1 | 6311200108 | นางสาวสุวิษา เนียมคำ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6311200148 | นางสาวรัฐนันท์ เอี่ยมชื่น | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6311200288 | นางสาวพัชราภา อับดุลลากาซิม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6311201112 | นางสาวจุฑาภรณ์ แบรอฮิม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6311201328 | นางสาวภัชราภรณ์ โอกาส | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6311201377 | นางสาวธมลวรรณ น้อยอ่อน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6311201476 | นางสาวอังสนา อามะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6311201484 | นางสาวจิราวรรณ ธาวุฒิสกุล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6311201526 | นางสาวณัฎฐณิชา พีระโสภณ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6311201724 | นางสาวนัยน์ภัค พรรณานิคม | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6311201765 | นายธิติ สุนันต๊ะ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6311202276 | นางสาวพิมพ์พิศสรัตน์ นัยนานนท์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6311202334 | นางสาวนพมาศ เพชรคาด | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6311202474 | นางสาวสุธิดา ช่วยเจริญพงศ์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6311202789 | นายสิทธิพงศ์ ศรียาเกตุ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6111300718 | นายวรรษวรรษ บัวพุ่มอนันต์ | ดนตรีไทยศึกษา | 10 |
17 | 6311372848 | นางสาวภาวิตา เมธาเจริญรัตน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
18 | 6111403496 | นายธนาธิป ณ บางช้าง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
19 | 6111409154 | นางสาวกันธิยา แย้มสุคนธ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
20 | 6311400268 | นางสาวดุสิตา หมุ่ยมาศ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
21 | 6311471541 | นายอาชวิต โพธิวรรณ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
22 | 6311472028 | นางสาวมัชฌิมา กลัดเพชร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
23 | 6011504450 | นายกิตติคุณ ปุราชะธัมมัง | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
24 | 6211502577 | นางสาวสุวิมล อินทศร | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6211503211 | นางสาวธนภรณ์ กิจนุเคราะห์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6211503302 | นายวรรณพล ทองทรัพย์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6211503328 | นางสาวศิรินภา ลครศรี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6211503336 | นางสาวสุพรรษา จ๋องาม | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6211504557 | นางสาวรัชดา จันทร์คุ้ย | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6411500098 | นายสิริดนย์ แซ่ลิ้ม | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
31 | 6411500221 | นายกาจบัณฑิต จำปาศิลป์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
32 | 6411500239 | นางสาวธวัลรัตน์ พิมพานิชย์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
33 | 6411500247 | นายนพรุจ ปิติอรุณโรจน์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 70 |
34 | 6411500270 | นายธัชธวัช เดชพณิชกิจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
35 | 6411500300 | นางสาวสุตาภัทร เพชรกลาง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6411500304 | นายประเสริฐ สุวรรณภิงคา | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
37 | 6411500314 | นางสาววิชุดา ผลพิมาย | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6411500320 | นายวีระภณ อุบลแสงจันทร์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
39 | 6411500346 | นายอริญชย์ พานิชวรผล | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
40 | 6411500353 | นายนราธรณ์ ปลอดครุฑ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
41 | 6411500361 | นายภาคิน นิลสัมฤทธิ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
42 | 6411500379 | นายมงคล นามะวงค์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
43 | 6411500561 | นายธนกฤต พัฒนโสภณ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
44 | 6411500579 | นายสรวิชญ์ พูลพิพิธ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
45 | 6411500629 | นางสาวพิชญ์สินี ทองจิตต์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6411500637 | นางสาวศศิกร ผลภิญโญ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6411500645 | นายสิทธิพร เส็งสกุล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6411501270 | นางสาวจิราภรณ์ รัตนลีลาวุฒิ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6411501304 | นางสาวอรอนงค์ สีด้วง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6411502161 | นางสาวชนาเดีย สิทธิลือชัย | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6411502195 | นางสาวฐิตรัตน์ เด่นเพ็ชร์แสง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6411502203 | นางสาวณัฏฐกานต์ แก้วกำพล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6411502229 | นางสาวณัฐชา อับดุลสมัด | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6411502237 | นางสาวธนัชชา คัมภิรานนท์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6411502252 | นางสาวนันทิพร สุวรรณะ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6411502260 | นางสาวนิภาพร แก้วลาน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6411502286 | นางสาวพรทิพย์ พงษ์สงวน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6411502294 | นางสาวพรลิตา ประกอบดี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6411502302 | นางสาวพิริยา แย้มผะอบ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6411502336 | นายเพชรตะวัน สมเพ็ชร | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6411502344 | นางสาวมนัสวี สุไลหมัด | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6411502351 | นายรุ่งโรจน์ เขียวอุไร | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6411502385 | นายแวมะรีสวัน อามะ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
64 | 6411502393 | นางสาวศุภาวรรณ ด้วงชรา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
65 | 6411502427 | นางสาวสุชาดา ดอกประโคน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
66 | 6411502435 | นายสุรพัฒน์ ธนะชัยวิวัฒโชติ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
67 | 6411504803 | นางสาวตัซนีม สูเร็ง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
68 | 6411504811 | นายถิราวุฒิ บุญปัญญา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
69 | 6411504845 | นายนราธร หมาดทิ้ง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
70 | 6411504860 | นางสาวพิชญ์พิมล สมงาม | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
71 | 6411504878 | นางสาววริศรา ศรีชนะ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
72 | 6411504928 | นางสาวอริศรา บุญใจ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
73 | 6411505313 | นางสาวรักษิณา อังสัจจะพงษ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
74 | 6411505958 | นายวัชรพล พรมรูป | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
75 | 6411506220 | นางสาวณัฎฐณิชา สังวาลย์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
76 | 6411506246 | นางสาวพัชรโสภี บุญสวัสดิ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
77 | 6411506253 | นางสาวมธุรส ขุนสันเทียะ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
78 | 6411506261 | นางสาวมัณฑณา สุพรรณ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
79 | 6411506311 | นางสาวสุดธิดา ไชยศรี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
80 | 6411506329 | นางสาวสุภาวรรณ จันทร์แก้ว | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
81 | 6411506337 | นางสาวอนงคภัส พรหมเดช | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
82 | 6411506352 | นางสาวดารารัตน์ ร่อนทอง | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
83 | 6411506360 | นางสาวพรรณี ลออทรัพยาภัทร | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
84 | 6411506386 | นายวันชัย สอาดขาว | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
85 | 6411507160 | นางสาวพัฒน์ชลี อุดพันธ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
86 | 6411507202 | นายโชติกุล มั่นสิงห์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
87 | 6411507228 | นายฐิติวัฒน์ พันธ์ประโคน | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
88 | 6411507236 | นางสาวณัฐนรี คล้ายสินธ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
89 | 6411507244 | นายนัฏฐนนท์ ชาติรัมย์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
90 | 6411507251 | นางสาวศรัณย์พร ชูสาย | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
91 | 6411507327 | นางสาวมณัฐชยา เกตุคง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
92 | 6411507335 | นางสาววรวีร์ ไชยทองงาม | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
93 | 6411507673 | นายธนวัฒน์ รวดเร็ว | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
94 | 6411507699 | นางสาวลลิตา ผึ้งสาย | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
95 | 6411507707 | นายวรมันต์ รัตนอุบล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
96 | 6411507731 | นางสาวจิรัตติกานต์ ศรีแก้วทอน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
97 | 6411507749 | นายชนาธิป พิพัฒน์ชัยยศ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
98 | 6411507756 | นายนพฤทธิ์ ภูสุวรรณ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
99 | 6411508010 | นายชนะชัย ดอกบัว | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 70 |
100 | 6411508028 | นายชินกฤต พูลคล้าย | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
101 | 6411508044 | นางสาวณัฐริกา มีเดช | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
102 | 6411508051 | นายปรเมษ วังแดง | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 70 |
103 | 6411508432 | นางสาวอารีรัตน์ อ้ำหมัด | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
104 | 6411508440 | นางสาวอิสริยา จันทร์วิเศษ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
105 | 6411508739 | นายสิรดนัย แซ่ลิ้ม | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
106 | 6411508937 | นายสุกฤษฏิ์ อินทร์ทอง | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
107 | 6411509034 | นางสาวธัญพรัตน์ พูลสวัสดิ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
108 | 6411509117 | นางสาวลักษิกา เนตรคุณ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
109 | 6411509133 | นายศักดิภัช สุดดี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
110 | 6411509141 | นายอนุชิต ทองมี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
111 | 6411509398 | นายอริญชัย ปานยืน | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
112 | 6411509406 | นางสาวอริษา ถึงสาคร | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
113 | 6411509588 | นางสาวนันทวัลย์ เสือเสน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
114 | 6411509604 | นายวิชญ์ภาส กล่ำบุญ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
115 | 6411509612 | นางสาวทอฝัน สุนานันท์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
116 | 6411509653 | นายสิทธิชัย ปั่นป่วน | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
117 | 6411509661 | นายสุรศักดิ์ หิละเดช | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 70 |
118 | 6411510479 | นายสุรศักดิ์ อุตตโมบล | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
119 | 6411510487 | นายกีรภัทร์ รัตนคงทน | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
120 | 6411510495 | นายนัฐวุฒิ สีทา | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
121 | 6411510503 | นายสุริยะเพชร อินใจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
122 | 6411510511 | นายจุลภัทร ดอกจันทร์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
123 | 6411510974 | นายไตรรัตน์ ยุตติยงค์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
124 | 6411510990 | นายสุวิทย์ชา จิตต์ไทย | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
125 | 6411512731 | นายชวิน โยธินดำรงกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |