1 | 6111303571 | นายวัชระ จันทรสนธยา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
2 | 6111303936 | นางสาวนตวรรณ ลุ่มร้อย | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
3 | 6411303040 | นางสาวนัฎชนก ประจำถิ่น | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
4 | 6421300135 | นายรุ่งสุริยา บุญจอม | นิติศาสตร์ | 10 |
5 | 6421300143 | นายวารินทร์ ไทรนิ่มนวล | นิติศาสตร์ | 10 |
6 | 6111402233 | นายภาคภูมิ ภาณุทัต | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
7 | 6111405954 | นายวรัญชิต สิงห์ลอ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
8 | 6121400151 | นางสาวมณีรัตน์ โพธิ์มั่น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 40 |
9 | 6221401125 | นางสาวพนิดา หาญศึก | บัญชีบัณฑิต | 40 |
10 | 6221401208 | นางสาวเยาวรัตน์ กันทะมูล | บัญชีบัณฑิต | 40 |
11 | 6221401224 | นางสาววิภาดา สังข์ทอง | บัญชีบัณฑิต | 40 |
12 | 6221401810 | นางสาวสุดารัตน์ จักสมศักดิ์ | บัญชีบัณฑิต | 40 |
13 | 6221406928 | นางสาวกาญจนาภรณ์ สุขแสง | บัญชีบัณฑิต | 40 |
14 | 6221406934 | นางสาววิภารัตน์ เมืองปลอด | บัญชีบัณฑิต | 40 |
15 | 6321400860 | นายชัยอนันต์ มาดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
16 | 6321401009 | นางสาวนราทิพย์ วรายุทธ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
17 | 6321401181 | นางสาวมัลลิกา หิรัญกาญจน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
18 | 6321401397 | นางสาวอังศุมาลิน วุฒิ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
19 | 6321401887 | นางสาวภาวรินทร์ วรวงค์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
20 | 6421400257 | นางสาวชนากานม์ หาสุข | การตลาดดิจิทัล | 10 |
21 | 6421400802 | นางสาวอรอุมา จันทร์ทิศ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
22 | 6421400976 | นางสาวชาญาณี กรเศรษฐ์ศิริ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
23 | 6421401024 | นายพีรวิชญ์ เลิศพรเจริญ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
24 | 6421401032 | นางสาวเมธินี แกล้วทนงค์ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
25 | 6421401362 | นายพิกุล รักษาสิทธิ์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
26 | 6421401404 | นางสาวศรัญญา วิศรียา | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
27 | 6421401453 | นายวัฒนา จันทร์เพ็ง | การจัดการธุรกิจ | 10 |
28 | 6421401529 | นางสาววาริณี ดอนประทุม | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
29 | 6421401735 | นางสาวสรวงสุดา บุปผาดา | การตลาดดิจิทัล | 10 |
30 | 6421401768 | นายณัฐชนน บุญประสิทธิ์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
31 | 6421401776 | นายณัฐวัฒน์ จันทร์ศิริ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
32 | 6421401867 | นางสาวกฤษฎาภรณ์ กำเนิดสิงห์ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
33 | 6421401974 | นายจักรกฤษณ์ สุขสงวนทอง | การตลาดดิจิทัล | 10 |
34 | 6421408847 | นางสาวมุกจรินทร์ แตงโสภา | การจัดการธุรกิจ | 10 |
35 | 6111501125 | นายจาฏุพัฒน์ ธูปหอม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 40 |
36 | 6111505431 | นายนัฐพร แดงสุภา | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
37 | 6311502741 | นายเกรียงไกร เกรียงเพียรพงศ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
38 | 6311504663 | นายเทพพิทักษ์ จรีวัฒน์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
39 | 6321500024 | นายคงเดช ศรีด้วง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
40 | 6321500123 | นายพสิษฐ์ ยอดสร้อย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
41 | 6321500685 | นายทรงฤทธิ์ ข่อยแก้ว | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
42 | 6321500693 | นายจักรภัทร รัชสมบัติ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
43 | 6321509074 | นายมิ่งขวัญ ฤทธิยา | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
44 | 6411503383 | นายก้องภพ มุละสีวะ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
45 | 6411503631 | นายธนวัฒน์ เสรีรักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
46 | 6411503771 | นายพิรัชย์ ทิพย์เหรียญ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
47 | 6411510198 | นายนฤพล นุชกล่ำ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 70 |
48 | 6421500155 | นายกิตติพศ ปฤษณารุณ | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |
49 | 6421500494 | นายปัถย์ วสุกัมพร | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |
50 | 6421500502 | นายวรวิทย์ อ่อนสีทอง | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |
51 | 6421500874 | นายนนทกาญจน์ คมขำ | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |
52 | 6421500882 | นายสราวุฒิ นาสูงชน | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |
53 | 6421500940 | นายไชยภร ไชยอนันต์นนท์ | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |
54 | 6421512630 | นายศาสตราวุธ ตั้งอำพลสุกใส | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |