1 | 6211200214 | นางสาวอัจฉราภรณ์ อันทฤทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6211200271 | นางสาวอรอุมา สระแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6211201030 | นางสาวพรสุดา สิบโท | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6211201048 | นางสาวนันชิตา ซิ้มเทียม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6211201071 | นางสาวปิยภัสร์ บุญฤทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211201097 | นางสาวทิวธิวา พิลัย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211201204 | นางสาวกุลวดี ขันคำ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211201287 | นางสาวฐิติกาญจน์ ทองงาม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6111301211 | นางสาวดารารัตน์ ขวัญพงษ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
10 | 6111301237 | นางสาวศรุตา สังข์ทอง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
11 | 6111302698 | นายณัฐสิทธิ์ บุญประคอง | ดนตรีสากล | 10 |
12 | 6111302789 | นายกฤตนัย มีชัยเจริญ | ดนตรีสากล | 10 |
13 | 6111302839 | นายเตวิช ทองวิลัย | ดนตรีสากล | 10 |
14 | 6111304660 | นางสาวปทิตา หงษ์สวัสดิ์ | ดนตรีสากล | 10 |
15 | 6111304777 | นายเมธาสิทธิ์ สมทรัพย์ | ดนตรีสากล | 10 |
16 | 6111304850 | นางสาวสุนินาท คงตุก | ดนตรีสากล | 10 |
17 | 6111304926 | นายปริญญา มะคำหอม | ดนตรีสากล | 10 |
18 | 6211300121 | นางสาวสุทธิดา บรรดาศักดิ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6211300196 | นางสาวศุภรัตน์ ยินดีรัมย์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6211300774 | นางสาวการะเกด สอนเกิด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
21 | 6211301020 | นางสาวกิ่งนภา ศรีจันทร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6211301095 | นางสาวพิชญ์สินี ษาเทศ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6211301129 | นางสาวมุฑิตา ไผ่พงษ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6211301137 | นางสาวโยษิตา ทัพเจริญ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6211301160 | นางสาวสิริรัตน์ เมืองศรี | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6211302218 | นางสาวเกษวรางค์ แปลนาค | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
27 | 6211302309 | นางสาวมณฑาทิพย์ น้ำทรัพย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
28 | 6211302333 | นายวิศรุต ยินดีพจน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
29 | 6211302374 | นางสาวสิรีธร สุกสี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 6211302580 | นางสาวธีรนาฏ แก้วสุวรรณ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6211302622 | นางสาวบุณยวีย์ อิสสระ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6211302630 | นางสาวปวันพัสตร์ อับดุลเลาะ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6211302663 | นางสาวรุ่งรุจี อรุณแสงเงิน | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6211303455 | นางสาวพรปวีณ์ เขยแก้ว | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6211303463 | นางสาวพัชรี บุตรรักษ์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6211303471 | นางสาวศศิธร อภัยนอก | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6211303927 | นางสาวพรไพรินทร์ จันทร์อุทัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
38 | 6211304206 | นายสมชัย แซ่ตั๊น | ดนตรีสากล | 10 |
39 | 6211304313 | นายจอมพล ประเสริฐ | ดนตรีสากล | 10 |
40 | 6211304982 | นางสาวนัสรียา หาหลัง | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6211305278 | นางสาวบุษริญ เพชรรัตน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
42 | 6211305807 | นางสาวกานต์พิชชา ภักดีชน | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6211306730 | นายณัฐภัทร เลิศนภาเศรษฐ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
44 | 6211307225 | นางสาวอัจฉริยา ไชยแสง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
45 | 6311301862 | นางสาวศศินภา ศรชัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
46 | 6311301953 | นายณัฐพล ชะอ้อน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
47 | 6311306598 | นางสาวอารยา สุวลักษณ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
48 | 6311307687 | นายพิพัฒน์ วังสองชั้น | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
49 | 6111403017 | นางสาวเจนจิรา อินทะสร้อย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
50 | 6111403066 | นางสาวพัชรมัย พงษ์สุริยา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
51 | 6111403272 | นางสาวปาณิศา อิ่มวงษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
52 | 6111406366 | นายธีระศักดิ์ โหตะรัตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
53 | 6211401234 | นางสาวศิลป์สุภา สวดประโคน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
54 | 6211402331 | นางสาวดรุณี แก้วงามสอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
55 | 6211403974 | นางสาวกชพร เจิมปี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
56 | 6211406001 | นางสาวพัชรี ดอนแก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
57 | 6211500019 | นายนนทพัทธ์ ศรีสุข | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6211500092 | นางสาวสุภาภรณ์ เพ็งเทพ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6211501983 | นางสาวเกวลิน วิจารย์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6211502049 | นางสาวทิพวรรณ นิลปานกัน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6211502056 | นางสาวธัชวรรณ เกิดใจบุญ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6211502072 | นางสาวปรีชญา สาแช | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6211502080 | นางสาวพีรญา สีหะวงษ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
64 | 6211502106 | นายภาณุวัฒน์ กิ่งก้าน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
65 | 6211502114 | นางสาวภูษณิศา ทาสี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
66 | 6211502122 | นางสาววัลลภา สมหวัง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
67 | 6211502130 | นางสาวสุปราณี วงษ์อนันต์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
68 | 6211502452 | นางสาวชลธิชา จิตตโชติ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
69 | 6211502460 | นางสาวฐาณะมาศ เชื้อคำลือ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
70 | 6211502478 | นางสาวณัฐณิชา จันทะคาม | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
71 | 6211502510 | นางสาวพรณารายณ์ ประพัสราง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
72 | 6211502569 | นางสาวสุภาพร ยินดี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
73 | 6211502627 | นายสุรเชษฐ์ สุขกาย | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
74 | 6211503195 | นายธราดล การภักดี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
75 | 6211503310 | นางสาวอารยา นุหมุดหวัง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
76 | 6211503385 | นางสาวธันวาพร สิงคนิภา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
77 | 6211503641 | นายธีระศักดิ์ พลเยี่ยม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
78 | 6211503708 | นางสาวฐิติมา เชื้อทอง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
79 | 6211504581 | นางสาวจิดาภา จรรยา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
80 | 6211504680 | นางสาวรุ่งฤดี โคตุดร | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
81 | 6311501834 | นายเดชาธร ศรีมาส | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
82 | 6311506106 | นายดนุสรณ์ สุวรรณสุขสันติ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |