1 | 6411100651 | นางสาววริศรา เลิศกลาง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 70 |
2 | 6411100800 | นายสกุลเพชร เพชรรัตน์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
3 | 5911300563 | นายศรัณย์ อุดรทักษ์ | ดนตรีสากล | 10 |
4 | 5911304383 | นายอภิวัฒน์ บุญกวย | นิติศาสตร์ | 10 |
5 | 6011300958 | นายโชคชัย พันธ์จิตร | ดนตรีสากล | 10 |
6 | 6011304273 | นายสุทธิชัย หานาม | ดนตรีสากล | 10 |
7 | 6011307151 | นางสาวปุจฉา สุขมาก | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
8 | 6111302946 | นายเจษฎา ประชุมทอง | ดนตรีสากล | 10 |
9 | 6111304645 | นายสิรวิชญ์ ศรีทองชื่น | ดนตรีสากล | 10 |
10 | 6111306897 | นางสาวเพ็ญจิตร ชูศรีสิทธิ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
11 | 6311304999 | นายกฤษดา บัวบาน | ดนตรีสากล | 70 |
12 | 6311305046 | นายนันทิวัฒน์ อุบลนุช | ดนตรีสากล | 10 |
13 | 6311308230 | นายบดินเดช ผาบบุญเรือง | นิติศาสตร์ | 10 |
14 | 6311309253 | นายธนัชชา โชคบัณฑิต | ดนตรีสากล | 10 |
15 | 6311372822 | นายศีรชัช วงษ์สุวรรณ | ดนตรีสากล | 10 |
16 | 6411314419 | นางสาวปัทมาพร ปึ้งสุด | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
17 | 6011406235 | นายวันเฉลิม ลิ้มทธรรม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
18 | 6111401490 | นายปิยบุตร สังข์ทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
19 | 6111403496 | นายธนาธิป ณ บางช้าง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
20 | 6111404825 | นายศิครินทร์ รุ่งเรือง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
21 | 6111406374 | นางสาวชลิตา ใจหล่อ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
22 | 6111406473 | นายจักรพันธ์ จันทร์ขำ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
23 | 6311412339 | นายวุฒิชัย จันทบุรม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
24 | 6311471897 | นางสาวปณิชา ชาตินาฮี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
25 | 6311474065 | นายวริศ วิศปาแพ้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
26 | 6311474230 | นายศุภกิจ สุขสบาย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
27 | 6411402289 | นางสาวชาลิสา ปาทาน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
28 | 6411403576 | นางสาวกานต์ณิชา คงนุช | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
29 | 6411407916 | นายปฏิพัทธ์ กอร่ม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
30 | 6411408286 | นางสาวแพรพรรณราย กาญจนาลักษณ์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
31 | 6411408567 | นายเชาวเลิศ โสมสุพิน | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
32 | 6411409003 | นางสาวชลธิชา หีบแก้ว | การจัดการธุรกิจ | 70 |
33 | 6411409011 | นางสาวพรนภา สังข์ทอง | การจัดการธุรกิจ | 10 |
34 | 6411409037 | นายฉัตรพล ชื่นใจ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
35 | 6411409045 | นายฐิติวุฒน์ จันทะคุณ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
36 | 6411409052 | นางสาวดุษฎี ไชยศักดิ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
37 | 6411409060 | นายธีรพัฒน์ ผิวพิมพ์ดี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
38 | 6411409094 | นายพุฒิสรรค์ แสงนิล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
39 | 6411409102 | นายวิศรุต โชติพิตตินันท์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
40 | 6411409110 | นายสุทธิชัย บรรจงช่วย | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
41 | 6411409169 | นายณัฐนันท์ สุขใส | การจัดการธุรกิจ | 10 |
42 | 6411409177 | นางสาวมนภรณ์ อินทมาตย์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
43 | 6411409243 | นายอมรเทพ บาพิมาย | การจัดการธุรกิจ | 10 |
44 | 6411409300 | นายอชิตะ พิมพิลา | การจัดการธุรกิจ | 10 |
45 | 6011503726 | นายรัฐวิชญ์ ฉัตรพิริยกรณ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
46 | 6311500497 | นายพีรพัฒน์ วสุตตมรัต | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
47 | 6311500679 | นางสาวชนิภา ฉลวย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
48 | 6311501412 | นายสรัช สวัสดีแป้น | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
49 | 6311502642 | นายปริวัตร โพธิ์บุตร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
50 | 6311502709 | นายอาทิตย์ และซัน | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
51 | 6311502857 | นายอัมรินทร์ ประสงค์สิน | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
52 | 6311503814 | นายอธิวัฒน์ วังกาใจ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
53 | 6311503962 | นายวุฒิภัทร จิดาภาศิริกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
54 | 6311505330 | นายสุกฤษฎิ์ เขียวคราม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
55 | 6311505405 | นายศราวุฒิ สินจังหรีด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6311505447 | นายพันกร เปี่ยมจันทร์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |