1 | 6011201123 | นางสาวจินตรัตน์ งามประดิษฐ | พลศึกษา | 10 |
2 | 6211200180 | นางสาวอรสา กองแซง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6211200206 | นางสาวสู่ขวัญ พิมสาร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6211200214 | นางสาวอัจฉราภรณ์ อันทฤทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6211200271 | นางสาวอรอุมา สระแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211200297 | นางสาวชนากานต์ มีหล้า | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211201030 | นางสาวพรสุดา สิบโท | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211201048 | นางสาวนันชิตา ซิ้มเทียม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211201071 | นางสาวปิยภัสร์ บุญฤทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211201097 | นางสาวทิวธิวา พิลัย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6211201121 | นางสาววรรณภา พลชะลี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6311202995 | นางสาวศศธร นิยมสูต | จิตวิทยา | 10 |
13 | 6111300387 | นางสาวกุลณัฏฐ์ หนูเพชร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
14 | 6211300022 | นางสาวอัจฌาวดี ขวัญใจ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6211300055 | นายรติพงษ์ แก้วพิภพ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6211300063 | นางสาวกนกพร เนตรลำภู | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6211300071 | นางสาวปาริชาต ประสิทธิ์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6211300089 | นางสาวปลายฝัน ครึ้มสันเทียะ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6211300097 | นายกฤตพล ลี้เทียน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6211301178 | นายกิตติศักดิ์ แก้วละมุล | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6211301194 | นางสาวนรีรัตน์ แสงสุรินทร์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6211301210 | นางสาวมนทกานต์ พัฒนาขา | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6211301236 | นางสาววรพร ซื่อตรง | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6211301251 | นางสาววิชุฎา เขียวอ่อน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6211301269 | นางสาวสุทธิดา ฉิมเทียม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6211302051 | นางสาวศรันย์พร ม่วงอ่อน | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6211302788 | นางสาวโชติกา เพชรกำเหนิด | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6211302820 | นางสาวพลอย ศิริจันทร์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6211302879 | นางสาวสุมิตา เพ็งพล | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6211302903 | นางสาวอัญรญา เทศรื่นเริง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6211302945 | นายธีรภัทร ทองยะ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6211303018 | นางสาวนริศรา บุตรแสน | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6211303034 | นางสาวปิยฉัตร โจทย์พิมาย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6211303422 | นางสาวนพรัตน์ โตทรัพย์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6211303455 | นางสาวพรปวีณ์ เขยแก้ว | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6211303463 | นางสาวพัชรี บุตรรักษ์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6211305682 | นางสาวณัฐชา โพธิ์เปี่ยม | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6211307118 | นายรวินท์ ประดิษฐสุวรรณ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
39 | 6211404709 | นายกฤตวัฒน์ ลิ้มศุภรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
40 | 6311412529 | นายธนากร ศรีจีน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
41 | 6421401883 | นางสาวชิสาพัชร์ ดาปาน | การตลาดดิจิทัล | 10 |
42 | 6211500274 | นางสาวบุณยจิตต์ ศิริกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
43 | 6211500282 | นางสาววิมลรัตน์ ท้าวโกษา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
44 | 6211500829 | นางสาวกรรวี ปราโสม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
45 | 6211500837 | นายจักรวิทย์ คุณเมือง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
46 | 6211500845 | นางสาวเบญญาภา เย็นทรวง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
47 | 6211500852 | นายพงศกรณ์ แสนทวีสุข | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
48 | 6211500860 | นายพีรภัทร ศิลประสาตร์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
49 | 6211501231 | นายจักรพรรดิ์ ตุ้ยวงศ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
50 | 6211501256 | นายจิรพัฒน์ คูณขาย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
51 | 6211501298 | นายชนายุทธิ์ เล๊าะประสิทธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
52 | 6211501538 | นายพรเจริญ คำแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
53 | 6211501546 | นายพีรพล ทวีสาร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
54 | 6211501686 | นายศุภวิชญ์ ทรงเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
55 | 6211502445 | นายชิษณุพันธุ์ ภูมิฐาน | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
56 | 6211502809 | นางสาวอนุสรา คำผา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
57 | 6211502833 | นายชัยพันธุ์ สุริโย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
58 | 6211502866 | นายนที เอี่ยมวิจิตร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
59 | 6211502874 | นายรัชชานนท์ แผ้วชมภู | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
60 | 6211503757 | นายธาดา หอมอ่อน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
61 | 6211503765 | นายทศพล ลักษาพล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
62 | 6211503807 | นายกรกรต วงค์เมืองคำ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
63 | 6211505091 | นายอรรถสิทธิ์ ยาหอม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
64 | 6211505117 | นายภาคภูมิ วิริยะศิริกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
65 | 6311500570 | นายธีรเทพ อยู่แก้ว | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
66 | 6311500588 | นายธนาวุทย์ บาลใจ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
67 | 6311500612 | นายเศรษฐดา บุญเกิดรัมย์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
68 | 6311503053 | นายพุฒิเสฏฐ์ เลาหอัจฉริยกุล | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
69 | 6311503889 | นายพีรวิชญ์ อดุลพงศ์พันธุ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
70 | 6311503897 | นายภามิน วงษ์สุวรรณ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
71 | 6311504002 | นายอรรครเดช แนวหล้า | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
72 | 6311505801 | นายวิชชุกร โอฬารรักษ์ธรรม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
73 | 6421500940 | นายไชยภร ไชยอนันต์นนท์ | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |