1 | 6111200884 | นางสาวโชติกาญจน์ เดชวิชิต | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
2 | 6111200918 | นางสาวพรนภา สีลานุกูล | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
3 | 6111200934 | นางสาวนิศารัตน์ พรหมดวง | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
4 | 6111200959 | นางสาวนริศรา เขียวมนต์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
5 | 6111201023 | นางสาววิพาวา อินทะพันธ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
6 | 6111201098 | นางสาวสุทธิกานต์ พูลสวัสดิ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
7 | 6111201106 | นายทวีศักดิ์ บุตรเกษม | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
8 | 6111201122 | นายเติมพร งามงอน | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
9 | 6111201155 | นายทรงวุฒิ เเต่งเเก้ว | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
10 | 6111201163 | นางสาวกนกวรรณ ศรีเทพ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
11 | 6111201171 | นางสาวขนิษฐา บุญทอง | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
12 | 6111201189 | นางสาวธนภรณ์ คำแก้ว | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
13 | 6111201833 | นายวรวุฒิ พันธิทักษ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
14 | 6211200321 | นายปฏิภาณ ศรีพงษ์เสริฐ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6211200370 | นายธีรยุทธ นุตภิบาล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6211201147 | นางสาวปานชีวา ขุมทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6211201154 | นายพิชย ไตรย์วาศน์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6211201204 | นางสาวกุลวดี ขันคำ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6211201253 | นางสาวกรรณิการ์ คูณภักดิ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6211201287 | นางสาวฐิติกาญจน์ ทองงาม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6211201329 | นางสาวศิรินยา สุขมีกลิ่น | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6211201337 | นางสาวสุพัตรา พิมขวา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6211201352 | นางสาวซูไฮลา เจ๊ะแม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6211201436 | นายอนุรักษ์ โพธิ์คำ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6211201634 | นางสาวกนิษฐา เฟื่องย้อย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6211201659 | นางสาวกุลลดา แสงผา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6211201667 | นางสาวจุฑามาศ สีคำน้อย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6211201691 | นางสาวปทิตตา ทำทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6211201709 | นางสาวปิยะกร ศรีระวัตร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6211201725 | นางสาวศิริวรรณ ใบนิล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6211201782 | นายชลธิศ อินทรสิทธิ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6211201808 | นายณัฐกมล สีแก้ว | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6211201816 | นางสาวดรุณี พลคาม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6211201832 | นายธเนศ รัตนมาลี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6211201873 | นายธันวา ธัญญะภู | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6211201899 | นายธีระศักดิ์ พาโยพัด | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6211201931 | นายปวริศ พันธ์นัดธี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6211201949 | นายพิพัฒน์พล กลิ่นสุกหอม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6211201964 | นางสาววิลาวรรณ ใยทอน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6211202004 | นายอรรณพ ยีรัมย์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6211202012 | นางสาวอรวรรณ พุ่มจันทร์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6211202020 | นายอลงกรณ์ กาดี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6211202285 | นายญาณโรจน์ สิงห์แก้ว | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6211202293 | นายนรินธร วิศวปติ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6211202335 | นายจักรพงศ์ ทรัพย์โภคา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6211300725 | นางสาวชนิดา อย่างมั่น | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6211300741 | นางสาวอิศรา เนาว์นอก | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6211300782 | นายชวกรณ์ การุณเจริญพาณิชย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
49 | 6211300832 | นางสาวพรรณนิภา หงษ์งาม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
50 | 6211300873 | นางสาวลลิตา พรหมจันทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
51 | 6211302036 | นางสาวพิมพ์ลภัส คำพงษ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6211302077 | นายสุรินทร์ สีม่วง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6211302234 | นางสาวณัฐวดี ภู่อุณฑโร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
54 | 6211302242 | นายธนพล ทีอุทิศ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
55 | 6211302267 | นางสาวนฤพรรณ เนียมหอม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
56 | 6211302317 | นางสาวรุ่งมณี แซ่เอี้ยว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
57 | 6211302382 | นายแสงตะวัน เอ้งฉ้วน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
58 | 6211302960 | นางสาวกนกวรรณ จันทรสุข | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6211302978 | นางสาวกรวิภา สอนบุปผา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6211303059 | นางสาวพีรยา จันทรังษี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6211303067 | นางสาวมณีวรรณ ประกอบชัย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6211303125 | นางสาวสุดาพร เรืองเดช | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6211303133 | นางสาวสุนิสา จันดี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
64 | 6211303158 | นางสาวอัยรดา สและหมัด | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
65 | 6211303166 | นางสาวอินทิรา จันทร์ศิริ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
66 | 6211303901 | นางสาวดุจตะวัน วงศ์ไชยา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
67 | 6211303935 | นางสาวสลิลทิพย์ ชุมแก้ว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
68 | 6211303943 | นายธนน หวังสะแล่ะฮ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
69 | 6211303968 | นายนฤนาท แซ่โก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
70 | 6211304784 | นางสาวศิริวรรณ์ เนื้อนวน | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
71 | 6211304867 | นางสาวศิริพิมพ์ชนก อ่อนสุด | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
72 | 6211305245 | นายณัฐวุฒิ เจริญรุ่ง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
73 | 6211305260 | นางสาวบุษกร สุวรรณโณ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
74 | 6211306631 | นายพิพัฒน์ สาธรณ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
75 | 6211306755 | นายธนโชติ จามะรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
76 | 6211307076 | นายนัฐกริช นกยูงทอง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
77 | 6211307167 | นางสาวณัฐธิดา กิ่งเกษ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
78 | 6411302364 | นางสาวปิยดา เเซ่เเต้ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
79 | 6411309179 | นางสาวพิยดา คำวงค์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
80 | 6411309344 | นางสาวสโรชา กรุณาฤทธิโยธิน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
81 | 6111404379 | นางสาวสุริยดา บุญเยาะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
82 | 6111407141 | นางสาวแก่นทิพย์ คนกล้า | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
83 | 6211401812 | นางสาวชนม์ชนก กาญบุตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
84 | 6211401861 | นางสาวลิศรา โสดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
85 | 6211401879 | นายศิวกร ศรีสุนทร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
86 | 6411400549 | นางสาวสุธามาศ วรรณโอ๋ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
87 | 6411400929 | นางสาวปุณณดา สรงสุคนธ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
88 | 6411401042 | นางสาววรวรรณ ทิมเมือง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
89 | 6411401067 | นายวรดร เฉลิมหมู่ | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
90 | 6411401943 | นางสาวศิริกัญญา เปลี่ยนเมฆ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
91 | 6411402784 | นางสาวฐิติมา ขวัญรักษา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
92 | 6411402859 | นางสาวเยาวลักษณ์ ศิลากุล | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
93 | 6411406587 | นางสาววิธริน เก็บบุญเกิด | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
94 | 6411407163 | นางสาวรัตนาภรณ์ สุขสำราญ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
95 | 6411407940 | นางสาวพลอยไพลิน วงบุตรศรี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
96 | 6411408740 | นางสาวถิรดา อุ่นอบ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
97 | 6211500050 | นางสาวดียานา เจ๊ะอูมา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
98 | 6211500076 | นางสาวรติมา สหวิศิษฏ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
99 | 6211502015 | นางสาวฌาดา สิทธิพงษ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
100 | 6211502064 | นางสาวธัญญารัตน์ คหะวงค์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
101 | 6211502148 | นางสาวชวัลรัตน์ เจนใจ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
102 | 6211502155 | นางสาวนิรัชชา มะลิกุล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
103 | 6211502197 | นางสาววิจิตรา ศรีมงคล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
104 | 6211502437 | นายณัฏฐเศรษฐาวิชญ์ สิมมาสิมสุ | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
105 | 6211502452 | นางสาวชลธิชา จิตตโชติ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
106 | 6211502676 | นางสาวธมลวรรณ นิระไทย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
107 | 6211502684 | นางสาวรติยากร โปรดปราน | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
108 | 6211503096 | นางสาวกนกวรรณ เวียงย่างกุ้ง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
109 | 6211503369 | นางสาวปิยะฉัตร เพชรสวัสดิ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
110 | 6211504136 | นางสาวรัชนีวรรณ พิมพ์ทอง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
111 | 6211504177 | นางสาวกัลยาณี ศรีสิทธิ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
112 | 6211504219 | นางสาวปัญญ์ธิษา วณิชภูวดล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
113 | 6211504615 | นายโกเมศ เดชทุ่งคา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
114 | 6211504698 | นางสาวนูรีซัน ดาโอ๊ะ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
115 | 6211504706 | นางสาวอาซียะห์ ทองด้วง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
116 | 6211504763 | นางสาวจรัญญา วรสา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
117 | 6411505388 | นายณัฐพล เรืองญาติ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 70 |
118 | 6411510297 | นายชัชพลเชฏฐ์ ฤตจิตราภรณ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
119 | 6411512491 | นายบารมี พรหมสีทอง | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |