตา เฉียงใต้ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6211301152 | นางสาวสกุลกานต์ โหรคำนวน | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6211301178 | นายกิตติศักดิ์ แก้วละมุล | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6211301194 | นางสาวนรีรัตน์ แสงสุรินทร์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6211301236 | นางสาววรพร ซื่อตรง | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6211301251 | นางสาววิชุฎา เขียวอ่อน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6211301673 | นายรัฐศาสตร์ เสาทองหลาง | ดนตรีสากล | 10 |
49 | 6211302598 | นางสาวนภัสสร อ่อนอุระ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6211303216 | นายศักรินทร์ วันชูเชิด | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6211303232 | นายสิปปกร สุริโย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6211303422 | นางสาวนพรัตน์ โตทรัพย์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6211303430 | นางสาวนุชนาฎ ครุธทะยาน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6211303448 | นางสาวปริญากรณ์ ปานหลิม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6211304719 | นางสาวปัทมวรรณ นิมขุนทด | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6211304735 | นางสาวอรัญญา สุขบัติ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6211304800 | นางสาวสุธิดา พรมภักดี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6211304818 | นางสาวธันย์ชนก ตรุษทุ่ง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6211304826 | นางสาวหทัยชนก สุวรรณพันธ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6211304933 | นายสิทธิพร วาดเขียน | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6211304990 | นายภัทรพล วัฒนากิจนุกูล | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6211305716 | นางสาวณัฏฐณิชา ถุงอนันติกานนท์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6211305823 | นางสาวเกศินี จันทร์จุฬา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
64 | 6211305831 | นางสาวจุฬารัตน์ คำตะเคียน | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
65 | 6211306946 | นายวันชัย แซ่เจียง | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
66 | 6221300970 | นายณัฐพงศ์ สุขประเสริฐ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
67 | 6311300338 | นางสาววัชรากร มายูร | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
68 | 6311300807 | นางสาวสุธิดา กลิ่นสอน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
69 | 6311301326 | นางสาวชนัดดา แสนบุญศิริ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
70 | 6311301615 | นางสาวอมรรัตน์ ดีวันดี | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
71 | 6311301656 | นางสาวภัทรา สิทธิสังข์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
72 | 6311303975 | นายภาคิน เงินสร้อย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
73 | 6311304148 | นายทีฆายุ วรญาณศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
74 | 6311304379 | นางสาวศิรินรี ล้อประเสริฐกุล | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
75 | 6311306366 | นางสาววรวรรณ พิมพ์สุวรรณ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
76 | 6311306556 | นายนันทวัฒน์ แหวนนิล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
77 | 6311307356 | นายพงศกร ทับบำรุง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
78 | 6311307372 | นายเสฎฐวุฒิ ชาสมบัติ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
79 | 6311307992 | นายศิริปราโมทย์ สีสอนเหม่น | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
80 | 6311308883 | นางสาวจิราวรรณ บุญทันเสน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
81 | 6311372335 | นางสาวภรภัทร ว่องปรีชาน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
82 | 6111401326 | นายเชิดพงษ์ มายุรส | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
83 | 6111402514 | นางสาววรรณวิษา ทองดอนแป้น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
84 | 6111405772 | นายปัณณวิชญ์ พิมยก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
85 | 6111407141 | นางสาวแก่นทิพย์ คนกล้า | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
86 | 6311400383 | นางสาวพรทิพา โพธิ์มงคล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
87 | 6311401019 | นางสาวกฤษติยากรณ์ ศรีวงษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
88 | 6311401126 | นางสาวภิชญารัศมิ์ กาญจนาจิโรภาส | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
89 | 6311403913 | นางสาวนพมาศ มะโนเวียง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
90 | 6311411091 | นางสาวรติฟา สัพพะเลข | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
91 | 6311411349 | นายชนะชลณ์ ฉวีวงค์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
92 | 6311411364 | นางสาวบุญธิชา ไพบูลย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
93 | 6311411398 | นายสมิตธิ์ โกมลวาสี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
94 | 6311411406 | นางสาวสุปราณี เจริญสง่า | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
95 | 6311414129 | นางสาวสุชาดา รักษาอินทร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
96 | 6311471012 | นางสาวสิริยากร วงษ์เพ็ชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
97 | 6311471194 | นางสาวแนน แซ่ฉั่ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
98 | 6311471483 | นายวงศพัทธ์ เวชบุตต์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
99 | 6311471731 | นางสาวปณิสรา ทวยตรง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
100 | 6311471756 | นายกิตติกวิน หนูเพชร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
101 | 6311471772 | นายธีรศักดิ์ วิจารณรงค์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
102 | 6311472150 | นายกิตตินันท์ แสวงหทัย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
103 | 6311472226 | นายคีตา ทองบ่อ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
104 | 6311472507 | นายปรเมษ จันทวะลี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
105 | 6311472697 | นางสาวเสาวรส ดินขุนทด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
106 | 6311474164 | นางสาวกมลชนก กั้วประดับ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
107 | 6311474347 | นางสาวสุพัตรา ทองอินทร์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
108 | 6211501132 | นายณราธร ใบพลูทอง | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
109 | 6211502718 | นางสาวอัญกาญจน์ สง่าผาสุข | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
110 | 6211505083 | นายศุภมงคล กิจวิวัฒนา | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
111 | 6311501339 | นางสาวนัฐิยา ประทีป | อาหารและโภชนาการ | 10 |
112 | 6311501537 | นางสาวธัญชนก ฉลาดดี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
113 | 6311501560 | นางสาวสุดา ชาติดำดี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
114 | 6311501578 | นายคัมภีร์ บุญศรีวงษ์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
115 | 6311504234 | นางสาวกสิณา บุญสายัง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
116 | 6311505892 | นางสาวศิรินทรา วชิรมน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
117 | 6311506064 | นายนิพิฐพนธ์ วรโพด | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
118 | 6411502856 | นายธนาวุฒิ สุขนวล | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
119 | 6421500940 | นายไชยภร ไชยอนันต์นนท์ | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |