1 | 6021300188 | นายภควัช แจ้งไพร | ดนตรีสากล | 10 |
2 | 6111303936 | นางสาวนตวรรณ ลุ่มร้อย | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
3 | 6111305451 | นายวิชญ์ภาส กลั่นเจริญ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
4 | 6111307697 | นางสาววิภาวรรณ ล้นหลาม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
5 | 6211300196 | นางสาวศุภรัตน์ ยินดีรัมย์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211301137 | นางสาวโยษิตา ทัพเจริญ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211302671 | นางสาววศินี สันนิธิ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211302689 | นางสาวอนุสรา กำลังหาญ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211302739 | นายอรรถพล จัดไทยสงค์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211304891 | นางสาวมณีรัตน์ คงปล้อง | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6211304909 | นางสาวรัญชิดา การะศรี | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6211304941 | นางสาวเสาวภาคย์ แนวสวัสดิ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6311300708 | นายปิยวุฒิ พุ่มเสนาะ | นิติศาสตร์ | 10 |
14 | 6321305168 | สิบเอกปัญจพล ขำสัจจา | นิติศาสตร์ | 10 |
15 | 6321305523 | นางสาวศุภลักษณ์ จิตรจันทร์ | นิติศาสตร์ | 10 |
16 | 6321305564 | นางสาวภัณฑิรา ปัญญาไว | นิติศาสตร์ | 10 |
17 | 6321305572 | นางสาวจิตวรินทร์ นันต๊ะยศ | นิติศาสตร์ | 10 |
18 | 6321305705 | นางสาวสุพรรษา สะพานพงษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
19 | 6321374362 | นายณัฐพล พวงเงิน | นิติศาสตร์ | 10 |
20 | 6321374370 | สิบเอกอัมรินทร์ บุญมี | นิติศาสตร์ | 10 |
21 | 6421300176 | นางสาววนัสนันท์ ศิริเพ็ญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
22 | 6421300184 | นายวิษณุ คำศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
23 | 6021401069 | นายธันณุวัฒน์ ทองปาน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
24 | 6111406416 | นายภควัต เจริญดำรงกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 40 |
25 | 6111407620 | นางสาวณิชกานต์ เพชรทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 40 |
26 | 6221400408 | นางสาวกัญญาพัชร โยธา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
27 | 6221400465 | นางสาวจุฑามาศ อินต๊ะเทพ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
28 | 6221400523 | นายณัฐพงศ์ เเก้วปรารถนา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
29 | 6221400564 | นายทัตธน มะนัส | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
30 | 6221400630 | นางสาวบุษราภรณ์ ศิริวรรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
31 | 6221400671 | นายพลวิทย์ วิโรรส | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
32 | 6221400812 | นายสมเกียรติ พร้อมกระโทก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
33 | 6221400820 | นางสาวสาวิณี โพธิ์แก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
34 | 6221400846 | นางสาวอรทัย คลึงหญ้านาง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
35 | 6311411737 | นายวันชัย อุปพันธ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
36 | 6311471012 | นางสาวสิริยากร วงษ์เพ็ชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
37 | 6311471194 | นางสาวแนน แซ่ฉั่ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
38 | 6311472697 | นางสาวเสาวรส ดินขุนทด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
39 | 6311472796 | นางสาวเมธินี ฤกษ์งาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
40 | 6311474313 | นางสาวสุลักษณา มุขมา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
41 | 6321401884 | นายเมธี ฮุยเป้า | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
42 | 6421401222 | นายสิริเดช ชมรัตนกุล | การจัดการธุรกิจ | 10 |
43 | 6421401610 | นายณัฐดนัย ศรีกำพล | การจัดการธุรกิจ | 10 |
44 | 6421401636 | นางสาวปารณีย์ เดชกล้า | การจัดการธุรกิจ | 10 |
45 | 6421401701 | นายดิศานุพงศ์ ดุษฎี | การจัดการธุรกิจ | 10 |
46 | 6421401750 | นายชาตรี สังข์ฤทธิ์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
47 | 6421401818 | นายสุชีพ สุวานิช | การจัดการธุรกิจ | 10 |
48 | 6421408888 | นายธนกร บุราญรมย์ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
49 | 6011505739 | นางสาวอาภาพร สุรากลี | อาหารและโภชนาการ | 40 |
50 | 6111505845 | นายวุฒิชัย ไหลลิน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 40 |
51 | 6111506793 | นายจารุพัฒน์ เฉลิมชัยชวลิต | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
52 | 6211503146 | นางสาวอาทิตยา เขียวแมว | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6211503526 | นางสาววารุณี นวลสำลี | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6211503534 | นางสาวเกเก ไม่มีนามสกุล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6211504862 | นายอนาวิน คำเกตุ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6211505646 | นางสาวจิตตรา เติมประชุม | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6211505653 | นางสาวจิราวรรณ ชอบพวงดี | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6221500405 | นายณัฐิวุฒิ พูลสวัสดิ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
59 | 6221500439 | นายนภดล ทีสุกะ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
60 | 6221500447 | นายประกรณ์ เย็นอ่อน | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
61 | 6221500454 | นายปรินทร สุนทรจามร | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
62 | 6221500462 | นางสาวปิยวดี สายพล | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
63 | 6221500488 | นายวรวิทย์ เรืองนนท์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
64 | 6221500496 | นายอัครวัฒน์ วังเมือง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
65 | 6221500504 | นางสาวอุดมวรรณ อุดมเทอดสกุล | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
66 | 6221505935 | นายภูมัย บรรลือ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
67 | 6311503756 | นางสาวดรัลรัตน์ แสงเป่า | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
68 | 6411500411 | นางสาวแก้วกานดา สืบสิงคาล | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
69 | 6411500627 | นายพิทวัส กล้ากระโทก | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
70 | 6411500932 | นายกิตติศักดิ์ แสนราช | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
71 | 6421500395 | นายเฉลิมศักดิ์ บุบผาราม | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
72 | 6421500882 | นายสราวุฒิ นาสูงชน | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |
73 | 6421501112 | นายเลิศสิน วิลัยเลิศ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
74 | 6421512598 | นายธีระวัฒน์ ปินะสา | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
75 | 6421512630 | นายศาสตราวุธ ตั้งอำพลสุกใส | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
76 | 6421512879 | นางประภาพร จาตุรทิศ | การประกันภัยและการบริหารความเสี่ยง | 10 |
77 | 6421514354 | นายสรายุทธ คงอนันต์ | การประกันภัยและการบริหารความเสี่ยง | 10 |
78 | 6421514362 | นางสาวกัญญ์ชิสา หงษ์ทอง | การประกันภัยและการบริหารความเสี่ยง | 10 |
79 | 6421514404 | นางสาวนารีย์ น้อยกลิ่น | การประกันภัยและการบริหารความเสี่ยง | 10 |
80 | 6421514453 | นางเจริญศรี ไทยสมบูรณ์ | การประกันภัยและการบริหารความเสี่ยง | 10 |