1 | 6111201858 | นายวิรุฒ ภักดีรัตน์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
2 | 6111202369 | นางสาวเสาวลักษณ์ ลีดอนงิ้ว | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
3 | 6211200109 | นายปรัชญา สินสุพรรณ์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6211301020 | นางสาวกิ่งนภา ศรีจันทร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6211301046 | นางสาวชญานันท์ พิบูลย์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211301061 | นางสาวธิดารัตน์ เกรัมย์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211301087 | นางสาวเนตรนภา สังข์สม | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211301160 | นางสาวสิริรัตน์ เมืองศรี | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211301616 | นายพันธ์วริศ พรฉัยยา | ดนตรีสากล | 10 |
10 | 6211302614 | นางสาวบัวบูชา พรมมีเดช | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6211303141 | นางสาวสุรัสวดี กกแก้ว | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6211303174 | นายกรวิทย์ สุทธิมาศ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6211303208 | นายศวิษฐ์ พ่วงรอด | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6211305617 | นางสาวมณีรัตน์ หอมทอง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6311300807 | นางสาวสุธิดา กลิ่นสอน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6311300864 | นางสาวกัญญาพัชร์ บุญมา | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6311300953 | นางสาวณัฐสุดา ประถมวงษ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
18 | 6311301441 | นางสาวกรกต จิตติพร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
19 | 6311302753 | นางสาวปฏิญญารัตน์ เสนาะเสียง | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6311302779 | นางสาวเอยาวดี จุลเสริม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6311302811 | นางสาวเพียงเพ็ญ จิตสุวรรณ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6311302860 | นางสาวธาริณี ผลศักกรี | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6311302878 | นางสาวอิงนภา จางจา | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6311305426 | นางสาวนภัสสร จูจันทร์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
25 | 6311305814 | นางสาววลัยลักษณ์ มีเงิน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6311305819 | นางสาวสุธิมา เกตุดิลกชัย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
27 | 6311305848 | นางสาวชเนตตี พูลบัว | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6311306424 | นางสาวสุทัตตา นุชนงค์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
29 | 6311306457 | นางสาวกัญญาภัค สมสาย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
30 | 6311307364 | นางสาวสลิลทิพย์ ปิ่นทอง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
31 | 6311307612 | นางสาวศศิกาญ ชวลิตศิริเศรษฐ์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6311308008 | นายศิวกร กำเนิดศิริกุล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
33 | 6311308461 | นางสาวอัจฉราภรณ์ ทีปะลา | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6311308602 | นางสาวนิราวรรณ วงษ์ไทย | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6311309550 | นางสาวโสภิดา เข็มเงิน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6311309634 | นางสาวณัฐนันท์ ทับเพ็ชร์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6311372335 | นางสาวภรภัทร ว่องปรีชาน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6311372434 | นายฐิติวัฒน์ เส็นขาว | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
39 | 6311372905 | นางสาวนัฐริกา ติมุลา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
40 | 6011408330 | นายวิชาญ นิมะบุตร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
41 | 6111401490 | นายปิยบุตร สังข์ทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
42 | 6311411109 | นางสาวเมฒิตา หนูน้อย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
43 | 6211502635 | นางสาวอภิญญา จันละบุตร | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6211502643 | นายสุขดี สิงห์สา | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6211503112 | นางสาวนราทิพย์ ทวีลาศ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6211503120 | นางสาวปริศนา อนุกูล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6211503138 | นางสาวอรวรรณ ศรีสุข | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6211503153 | นายกันตภณ สิงหาอาจ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6211503179 | นายสัญญา จันทร์ปัญญา | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6211504847 | นางสาวกนกนิภา ทรัพย์มาก | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6211504870 | นางสาวกรรณิการ์ สุมังคะ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6211504904 | นายศศิน ยอดขาว | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6211505745 | นางสาวกมลรัตน์ คงสกุล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6311506023 | นายกฤษฏ์ ตรีสุวรรณ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
55 | 6311506064 | นายนิพิฐพนธ์ วรโพด | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
56 | 6311700188 | นางสาวกชพรรณ รอดการทุกข์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |