1 | 6311201062 | นางสาวกุลณัฐ คงอยู่ | จิตวิทยา | 10 |
2 | 6311202839 | นางสาวชัชญา สิงขามป้อม | จิตวิทยา | 10 |
3 | 6211304008 | นายฐิติวัฒน์ กลั่นไพฑูรย์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
4 | 6311304809 | นายกันตินันท์ วุฒิพงศ์ | ดนตรีสากล | 10 |
5 | 6311304825 | นายธนพัฒน์ วิรมิตรชัย | ดนตรีสากล | 10 |
6 | 6311309345 | นายศิรศักดิ์ กันดวง | ดนตรีสากล | 10 |
7 | 6311372079 | นายสหกิจ เนียมเกลี้ยง | ดนตรีสากล | 10 |
8 | 6311372210 | นายภราดร เหมลา | ดนตรีสากล | 10 |
9 | 6011406912 | นายณัฐวุฒิ วิทูรกิจวานิช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
10 | 6111403306 | นายสุริยะ กาแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
11 | 6111406218 | นางสาวขวัญฤดี พฤกษา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
12 | 6211400541 | นายรังสรรค์ กองภูเขียว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 40 |
13 | 6211401572 | นางสาววรยา ฉุยฉาย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 40 |
14 | 6211402331 | นางสาวดรุณี แก้วงามสอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
15 | 6211403974 | นางสาวกชพร เจิมปี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
16 | 6211404006 | นายสิทธินนท์ ธุวะประดิษฐ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 40 |
17 | 6211404741 | นายชยากร คงสุวรรณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 40 |
18 | 6211404758 | นายชัชชัย ศรีวงษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 40 |
19 | 6411400077 | นางสาวรุ่งทิวา ทานนท์ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
20 | 6411403196 | นางสาวมุทิตา จรัสกูล | การตลาดดิจิทัล | 10 |
21 | 6411406637 | นางสาวฐิติรัตน์ ผ่องพัฒนะพงศ์ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
22 | 6111500317 | นายทิวัตถ์ สรรพกิจเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
23 | 6111503311 | นางสาวอนิต้า เศรษฐธาดากร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
24 | 6211500019 | นายนนทพัทธ์ ศรีสุข | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6211500027 | นางสาวปิยฉัตร นิลไสล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6211500035 | นายอธิบดี ศรีบุญเรือง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6211500092 | นางสาวสุภาภรณ์ เพ็งเทพ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6211501991 | นางสาวจุฑาพร โพธิ์กล่ำ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6211502007 | นายชุณหเกียรติ ทองกระจ่าง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6211502023 | นางสาวตะวัน พันพิบูลย์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6211502031 | นางสาวทิพยวรรณ พรมนิล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6211502049 | นางสาวทิพวรรณ นิลปานกัน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6211502056 | นางสาวธัชวรรณ เกิดใจบุญ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6211502072 | นางสาวปรีชญา สาแช | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6211502080 | นางสาวพีรญา สีหะวงษ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6211502106 | นายภาณุวัฒน์ กิ่งก้าน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6211502114 | นางสาวภูษณิศา ทาสี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6211502122 | นางสาววัลลภา สมหวัง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6211502452 | นางสาวชลธิชา จิตตโชติ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6211502460 | นางสาวฐาณะมาศ เชื้อคำลือ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6211502478 | นางสาวณัฐณิชา จันทะคาม | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6211502510 | นางสาวพรณารายณ์ ประพัสราง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6211502536 | นางสาวภณิดา พรมกุล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6211502569 | นางสาวสุภาพร ยินดี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6211502577 | นางสาวสุวิมล อินทศร | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6211502601 | นายสหรัถ น้อยศรี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6211502619 | นายสินสมุทร ปะนัดโส | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6211503195 | นายธราดล การภักดี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6211503203 | นางสาวเสาวลักษณ์ ภูจอมขาว | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6211503229 | นายสหรัฐ ทวินันท์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6211503302 | นายวรรณพล ทองทรัพย์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6211503310 | นางสาวอารยา นุหมุดหวัง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6211503328 | นางสาวศิรินภา ลครศรี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6211503351 | นายสราญชน ยศมา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6211503385 | นางสาวธันวาพร สิงคนิภา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6211503393 | นายหัสศวรรษ หอมรักษ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6211503708 | นางสาวฐิติมา เชื้อทอง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6211504565 | นายอภิวิชญ์ เสติ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6211504573 | นางสาวนูรดาลีลา ยูโซ๊ะ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6211504656 | นางสาวนิฟาฏิณ เจะดาโอะ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6211504680 | นางสาวรุ่งฤดี โคตุดร | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6211700015 | นางสาวจิรวดี คงพรหม | การแพทย์แผนจีน | 10 |
63 | 6211700031 | นางสาวธนชนันท์ นาควงค์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
64 | 6211700049 | นางสาวเบญจรัตน์ ชูชาติ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
65 | 6211700064 | นางสาวโยษิตา ชัยมงคล | การแพทย์แผนจีน | 10 |
66 | 6211700072 | นางสาววนัสญาพร สอนหลง | การแพทย์แผนจีน | 10 |
67 | 6211700106 | นางสาวพัชรกมล ไม้สถิตย์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
68 | 6211700148 | นางสาววันมูซีร่า มะเด็ง | การแพทย์แผนจีน | 10 |
69 | 6211700155 | นางสาวสุชัญญา วงศ์กาฬสินธุ์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
70 | 6311502857 | นายอัมรินทร์ ประสงค์สิน | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
71 | 6211700189 | นายกวินทร์ณกรณ์ สาลีบุญ | การแพทย์แผนจีน | 10 |