1 | 6211201147 | นางสาวปานชีวา ขุมทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6211201154 | นายพิชย ไตรย์วาศน์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6211201162 | นางสาวกมลฉัตร เพชรลับ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6211201170 | นางสาวพิมพ์ชนก หาญกล้า | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6211201188 | นางสาวชัญญรัช โคจีจุน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211201204 | นางสาวกุลวดี ขันคำ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211201212 | นางสาวณัฐกมล ภักดิ์เจริญ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211201220 | นางสาวประกายกานต์ สอนสังข์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211201246 | นางสาวยุภาดา ภูกลอย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211201253 | นางสาวกรรณิการ์ คูณภักดิ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6211201261 | นางสาวณัฐริกา จงสมชัย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6211201279 | นางสาวพรกมล ช่วยแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6211201287 | นางสาวฐิติกาญจน์ ทองงาม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6211201303 | นางสาวจนิสตา ผ่องจิตร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6211201311 | นางสาวกนกวรรณ ชัยธานี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6211201329 | นางสาวศิรินยา สุขมีกลิ่น | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6211201337 | นางสาวสุพัตรา พิมขวา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6211201352 | นางสาวซูไฮลา เจ๊ะแม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6211201634 | นางสาวกนิษฐา เฟื่องย้อย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6211201659 | นางสาวกุลลดา แสงผา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6211201667 | นางสาวจุฑามาศ สีคำน้อย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6211201691 | นางสาวปทิตตา ทำทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6211201709 | นางสาวปิยะกร ศรีระวัตร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6211201725 | นางสาวศิริวรรณ ใบนิล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6211201733 | นางสาวอักษราภัค น้อยยาโน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6011307011 | นางสาวศศิธร สนสายสิงห์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 40 |
27 | 6011307037 | นายภูมิพงษ์ พลโภคิน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
28 | 6011307052 | นายไชยยา ชูมี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
29 | 6011307094 | นางสาวสุภัทตรา วงศ์ราช | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 40 |
30 | 6011307151 | นางสาวปุจฉา สุขมาก | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
31 | 6011307169 | นายองศา หมั่นมานะ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
32 | 6111303308 | นายณัชพล เสือปาน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
33 | 6211300550 | นายภคพล มีสงฆ์ | ดนตรีสากล | 10 |
34 | 6211301038 | นางสาวจิรภัทร สุขใหญ่ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6211301053 | นายณัชพล ใจเพ็ชร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6211301103 | นางสาวพิชาวีร์ คันศร | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6211302663 | นางสาวรุ่งรุจี อรุณแสงเงิน | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6211302747 | นายอานนท์ นุชมะหะหมัด | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6211304883 | นายสิริกร สัจจสมภาร | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6211304982 | นางสาวนัสรียา หาหลัง | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6211305807 | นางสาวกานต์พิชชา ภักดีชน | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6311301888 | นางสาวจิดาภา ฤกษ์กำยี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
43 | 6311301912 | นางสาวกรรภิรมย์ แก้วไลย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
44 | 6311302001 | นางสาวณัฐกานต์ เบ้าชัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
45 | 6111403561 | นายธนภูมิ ปานเนียม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
46 | 6211400269 | นางสาวอภิชญา อ่อนภูเขา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
47 | 6211401416 | นายสุวิทย์ พวงสุมาลี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
48 | 6211401465 | นางสาวจุฑามาศ กำลังสง่า | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 70 |
49 | 6211401598 | นางสาวสิริลักษณ์ ฉัตรเฉลิมชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
50 | 6211401903 | นางสาวปิยะดา วันทองสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
51 | 6211402059 | นายวิทวัส วิจิตรชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
52 | 6211403073 | นางสาวประกายฟ้า แสงทวี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
53 | 6211403081 | นางสาวลภัสรดา โคตรวงค์ษา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
54 | 6211403347 | นางสาวศิริเพ็ญ อุปติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
55 | 6211403388 | นางสาวมาร์ศิริ ชูประดิษฐ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
56 | 6211404410 | นางสาวนุชฏา จอมอุ่น | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
57 | 6211404600 | นางสาวอรัญญา ไชยทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
58 | 6211404634 | นางสาวกิ่งเพชร ธูปเทียนรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
59 | 6411400382 | นายปริวุฒิ คงสนิท | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
60 | 6411403535 | นายอนุสรณ์ ไตรเพทวงศ์ | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
61 | 6411403931 | ว่าที่ร้อยตรีหญิงพัชราภรณ์ มาน้อย | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
62 | 6411406546 | นายธนดล มะหะหมัด | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
63 | 6411406652 | นายนัทพงษ์ สำเร็จกิจ | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
64 | 6411406926 | นางสาววริศรา วัจนะพุกกะ | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
65 | 6411408963 | นายนิติพล แดงเปี่ยม | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
66 | 6011504450 | นายกิตติคุณ ปุราชะธัมมัง | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
67 | 6111505381 | นายศุภณัฐ จีนานุรักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
68 | 6211500464 | นายธีรภัทร์ พิมพ์โคกแฝก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
69 | 6211501322 | นายณัฐพงศ์ ดารา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
70 | 6211503922 | นายณัฐครินทร์ มะลิวัลย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
71 | 6311500752 | นางสาวแสงรวี คำนิล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
72 | 6311502030 | นายจีรภัทร กาด่านจาก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
73 | 6311502485 | นายธนภัทร ปุ่นประโคน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
74 | 6311502584 | นายเขตฟ้า จันนุบิน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
75 | 6311504556 | นายชินดนัย ส่งแสง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |