1 | 6411202051 | นางสาวทิพรัตน์ โพธิ์ศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6411202069 | นางสาวพรชนก เหมบุรุษ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
3 | 6411202077 | นางสาวพรพรรณ ยุตตรินทร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6411202085 | นางสาวรวิสรา จำเริญรักษ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6411202119 | นางสาวสิริมา จันตุ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6411202200 | นางสาววนิษฐ์กุล วังคีรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6411202341 | นางสาวขนิษฐา จริรัตน์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6411202366 | นางสาวชรินรัตน์ ธรรมมา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6411202408 | นางสาววลัยลักษณ์ ประภาตนันท์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6411202416 | นางสาวศรัณยา หยังหลัง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6411202424 | นางสาวศศิญา แสงสิทธิโยธิน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6411202432 | นางสาวศศิวิภา สะหาย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6411202457 | นางสาวไหมสุหรีย์ ยอมใหญ่ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6411202465 | นางสาวอรพิม ราชวัฒน์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6411202507 | นางสาววรางคณา สามารถ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6411202523 | นางสาวกัญยาณี พุกมงคล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
17 | 6411202531 | นางสาวนันทกา บุญตั้ง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
18 | 6411202549 | นางสาวเบญญทิพย์ อินใส | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
19 | 6411202556 | นางสาวปรารถนา จันทร์กลาง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6411202606 | นางสาวกนกพิชญ์ สถาวร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6411202622 | นางสาวญาดาวดี แซ่ลิ่ม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6411202689 | นางสาวเกษมณี อาษาสิงห์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6411202697 | นางสาวชนิตา ศรีสุทโธ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6411202705 | นางสาวญาสุมินทร์ จันทรณะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6411202713 | นางสาวณัฐทริกา ชินแข | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6411203067 | นางสาวภัทราภรณ์ พลโชด | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6411203075 | นางสาวอรดา เชยเอี่ยม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6411203158 | นางสาวจีรนันท์ ลีพรมมา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6411203166 | นางสาวอัญชสา จันทร์ไทย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6411203174 | นางสาวนวมินทร์ โคตะบุตร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6411203232 | นางสาวศิโรวัลย์ ก่อแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6411203240 | นางสาวชลธิชา ภูผาทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6411203265 | นางสาวภาณุมาส สุขสุพรรณ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6411203273 | นางสาวกุลธิดา แสนสุข | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6411203281 | นางสาวภัทรานิษฐ์ ลาสงยาง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6411203299 | นางสาวณัฐวรา เจริญผล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6411203307 | นางสาวสุพรรนิษา บัวทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6411203315 | นางสาวจุฑาทิพย์ เพ็ชรศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6111306814 | นายจิรวัฒน์ อุ่ยจรัส | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
40 | 6311309493 | นางสาวชนาภัทร ทวีชาติ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
41 | 6411300152 | นางสาวอลิสา ขำพินิจ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6411300467 | นางสาวชุติกาญจน์ แสนพันธ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6411300475 | นางสาวทัญนี แซ่ภู่ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6411300509 | นางสาววันเพ็ญ เทียนพิมาย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6411300517 | นางสาวสุพัตรา กุศลส่ง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
46 | 6411300624 | นางสาวกัญญาวีร์ โพธิ์สัย | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
47 | 6411300812 | นายธีรศานต์ เสาวดี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
48 | 6411301192 | นายฐปนรรฆ์ ระกํามา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
49 | 6411301507 | นายอดิศร รักดี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6411301564 | นายธีรภัทร์ สนองบุญ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
51 | 6411301721 | นางสาวจิราวรรณ มีแตร | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6411301747 | นางสาวฟ้าประทานพร ชัยธานี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
53 | 6411301754 | นางสาวฐิดาพร ชินนุภาพ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6411301762 | นางสาวประภัสสร หนูเซ่ง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6411301929 | นางสาวรัตนะพร ทาเคชิตะ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 70 |
56 | 6411302323 | นายจิตเพชร จ่ายรักษา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
57 | 6411302356 | นางสาวปรียารัตน์ คันภูเขียว | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 70 |
58 | 6411302364 | นางสาวปิยดา เเซ่เเต้ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
59 | 6411302372 | นายพิตรพิบูล สังข์ประไพ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
60 | 6411302398 | นายภูวดล ภูมิผักแว่น | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
61 | 6411302422 | นายเพียงขวัญ บุญใหญ่ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 70 |
62 | 6411302455 | นายปุณพจน์ ทองมา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
63 | 6411304048 | นายกนกชัย เหมือนจันทร์เชย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
64 | 6411304055 | นางสาวกัญญาภัค นากแก้ว | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
65 | 6411304063 | นางสาวกัญญารัตน์ ใจแน่น | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
66 | 6411304105 | นางสาวจุฑาลักษณ์ ปราบนอก | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
67 | 6411304154 | นางสาวนิภารัตน์ นิวาส | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
68 | 6411304170 | นายบรรพต มะโนสมบัติ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
69 | 6411304188 | นางสาวบุณยาพร ทองแก้ว | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
70 | 6411304196 | นางสาวปณตพร อนัคฆเวช | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
71 | 6411304212 | นางสาวณัฐณิชา ปรางค์ทอง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
72 | 6411304238 | นางสาวภัทรนรินท์ ใจตรง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
73 | 6411304261 | นางสาวรัชฎาภร สิทธิศรีจันทร์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
74 | 6411304279 | นางสาวรัชฎาภรณ์ สุวรรณทรัพย์ศิริ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
75 | 6411304311 | นายวุฒิชัย เชิดชู | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
76 | 6411304345 | นางสาวศุภร์สิริ โพธิชัย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
77 | 6411304352 | นางสาวสุกัญรัตน์ เสโตบล | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
78 | 6411304360 | นางสาวสุภัสตรา สังสัมพันธ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
79 | 6411304402 | นางสาวอาทิตยา อินนุพัฒน์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
80 | 6411304410 | นางสาวอารียา พิมพ์ม่วง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
81 | 6411304428 | นางสาวจันจิรา อิ่มเอิบ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
82 | 6411304436 | นางสาวณัชพร แต่นสุ่ย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
83 | 6411304451 | นายนิติภูมิ อุยหล้า | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
84 | 6411304469 | นางสาวมาศนภา ดำปรีดา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
85 | 6411306159 | นายดนุสรณ์ บุญวัฒนา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 70 |
86 | 6411306175 | นายประพัฒน์ อ้นไชยะ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
87 | 6411306217 | นางสาวศศิชา จงจิตร์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
88 | 6411306902 | นางสาวกุลธิดา ลินไธสง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
89 | 6411307009 | นางสาวภาวิมน พงษ์สวัสดิ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
90 | 6411307033 | นายเศรษฐดา ไกรยสิทธิ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
91 | 6411307041 | นางสาวสุดา วงเพ็ง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
92 | 6411307058 | นางสาวสุภาภรณ์ ศรีทัศน์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
93 | 6411307074 | นางสาวชมพูนุท เพิ่มลาภ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
94 | 6411307082 | นางสาวปภัสสรา สุวรรณโชติ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
95 | 6411307090 | นางสาวสราดา พิมวงนอก | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
96 | 6411307439 | นายอัสนี ลึกวิลัย | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
97 | 6411307520 | นางสาวเตชิน แซ่จู | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 70 |
98 | 6411307538 | นายธนาธร สุขสถาพรเลิศ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 70 |
99 | 6411308270 | นางสาวพิมพรรณ พินิจลำดวน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
100 | 6411308841 | นายวรรวี มณีขาว | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
101 | 6411309179 | นางสาวพิยดา คำวงค์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
102 | 6411310011 | นายคเชนทร์ สิทธิ์อำนวย | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 70 |
103 | 6411310029 | นางสาวณัฐพร คนฟูม | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
104 | 6411310037 | นางสาวสุภัสสร แสวงผล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 70 |
105 | 6411310045 | นางสาวอัจฉราภร กาญจนารี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
106 | 6411310490 | นายรัชรัญชน์ จารุประกร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
107 | 6411310698 | นางสาวธันย์ชนก กิตติวิริยะ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
108 | 6411310938 | นางสาวสริตา โกสินทร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
109 | 6411312769 | นางสาวเพชรชมพู น้ำจันทร์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
110 | 6411313163 | นางสาวจุฑาลักษณ์ แย้มกลิ่น | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
111 | 6411313171 | นายชยพล สุวรรณปิณฑะ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
112 | 6411313189 | นางสาวนฤมล พานิชเฮง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
113 | 6411313221 | นางสาวสุขฤทัย อาจเจริญ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
114 | 6411313619 | นายพีรภัทร ม่วงเกลี้ยง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
115 | 6411313627 | นางสาววริศรา สามี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
116 | 6111404551 | นายวรากรณ์ คีรินทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
117 | 6411406652 | นายนัทพงษ์ สำเร็จกิจ | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
118 | 6111504848 | นายชนาศิษฏ์ คงศรี | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
119 | 6311504945 | นายภาณุวิชญ์ ธารศรีสะ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
120 | 6311505272 | นายสิทธิชัย มั่นทน | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
121 | 6411501510 | นายวันชนะ ทุมทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |