1 | 6111200868 | นางสาวอรุณกมล ชูประสูตร | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
2 | 6111200876 | นางสาวพรรณวดี สนับเเน่น | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
3 | 6111200900 | นางสาวธันยาภรณ์ ชิดโสดา | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
4 | 6111201007 | นางสาวอภิญญา น้ำทิพย์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
5 | 6111201239 | นางสาววรรณนิสา เคจร | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
6 | 6311300476 | นายพฤฒิพงศ์ ผิวรักษา | ดนตรีสากล | 10 |
7 | 6311301888 | นางสาวจิดาภา ฤกษ์กำยี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
8 | 6311301912 | นางสาวกรรภิรมย์ แก้วไลย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
9 | 6311302001 | นางสาวณัฐกานต์ เบ้าชัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
10 | 6321305655 | นายเกียรติศักดิ์ บัวกาญจน์ | ดนตรีสากล | 10 |
11 | 6411300178 | นางสาวปัญจรัตน์ แก้วรัตน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
12 | 6411314351 | นายเจษฎา สุขเสน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
13 | 6111401474 | นางสาวดรุณี พันธุ์พฤกษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
14 | 6111406747 | นางสาวธันวา พวงแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 40 |
15 | 6211401374 | นายวรภัทร กันสถิตย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
16 | 6211404360 | นายอภิสิทธิ์ สุภาพ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
17 | 6211404378 | นายวิรัช แซ่ลิ้ม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
18 | 6211406241 | นายปฏิพัทธิ์ ฉิมกูล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
19 | 6311411349 | นายชนะชลณ์ ฉวีวงค์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
20 | 6311411364 | นางสาวบุญธิชา ไพบูลย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
21 | 6311411372 | นายจีระศักดิ์ ไชยแสง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
22 | 6311411398 | นายสมิตธิ์ โกมลวาสี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
23 | 6311411406 | นางสาวสุปราณี เจริญสง่า | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
24 | 6311471509 | นายพงศ์พิชาญ วังเมือง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 70 |
25 | 6311472226 | นายคีตา ทองบ่อ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
26 | 6311472515 | นายธนภัทร รัตนกูล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
27 | 6311473612 | นายธนโชติ มณีสุขศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
28 | 6411407379 | นางสาวปิยะธิดา ทองผดุง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
29 | 6411407817 | นางสาวนริศรา จตุเทน | การตลาดดิจิทัล | 70 |
30 | 6411408070 | นายศุภพล กลิ่นแก้ว | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
31 | 6411408088 | นางสาวพิมพ์ชนก ใจเผื่อแผ่ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
32 | 6411408674 | นางสาวภาณุมาส พุฒจีบ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
33 | 6311504002 | นายอรรครเดช แนวหล้า | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
34 | 6311505041 | นายฟุตซาล ปักสัน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
35 | 6311505389 | นางสาวฐิติวรดา ทอดเสียง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
36 | 6311506098 | นายณรงค์ฤทธิ์ ภูฆัง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
37 | 6311506213 | นายอลงกรณ์ นวมนาฆะ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
38 | 6311506296 | นายวงศธร ทองอยู่ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
39 | 6311509043 | นางสาวศุกลภัทร โดดสุด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
40 | 6411501064 | นายวิศรุฒ์ วงศ์รัตนไพบูลย์ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
41 | 6411502518 | นายณัฐวุฒิ สำราญรมย์ | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6411502559 | นายอภิสิทธิ์ อิ่มใจดี | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6411502856 | นายธนาวุฒิ สุขนวล | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
44 | 6411505685 | นายอนุพนธ์ จันทร์ทิพย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
45 | 6411507079 | นายผดุงศักดิ์ กองสุข | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
46 | 6411507186 | นายชัยวัฒน์ ไล | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
47 | 6411507343 | นายอับดุลคอยรี สาแม | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6411507525 | นายนฤพนธ์ มั่นเสดาะ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
49 | 6411508457 | นางสาวกนกภรณ์ เกษร | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6411508465 | นายอิสรินทร์ โอชา | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6411509364 | นายเจษฎาภรณ์ นพตากูล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
52 | 6411509471 | นายเมธาสิทธิ์ พนิตนวกิจ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
53 | 6411509570 | นางสาวปนัดดา แขรัตน์ | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6411509638 | นางสาวพรพรรณ คินขุนทด | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6411509851 | นายพงศกร เมืองงาม | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6411510073 | นายธนกร โทนฉัน | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
57 | 6411510461 | นายรชต เครือภู่ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
58 | 6411510859 | นายพงศกร ฤทธิพรรณา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
59 | 6411512277 | นายปณัย กิมสาตร์ | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |