1 | 6111202328 | นางสาวสิรินทิพย์ ดาราช | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
2 | 6411200022 | นางสาวสิรินดา ภู่ตุ่ม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
3 | 6411200048 | นางสาววรัลยา ทองหมู่ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6411200055 | นางสาวสิริพักตร์ สร้อยอุดม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
5 | 6411200105 | นางสาวกัญญารัตน์ สีแหล้ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6411200113 | นางสาวศรุตยา ศิริภักดิ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
7 | 6411200162 | นางสาวสุภาพร ฮุยเกี๊ยะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6411200295 | นางสาวพรนภัส ทะไกรราช | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6411200428 | นางสาววรรณวิสาข์ เงินเนื้อดี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6411200444 | นางสาวจุฬารัตน์ ดวงเกตุ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6411200451 | นางสาวชัชนันท์ญา กั่นกลด | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6411200469 | นางสาวชุตินันท์ อู่เจ๊ก | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6411200477 | นางสาวธันย์ชนก สุขกำเนิด | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6411200485 | นางสาวภัณฑิรา จินายะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
15 | 6411200501 | นางสาววนิดา เครือแสง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6411200519 | นางสาววิไลวรรณ เจือจันทร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6411200535 | นางสาวอาทิตยา เทียนเงิน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6411200840 | นางสาววินิธา นัตสิทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6411200865 | นางสาววรรณภา ศิริเวช | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6411200873 | นางสาวศศิวรรณ ศรีวิเชียร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6411200907 | นางสาวกฤตยา จันทร์งาม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6411200915 | นางสาวคริษฐา สุขแพทย์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
23 | 6411200923 | นางสาวชลธิชา นางวงษ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6411200956 | นางสาวนดา ปุยเจริญ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
25 | 6411200964 | นางสาวนภัสชล คงทน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
26 | 6411200998 | นายบพิธ ขิตนาคินทร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
27 | 6411201053 | นางสาวภัสสร สีหาวัตร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6411201095 | นางสาววรดา หนูแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6411201129 | นางสาวสุดารัตน์ สโมสร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6411201145 | นางสาวสุพัชชา พรมหญ้าคา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6411201160 | นางสาวสุภาภรณ์ เพชรนิล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6411201178 | นางสาวอภิญญา มานะการ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6411201228 | นางสาวอารยา ด้วงโพธิ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6411201970 | นางสาวกชามาศ อินทรวิเศษ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6411201988 | นางสาวกานต์ธิดา ใจเดียว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6411201996 | นางสาวจรรยาพร คงรัมย์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6411202002 | นางสาวชนากานต์ เรืองบุญ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6411202036 | นางสาวณัฐวรา แคนเสาร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6411202044 | นางสาวณิชกานต์ สุวรรณชาตรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6111302722 | นายกีรติกรณ์ ขุนเทพ | ดนตรีสากล | 10 |
41 | 6111305485 | นายจุลวัตร หรรษาวงศ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
42 | 6311300385 | นายอมรศักดิ์ จริยาเกียรติธำรง | ดนตรีสากล | 10 |
43 | 6311304809 | นายกันตินันท์ วุฒิพงศ์ | ดนตรีสากล | 10 |
44 | 6311372079 | นายสหกิจ เนียมเกลี้ยง | ดนตรีสากล | 10 |
45 | 6411303271 | นางสาวดารารัตน์ เสละคร | การพัฒนาชุมชน | 10 |
46 | 6411313205 | นางสาววนิจดา คำนนท์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
47 | 6411400077 | นางสาวรุ่งทิวา ทานนท์ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
48 | 6411408252 | นายนันท์นลิน มาสุข | การจัดการธุรกิจ | 10 |
49 | 6311508847 | นายพงษ์ศิริ พูลศาสตร์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
50 | 6411506493 | นายชัชวาล อักษรคง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
51 | 6411506519 | นายธีรพล ขจรเดชตระกูล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 70 |
52 | 6411506527 | นายธีรศักดิ์ โมลี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
53 | 6411506535 | นางสาวพรชิตา กาละปักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
54 | 6411506543 | นายพลากร ชาบุญเฮียง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
55 | 6411506576 | นายภานุวัฒน์ สุภาพแท้ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
56 | 6411506584 | นายศิรสิทธิ์ อุตธาพงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
57 | 6411506600 | นายอัศวิน พลหลวง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
58 | 6411506899 | นายกรธวัช ใจดี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
59 | 6411506907 | นายจุลจักร บุญมา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
60 | 6411506923 | นายนรนิติ คำภิรมย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
61 | 6411506931 | นายวุฒิศักดิ์ ศรีใส | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
62 | 6411506949 | นายศักย์ เกษรบัว | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
63 | 6411507079 | นายผดุงศักดิ์ กองสุข | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
64 | 6411507095 | นายศุภกร พรมโคตร | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
65 | 6411507111 | นายภานุกร เคหฐาน | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
66 | 6411507525 | นายนฤพนธ์ มั่นเสดาะ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
67 | 6411507558 | นายสรวิชญ์ เริงเกตกิจ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 70 |
68 | 6411507574 | นายอนุเทพ ชอบทองหลาง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 70 |
69 | 6411508093 | นายโชคทวี จันทะภูรี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
70 | 6411508150 | นายวรวุฒิ กลั่นสกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
71 | 6411508168 | นายสิทธิณรงค์ วงวัลย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
72 | 6411508176 | นายสิทธิศักดิ์ รัศมี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
73 | 6411508184 | นายสุทิวัส อ้ายจันทึก | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 70 |
74 | 6411508200 | นายเอกราช คำจีน | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
75 | 6411508218 | นายจิรเมธ โคตะการ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
76 | 6411508226 | นายณัฐพงศ์ สงล่า | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
77 | 6411508234 | นายนันทวุฒิ ไชยชนะ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 70 |
78 | 6411508267 | นายอัคณิต นาคยิ้ม | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
79 | 6411508622 | นายธนภัทร เวียงแก | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
80 | 6411508663 | นายวรศักดิ์ นรดี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 70 |
81 | 6411508671 | นายวิพล พุ่มแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
82 | 6411508887 | นางสาวนภัสภรณ์ จุนหวิทยะ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
83 | 6411508895 | นายพีรดนย์ อยู่ยงค์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
84 | 6411509224 | นายชูเกียรติ ศรีวิจิตร | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
85 | 6411509232 | นายปิยณัฐ สำเภาทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
86 | 6411509265 | นายสิทธิศักดิ์ แย้มแสงนวล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
87 | 6411509364 | นายเจษฎาภรณ์ นพตากูล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
88 | 6411509372 | นายรชต นุ่นสังข์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
89 | 6411509380 | นางสาวอรสา นุ่นกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
90 | 6411509935 | นายปีเตอร์ ก๊อตบี้ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
91 | 6411509943 | นายก้องภพ กรรณเมือง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
92 | 6411509950 | นายณัฐพัฒน์ รักษขำ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
93 | 6411509968 | นายจักรภัทร ก่อศิลป์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
94 | 6411509976 | นายธนดล แขนโคกกรวด | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
95 | 6411509984 | นายเมธัส กาญจนะ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
96 | 6411509992 | นายโสภณ ชื่นอารมณ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
97 | 6411510008 | นายปาราเมศ แซ่อิ้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
98 | 6411510016 | นายวิธิสรรค์ สายหมี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
99 | 6411510024 | นายรชต อุดมศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 70 |
100 | 6411510032 | นายชาญณรงค์ สมนุช | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
101 | 6411510057 | นายกนิษฐ์ พันธุ์บุญปลูก | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 70 |
102 | 6411510065 | นายธีรเทพ สุขรัมย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
103 | 6411510073 | นายธนกร โทนฉัน | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
104 | 6411510081 | นายชัชวาลย์ ศรีลาชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
105 | 6411510099 | นายปรเมษฐ์ เพ็งขำ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
106 | 6411510115 | นายภูมิ โชคเสาะแสวง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
107 | 6411510123 | นายศุภเลิศ หนูช้างสิงห์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 70 |
108 | 6411510131 | นายกฤติพงษ์ ผ่านภูวงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
109 | 6411510149 | นายธนกร กี่จนา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
110 | 6411510156 | นายคณากร สังข์ทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
111 | 6411510164 | นายขวัญ แก้วใจ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
112 | 6411510172 | นายวีรภัทร จันทรัพย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 70 |
113 | 6411510180 | นางสาวสาธิตา แก้วทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
114 | 6411510198 | นายนฤพล นุชกล่ำ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
115 | 6411510206 | นายปราปต์ ขลุกเอียด | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 70 |
116 | 6411510214 | นายกฤษณพงษ์ นนทะวงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 70 |
117 | 6411510222 | นายธนกฤต เพชรหงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
118 | 6411510230 | นางสาวจิรัชยา ประเสริฐกิตติกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 70 |
119 | 6411510248 | นางสาวเกศกนก บุญญาพิทักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
120 | 6411510842 | นายณภัทร ขุนแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 70 |
121 | 6411510859 | นายพงศกร ฤทธิพรรณา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
122 | 6411510867 | นายภัทรพล พิทักษ์เศวตไชย | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
123 | 6411510875 | นายรังสิมันต์ ธัญญะเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
124 | 6411511980 | นางสาวญัณน๊ะห์ เบนอาดัม | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |